Câu lạc bộ những người chơi Timo...

xukaka

Đại Tá
Về quả bạt thì đòi hỏi mút hơi cứng như Ten 05, cốt có tốc độ nhanh chứ chậm thì bạt không phải là thượng sách. Chính vì vậy Timo ZLC sẽ bạt tốt hơn ALC vì có tốc độ nhanh hơn, chính vậy tại sao Sar có câu" bạt phát chết luôn". Tuy nhiên không phải cốt nào cũng hài hòa được mọi yếu tố. Chính vì vậy kỹ thuật và động tác phải thích nghi với vợt thôi, để khắc phục các điểm yếu.

dungbat

Trung Uý
Em đang chơi retrod quad, trc mua vợt định chọn timo boll spirit nhưng ra hàng a Thắng Ủn tư vấn retrod quad, thế là xúc retro. Em vẫn rất quan tâm tới timo boll spirit và timoboll alc, thấy rất nhiều trang nước ngoài đánh giá 2 em này tương đương nhau, chỉ khác ngoại hình - giá tiền, các ae phán xem nào.

Ttfan2012

Đại Tá
E dag choi combo FH Ten05 - TMB ZLC - BH hexer duro gan 3 nam nay thay wa on.ben trai chan day kha hay.bong di chuoi va di.gay kk cho doi phuong.e thu choi ten ben trai nhung k hop.a e ai co mut nao danh trai hay.hop zlc tu van e voi.e go trai.Vay trai.giat trai tren ban va xa ban deu ok ak.
Ben fai e dung 05 thay on nhat.co thuspin art thay cai thien toc do nhung kho kiem soat hon..
Spin Art có tốc độ chậm hơn Ten 05 bạn nhé. Vì cốt tmb zlc cứng nên bạn lắp vào thấy ko hợp thôi. Ngày xưa mình đánh tmb zlc bên BH với Ten 05fx thấy hợp nhất nhưng ngoài ra thì đánh với palio blitz soft cũng rất ổn. :)

mebb0101

Trung Tá
Spin Art có tốc độ chậm hơn Ten 05 bạn nhé. Vì cốt tmb zlc cứng nên bạn lắp vào thấy ko hợp thôi. Ngày xưa mình đánh tmb zlc bên BH với Ten 05fx thấy hợp nhất nhưng ngoài ra thì đánh với palio blitz soft cũng rất ổn. :)
Spin art cug hon 05 nhieu ma a bao kem nay hon 05? Tmb zlc ma a bao cot cug??hic.trug bih thoi a ah.cug hon alc thoi.a choi zlc ma bo sag zjk rog xah choi dc thi bai phuc.b e ro deu 2cag.ham ho doi wa rog xah xuog hon 2 bog.trinh gan B thoi.bo tay

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Đã từng chơi có được nhập hội không bác nhỉ :D

Amutat 1986

Trung Sỹ
E cảm nhận giật xa bàn cảm giác bóng đằm lắm :) so với sarius thì cây t5000 êm ái hơn nhiều. Với lại mình đang trung thành với t5000 nên tâng bốc tí, k biết cảm nhận của thế hệ đi trước thế nao nữa, thấy trên diễn đàn rất hiếm ai nói về dòng t5000 nên cũng hơi nản :(
T5000 cứng lắm, Có Tú Mẩu HN đánh T5000 rất phũ!!

xukaka

Đại Tá
Em đang chơi retrod quad, trc mua vợt định chọn timo boll spirit nhưng ra hàng a Thắng Ủn tư vấn retrod quad, thế là xúc retro. Em vẫn rất quan tâm tới timo boll spirit và timoboll alc, thấy rất nhiều trang nước ngoài đánh giá 2 em này tương đương nhau, chỉ khác ngoại hình - giá tiền, các ae phán xem nào.
--------------------------------------------
Timo ALC mắc hơn Timo Spirit bạn nhé. Timo ALC hiện nay giá khoảng 2tr850, Timo Spirit 2tr3. Về ý kiến cá nhân thì 2 cây tốc độ ngang nhau, kiểm soát thì Timo ALC tốt hơn, phòng thủ hay hơn. Đặc điểm nữa là được nhiều cầu thủ sử dụng hơn. Về bản thân thì mình nghiêng về Timo ALC hơn.

HungGL

Đại Tá
TMB ALC nghe thì có vẻ giống TMB S nhưng thực tế đẳng cấp, dễ chơi và cân bằng hơn Spirit nhiều đấy ợ, Spirit hơi nặng đầu, anh em nào khỏe múc được thì uy lực hơn ALC!!

Socnhi

Binh Nhất
Chào các bác. Em cũng xin tham gia CLB Timo. Sau một thời gian đổi mấy combo tu Tamca Gerlery sang Sadius rồi lại Almutar, cuối cùng em chốt hạ Timo cũng được 2 năm rồi.
Đầu tiên em kết hợp với Ten 05 và 64, thấy có vẻ hơi cứng nên chuyển về fx. Với combo như chữ ký em thấy khá hài lòng. :)

tuandaklak

Trung Uý
E dag choi combo FH Ten05 - TMB ZLC - BH hexer duro gan 3 nam nay thay wa on.ben trai chan day kha hay.bong di chuoi va di.gay kk cho doi phuong.e thu choi ten ben trai nhung k hop.a e ai co mut nao danh trai hay.hop zlc tu van e voi.e go trai.Vay trai.giat trai tren ban va xa ban deu ok ak.
Ben fai e dung 05 thay on nhat.co thuspin art thay cai thien toc do nhung kho kiem soat hon..
chú Vũ thử BTY roudell cho bh chưa? a thấy ổn lắm

Bình luận từ Facebook