Bóng bàn Apatit Việt Nam

Vinh_xedua

Binh Nhì
Rất vui khi thấy phong trào tỉnh bạn. Sân bãi đẹp quá. móng có được ngày giao lưu. Nếu bạn nào về thăm Quê hương Bác Hồ thì Alô cho minh. 093.4416 777

Duongapaco

Đại Tá
Rất vui khi thấy phong trào tỉnh bạn. Sân bãi đẹp quá. móng có được ngày giao lưu. Nếu bạn nào về thăm Quê hương Bác Hồ thì Alô cho minh. 093.4416 777
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến bóng bàn Lào Cai, khi nào bạn đi du lịch Sa Pa thì mời bạn đến CLB APT giao lưu nhé

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay điện mất 3 lần liền, không mưa, không gió, không bão gì mà điện cứ mất liên tục, ngành điện cần xem lại đi chứ cứ như thế này thì yếu kém quá.
Trên bàn số 1 đã có một số trận như sau
1. Yên Trường - Việt Tâm: 3-2
2. Việt Tâm - Hải Long: 3-1
3. Yên Trường - Hải Long: 3-0
4. Tâm - Đàm ( + 6 ): 3-0
5. Yên - Trường ( + 3 ): 3-2

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua không có trận đấu màu mè nào tại bàn số 1, chiều nay một số anh em sẽ lên CLB BBC thi đấu vài trận thách đấu cho vui.
- Tâm Hải gặp Khao Giang
- Tâm gặp Tuấn gà tre sới Lu
- Yên gặp Hưng đen HD
- Sơn gặp Nguyễn Bảo Yên
Chiều qua em Đàm có nhã ý muốn cặp đôi với anh Việt để thi đấu với đôi nam nữ nào đó trong tính, xin mời có đôi nào đấu với đôi Bùi Duy Việt + Hoàng Thị Đàm thì đấu một trận cho vui nhé

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay tại bàn số 1 đã diễn ra mấy trận như sau
1. Yên - Dũng ( + 3 ): 3-2
2. Hải Long - Yên Trường: 3-1
3. Long - Hiệp: 3-2
4. Sơn ( + 2 ) - Long: 3-2
5. Hiệp - Dũng: 3-2

Duongapaco

Đại Tá
Kể từ hôm nay ngày 3.9.2013 Trần Quang Thỏa đã chính thức trở thành hội viên CLB bóng bàn Apatit Việt Nam, chiều nay Thỏa sẽ ra sân tập luyện cùng anh chị em APT, bạn nào có nhã ý đấu tập với Thỏa xin mời đến CLB APT nhé, thời gian từ 16 h 30 trở đi

Dũng Gai

Moderator
Kể từ hôm nay ngày 3.9.2013 Trần Quang Thỏa đã chính thức trở thành hội viên CLB bóng bàn Apatit Việt Nam, chiều nay Thỏa sẽ ra sân tập luyện cùng anh chị em APT, bạn nào có nhã ý đấu tập với Thỏa xin mời đến CLB APT nhé, thời gian từ 16 h 30 trở đi
Chúc mừng APT đã có 1 hảo thủ, làm tươi mới đội tuyển. Sau 1 - 2 năm nữa APT sẽ có 1 dàn quân đồng đều đây. Nhưng thường thì nếu 1 sới ko ai hơn mình thì Thỏa có thể lại cùn đi.

Duongapaco

Đại Tá
Lào Cai bây giờ chỉ có Vinh béo là trên cơ Thỏa tầm 2 quả trở xuống ( nếu thi đấu cũng chưa biết thế nào ) Hôm trước Thỏa lên chơi có đấu với Bình lô 2 trận: Trận 1 tại BBC Bình thắng 3 - 2 ( khi đấy Thỏa mới lần đầu lên Lào Cai chơi nên lạ sân bãi, ánh sáng... ) trận 2 tại nhà thi đấu cũ Thỏa thắng lại 3 - 1, coi như 1 - 1 ( và sẽ có trận thứ 3 và n trận nữa ) còn đấu chơi với Vinh béo 3 ván Vinh thắng 2 - 1 thì phải, mình tin nếu tập luyện tốt Thỏa sẽ chơi sòng phẳng với Vinh béo trong nay mai thôi. Cảm nhận ban đầu mình thấy Thỏa rất ngoan, nhanh nhẹn hoạt bát và có vẻ sẽ rất chịu khó tập luyện và chơi bóng bàn nên mình tin là Thỏa sẽ gữi được trình chuyên môn thông qua thường xuyên chơi mỗi chiều

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Lào Cai bây giờ chỉ có Vinh béo là trên cơ Thỏa tầm 2 quả trở xuống ( nếu thi đấu cũng chưa biết thế nào ) Hôm trước Thỏa lên chơi có đấu với Bình lô 2 trận: Trận 1 tại BBC Bình thắng 3 - 2 ( khi đấy Thỏa mới lần đầu lên Lào Cai chơi nên lạ sân bãi, ánh sáng... ) trận 2 tại nhà thi đấu cũ Thỏa thắng lại 3 - 1, coi như 1 - 1 ( và sẽ có trận thứ 3 và n trận nữa ) còn đấu chơi với Vinh béo 3 ván Vinh thắng 2 - 1 thì phải, mình tin nếu tập luyện tốt Thỏa sẽ chơi sòng phẳng với Vinh béo trong nay mai thôi. Cảm nhận ban đầu mình thấy Thỏa rất ngoan, nhanh nhẹn hoạt bát và có vẻ sẽ rất chịu khó tập luyện và chơi bóng bàn nên mình tin là Thỏa sẽ gữi được trình chuyên môn thông qua thường xuyên chơi mỗi chiều
Vinh khi đấu với ng dưới cơ thường ko bao giwof em thấy hết tay anh à. Vừa rồi Vinh ăn cả Đạo ma thì ko thể đùa được đâu.

