các bác cho e hỏi chút

dungatvt

Thượng Tá
các bác cho e hỏi ! mặt gai mà chưa có lót muốn dán vào lót thì nên dùng keo gì ?
Cách dán như thế nào để sử dụng tốt nhất ạ
Keo sữa hay tăng lực đều được, cứ tưởng tượng miếng lót là cốt vợt rồi dán vào bình thường thôi.:rolleyes:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
các bác cho e hỏi ! mặt gai mà chưa có lót muốn dán vào lót thì nên dùng keo gì ?
Cách dán như thế nào để sử dụng tốt nhất ạ
Mình đã dùng 1 số keo và thử 1 số cách , mình hay dùng keo sữa , nó không bị phản ứng làm cong , nhăn Gai nên dễ dán
Cách này cũng hay , lấy băng dính 2 mặt để dán Gai với Lót hoặc dán Mặt vợt với cốt cũng rất hiệu quả ( băng dính giờ đểu hơi bị nhiều , khi mua bóc 1 đầu cuộn băng nếu thấy nhầy nhầy , dính là mua ) đảm báo dính chặt như Cậu với Mợ
Với các loại keo khác , lấy băng dính 2 mặt định vị mặt vợt với mặt phẳng bất kỳ trước khi bôi keo ( mút cắt rồi rất khó căn ) sau đó dùng cốt úp lên mút , rất đơn giản .

vinhhnhb

Đại Uý
Mình đã dùng 1 số keo và thử 1 số cách , mình hay dùng keo sữa , nó không bị phản ứng làm cong , nhăn Gai nên dễ dán
Cách này cũng hay , lấy băng dính 2 mặt để dán Gai với Lót hoặc dán Mặt vợt với cốt cũng rất hiệu quả ( băng dính giờ đểu hơi bị nhiều , khi mua bóc 1 đầu cuộn băng nếu thấy nhầy nhầy , dính là mua ) đảm báo dính chặt như Cậu với Mợ
Với các loại keo khác , lấy băng dính 2 mặt định vị mặt vợt với mặt phẳng bất kỳ trước khi bôi keo ( mút cắt rồi rất khó căn ) sau đó dùng cốt úp lên mút , rất đơn giản .

e cám ơn a ! e sẽ thử keo sữa xem ... keo thì e nghi k ổn ^^!

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
keo tăng lực bị co a ạ! có khi e thử keo sữa
Nếu có keo tăng lực hay Haifu thì cứ dán thôi . Cách dán rất đơn giản mà , lấy băng dính 2 mặt định vị mặt vợt lên quyển vở , sau đó quét keo , chờ khô dùng cốt úp lên mút ... quá dể phải không bạn .

vitbac

Thượng Sỹ
làm miếng dán 2 mặt là xong, chỉ tội mất 50k, nhanh gọn đơn giản hiệu quả, dính hơn cậu với mợ luôn

Bình luận từ Facebook