CLB Bóng bàn Trường THCS Bế Văn Đàn HN - Ngõ 181 Nguyễn Lương Bằng

sardius0114

Đại Tá
Anh là dân giang hồ nên nơi nào hay nhiều mùi súng đạn là anh đến thôi.
anh @spy đi đến đâu, gieo rắc ân oán đến đó, rút gươm chém bia chảy ào ạt. :))
dạo này em thấy bác Cương gai cũng hay ra. ko biết các anh hùng hảo hớn có nhã ý lôi nhau ra chảo lửa BVĐ để quyết đấu ko ạ?! :D

tangdung

Đại Tá
Chiều nay chảo lửa BVĐ lại diễn ra trận đấu giữa 2 Cao thủ làng bóng Cương Gai vs Hải Cò. Bác Cương Gai khỏi nói nhiều, còn Anh Hải Cò với pha Đờ mi trái phải trên bàn nổi tiếng và quả trái nhấc khéo phải biết với cánh tay đòn lều khều múa máy trên bàn bóng qua lưới lồng lộn. Sàn đấu ngập bia khi Bác Cương Gai chưa biết nhiều Hải Cò và Hải Cò ngai đánh Gai nên chỉ dám đánh +323 và Bác Cương gai ra đi luôn két Hanoi Beer

sardius0114

Đại Tá
Trận đấu Cương gai-Hải cò quá hấp dẫn. Chảo lửa BVĐ hnay thực sự quá nóng, mặc dù bia, nước ngọt tuôn xối xả cũng ko làm nguội đc bầu ko khí trog nhà thi đấu.
Do có việc nên trưởng ban Thông tin-Truyền thông @tangdung phải về sớm. Anh về cũng ko quên mang theo máy ảnh tác nghiệp. Thế là phó trưởng ban TT-TT @sardius0114 ko có cái để chụp choẹt những trận đấu nóng bỏng tiếp theo của Cương gai.
Đặc biệt là trận Cương gai-Tuấn Anh +4 (mà theo bác @spy gọi là TA "dọn bể" :D).
Đề nghị trưởng ban lần sau nếu có việc về sớm thì để lại quả máy ảnh để phó ban tác nghiệp nhé. :))))))))

tangdung

Đại Tá
Trận đấu Cương gai-Hải cò quá hấp dẫn. Chảo lửa BVĐ hnay thực sự quá nóng, mặc dù bia, nước ngọt tuôn xối xả cũng ko làm nguội đc bầu ko khí trog nhà thi đấu.
Do có việc nên trưởng ban Thông tin-Truyền thông @tangdung phải về sớm. Anh về cũng ko quên mang theo máy ảnh tác nghiệp. Thế là phó trưởng ban TT-TT @sardius0114 ko có cái để chụp choẹt những trận đấu nóng bỏng tiếp theo của Cương gai.
Đặc biệt là trận Cương gai-Tuấn Anh +4 (mà theo bác @spy gọi là TA "dọn bể" :D).
Đề nghị trưởng ban lần sau nếu có việc về sớm thì để lại quả máy ảnh để phó ban tác nghiệp nhé. :))))))))
Yên tâm đã uỷ quyền cho nhà nhiếp ảnh nghiệp dư Bà chủ sới sẽ update hình ảnh cho AE thưởng ngoạn sau bài bình luận của @sảdius0114. Kết quả thì nghe cũng biết vì quả bạt gặp gai khó bay gai góc của bác Cương

tangdung

Đại Tá
Đây Anh @sardius0114

sardius0114

Đại Tá
thế thì tốt rồi, ko có trưởng ban, thì đã có chủ sới làm công tác nhiếp ảnh rồi. Phó ban chỉ phải tập trung chuyện môn, thực hiện những cú giật phải, giật trái rất uy lực trên ... bàn phím :)))))

Tiếc qua
Chiều nay chảo lửa BVĐ lại diễn ra trận đấu giữa 2 Cao thủ làng bóng Cương Gai vs Hải Cò. Bác Cương Gai khỏi nói nhiều, còn Anh Hải Cò với pha Đờ mi trái phải trên bàn nổi tiếng và quả trái nhấc khéo phải biết với cánh tay đòn lều khều múa máy trên bàn bóng qua lưới lồng lộn. Sàn đấu ngập bia khi Bác Cương Gai chưa biết nhiều Hải Cò và Hải Cò ngai đánh Gai nên chỉ dám đánh +323 và Bác Cương gai ra đi luôn két Hanoi BeerView attachment 38402View attachment 38403 View attachment 38404[/QUOTE tiếc quá...e ko dc xem.hnao qua a e đi bia nhé...hyhy

Bình luận từ Facebook