CLB những người chơi AVX!

Có bộ sưu tầm ảnh AVX/Avalox P700 để anh chị em ngắm chơi:

Bia Bia Bia

dragonlinh

Thượng Sỹ
Nhìn em cán ST mộc mạc vô cùng.
Mà sao em cán ST không có cái tem ở đuôi cán vợt như em FL bác Hỏa Châu nhể? Cốt của em cũng zậy.

Một số VDV đáng chú ý chơi Avalox P700:
Wang Tao (Vương Đào): Á Quân Thế Giới Đơn Nam, Vô Địch Thế Giới nội dung Đồng Đội Nam. Đây cũng là một trong những người nuôi dưỡng tài năng của VĐV Wang Hao, Xu Ke.

Hao Shuai, tay vợt số 5 của đội tuyển Trung Quốc, những năm 2002-2003 từng được cho là thần đồng bóng bàn Trung Quốc. Tuy nhiên vì một số lý do khác anh chàng này vẫn cứ mãi lận đận làm cây vợt số 5:

Wang Chen, nữ VĐV tuyển Trung Quốc:

Tan Ruiwu, tay vợt số 1 Croatia, gốc Trung Quốc (gã tí hon làm thịt một loạt tên tuổi và chỉ chịu gác vợt trước Wang Liqin ở vòng Tứ kết Olympic Bắc Kinh 2008)

ACE lưu ý là sau khi xuất hiện hàng loạt sản phẩm nhái thương hiệu Avalox cũng như việc tranh chấp tên thương hiệu Avalox với hãng Globe của Trung Quốc thì họ đã thêm logo AVX lên sản phẩm của họ.

Nhìn em cán ST mộc mạc vô cùng.
Mà sao em cán ST không có cái tem ở đuôi cán vợt như em FL bác Hỏa Châu nhể? Cốt của em cũng zậy.

Vì VN là thị trường nhỏ nên bên mình phải lấy hàng theo các thị trường khác bạn ạ.
Theo mình nhớ thì hàng xuất sang bên Nhật có tem đồng, còn bên Châu Âu thì không có, cũng có thể là ngược lại. Vì chất lượng không khác biệt nên sau khi hãng trả lời bên mình cũng không để tâm nữa. Nếu bên mình lấy hàng trùng đợt hàng cho Nhật thì lấy hàng xuất Nhật, còn lấy trùng đợt cho Châu Âu thì lấy hàng xuất Châu Âu. Vì vậy có thể khẳng định bên mình có bán ra cả bản có tem đồng và bản không có tem đồng.

Duy chỉ có một số điều cần lưu ý đó là hàng AVX/Avalox xịn tại thị trường Trung Quốc thì không có khác biệt về chất lượng, nhưng hàng nhái thì lại nhiều kinh khủng và họ làm nhái phải giống đến 95% nếu chỉ nhìn bên ngoài. Vì vậy ACE nào mua hàng xách tay tại các nước khác thì ko lo lắm về chất lượng, còn mua tại Trung Quốc thì nên hết sức thận trọng hoặc tốt nhất đừng mua hàng AVX/Avalox tại Trung Quốc.

dragonlinh

Thượng Sỹ
Vì VN là thị trường nhỏ nên bên mình phải lấy hàng theo các thị trường khác bạn ạ.
Theo mình nhớ thì hàng xuất sang bên Nhật có tem đồng, còn bên Châu Âu thì không có, cũng có thể là ngược lại. Vì chất lượng không khác biệt nên sau khi hãng trả lời bên mình cũng không để tâm nữa. Nếu bên mình lấy hàng trùng đợt hàng cho Nhật thì lấy hàng xuất Nhật, còn lấy trùng đợt cho Châu Âu thì lấy hàng xuất Châu Âu. Vì vậy có thể khẳng định bên mình có bán ra cả bản có tem đồng và bản không có tem đồng.

Duy chỉ có một số điều cần lưu ý đó là hàng AVX/Avalox xịn tại thị trường Trung Quốc thì không có khác biệt về chất lượng, nhưng hàng nhái thì lại nhiều kinh khủng và họ làm nhái phải giống đến 95% nếu chỉ nhìn bên ngoài. Vì vậy ACE nào mua hàng xách tay tại các nước khác thì ko lo lắm về chất lượng, còn mua tại Trung Quốc thì nên hết sức thận trọng hoặc tốt nhất đừng mua hàng AVX/Avalox tại Trung Quốc.

Mình lấy hàng của Hỏa Châu... Tư vấn của bác Thắng.

Tú phủi

Trung Sỹ
Bác cho nhà em hỏi chút, xin bác tý review về cái cốt bác đang chơi. Em đang quan tâm em này.

Về phần giới thiệu cốt vợt thì bạn có thể vào www.pingpongshop.vn hoặc www.bongbanviet.com tham khảo nhé.
Còn cảm nhận của mình về em này thì: đây là 1 cây vợt có thiết kế rất đẹp. Tốc độ không quá cao nhưng rất bám xoáy và control rất tốt (đặc biệt những pha bóng càng khó thì càng thấy sự hiệu quả của Tosios). Rất hợp với mút Tàu vì vợt khá mềm, hơi rung 1 chút.
Nói chung, mình rất hài lòng về em này và chưa có ý định chuyển qua em nào khác Bia

yeuvo_216

Thượng Sỹ
bác nào cho em xin ít ý kiến.em đang đánh em monoset.bên fh em đang đánh palio blitz nhưng cảm thấy k hợp lắm.bác nào tư vấn giúp em chọn mặt khác được k?thanks các bác nhé!!!!!!

Bình luận từ Facebook