CHƯƠNG TRÌNH CHO MƯỢN ĐÁNH THỬ CỐT VỢT HÙNG CA

szlc

Thượng Tá
Qua hình ảnh phải công nhận cốt Hùng Ca quá đẹp và sắc nét . Ai dư thừa kg dùng cho mình mượn đánh thử một thời gian xem sao nhể , nghe nói nhẹ nên rất khoái nếu hợp thì mua lại luôn
Em sắp đi phượt xuyên việt, bác cho địa chỉ, em qua chỗ bác Tặng bác luôn cây vợt Hùng Ca.... em có 01 cây cách đây mấy năm...

Daoky09

Đại Tá
Những yêu mến bóng đã quá quen thuộc với các thương hiệu cốt vợt Buttfly, Nitjaku, Stiga... Nhưng cũng chưa nhiều người biết đến những cốt vợt Made in Viet Nam.
Dưới đây là một trong những cốt vợt thương hiệu Việt Nam - Cốt vợt Hùng Ca. Hiện nay chú Hùng Ca cho ra đời hơn 10 mẫu rất đẹp, dưới đây là một số mẫu tiêu biểu:

Mẫu HC 1

Mẫu HC 2

Mẫu HC 3

... (Còn tiếp)
Đẹp thật! không biết bác Hùng Ca có làm được cốt vợt có Feeling, speed và control giống như Gegerly Anpha không nhỉ? Nếu được, nhất định tôi sẽ đặt Bác làm một em. bạn Phùng Đức thắng có thể trả lời giúp tôi không?

Linh69

Đại Tá
Bác nào ở HN có cốt vợt chú Hùng Ca ko để mình qua đánh thử!? Hôm qua ban Thang cho số của bạn Cyborgx nhưng Liên lạc chưa được. Mình cũng định mua một cốt vợt handmade vừa để tập vừa làm kỷ niệm. Thanks!

phungducthang

Đại Tá
Đẹp thật! không biết bác Hùng Ca có làm được cốt vợt có Feeling, speed và control giống như Gegerly Anpha không nhỉ? Nếu được, nhất định tôi sẽ đặt Bác làm một em. bạn Phùng Đức thắng có thể trả lời giúp tôi không?
Tôi nghĩ là được, bạn ở đâu vậy?

phungducthang

Đại Tá
Bác nào ở HN có cốt vợt chú Hùng Ca ko để mình qua đánh thử!? Hôm qua ban Thang cho số của bạn Cyborgx nhưng Liên lạc chưa được. Mình cũng định mua một cốt vợt handmade vừa để tập vừa làm kỷ niệm. Thanks!
Hôm nay tôi hẹn cho bác Son_canloc mượn rồi, nếu không tôi sẽ cho mượn.

phungducthang

Đại Tá
Ngày thường thì tôi ở Quảng Ninh, thứ 7, CN thì tôi ở Hà Nội ( khu Đặng xá, Gia Lâm )
Gia Lâm thì bạn sang trực tiếp gặp bác Hùng Ca (Kim Lan - Gia Lâm), bác ấy rất đam mê bóng bàn và nhiệt tình có bàn riêng và 1 CLB 4 bàn, giao lưu, cafe chém gió luôn.

Linh69

Đại Tá
Ồ! Vậy thì nếu được hôm nào các Bác cho em đánh thử vợt handmade của chú Hùng Ca nhé: Em ở Ngã Tư Sở - HN - đt: 0962 966 262

o3ma

Đại Tá
Sao bác không đến tận nhà máy sản xuất để thử luôn. Bác Hùng Ca cũng ở HN mà.

Bình luận từ Facebook