Duongapaco

Đại Tá
Đúng đấy em, nhiều trận đánh với người dưới 3,4 quả mà vẫn cứ có tỷ số đều đều, nếu ai không biết tưởng Vinh béo kém cơ nhưng không phải đâu Vinh không quyết tâm đánh với những người dưới cơ hắn, nhưng khi đánh độ màu mè hoặc đấu giải lớn Vinh khá nguy hiểm có thể thắng những đối thủ trên cơ ( đã từng cho Thắng đen thua ở giải bóng bàn Quận Thanh Xuân mở rộng năm ngoái ) Nếu cháu ấy tập đều thì tốt và Lào Cai sẽ không có đối thủ, còn cứ mải chơi ít tập thì chưa biết sẽ như thế nào cả. Đánh tập chấp 2 quả thì khi đấu giải việc thua thắng khó lường lắm

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay không thấy Tâm, Hiệp, Vũ, Dũng, Hải ra chơi bóng bàn, Thỏa, Trang ra chơi từ sớm khi mình ra đã thấy hai bạn ấy đang khởi động, tại bàn số 1 có mấy trận như sau:
1. Thỏa - Sơn ( + 4 ): 3-2
2. Yên - Thỏa: 2-3
3. Yên Đàm - Thỏa Trang: 3-1
4. Thỏa Trang - Sơn Đàm: 3-0
5. Yên - Sơn ( + 3 ): 1 - -3
6. Sơn - Thành: 3-0
7. Yên - Đức: 3-0
8. Thỏa - Mạnh ( + 2 ): 3-2
Thỏa giao bóng điểm rơi khá tốt, đánh có vẻ chưa hết tay, dự kiến Thỏa có thể chấp anh em APT 2 quả, Trang mía hôm nay đi tập văn nghệ cả ngày nên mệt vì vậy đôi Thỏa Trang thua đôi Yên Đàm

Dũng Gai

Moderator
Giai đoạn này Thỏa đang thả gà anh à. Khả năng còn thả sang cả BBC đây ka ka.... Anh gạ đôi Thỏa + Yên chấp đôi Dũng gai + Giang (+2) xem Thỏa ý thế nào nhé.

Vinh_Gai

Binh Nhất
Đúng đấy em, nhiều trận đánh với người dưới 3,4 quả mà vẫn cứ có tỷ số đều đều, nếu ai không biết tưởng Vinh béo kém cơ nhưng không phải đâu Vinh không quyết tâm đánh với những người dưới cơ hắn, nhưng khi đánh độ màu mè hoặc đấu giải lớn Vinh khá nguy hiểm có thể thắng những đối thủ trên cơ ( đã từng cho Thắng đen thua ở giải bóng bàn Quận Thanh Xuân mở rộng năm ngoái ) Nếu cháu ấy tập đều thì tốt và Lào Cai sẽ không có đối thủ, còn cứ mải chơi ít tập thì chưa biết sẽ như thế nào cả. Đánh tập chấp 2 quả thì khi đấu giải việc thua thắng khó lường lắm
chau tam cham ma bac.thu 7 nay chau danh do o Vinh Yen bac ah.

Duongapaco

Đại Tá
Em và Giang cặp với nhau nhiều năm rồi, anh với Thỏa chưa một lần cặp đôi với nhau cả, đánh ngang còn thua nữa là chấp, để anh tập cặp đôi tập vài buổi với Thỏa xem thế nào đã nhé, BBC toàn người tài giỏi đánh độ, APT thật thà lắm nên toàn ăn cháo thôi. Hôm nào anh nói Vinh và Thỏa đấu một trận xem như thế nào ( Vinh chấp 2 quả )

Dũng Gai

Moderator
Em và Giang cặp với nhau nhiều năm rồi, anh với Thỏa chưa một lần cặp đôi với nhau cả, đánh ngang còn thua nữa là chấp, để anh tập cặp đôi tập vài buổi với Thỏa xem thế nào đã nhé, BBC toàn người tài giỏi đánh độ, APT thật thà lắm nên toàn ăn cháo thôi. Hôm nào anh nói Vinh và Thỏa đấu một trận xem như thế nào ( Vinh chấp 2 quả )
Em có linh tính như thế này:
1. Vinh chấp Thỏa +2: Thỏa đuối;
2. Vinh chấp Thỏa + 3 là ngang ngang ;
3. Vinh chấp Thỏa 4- 3-4: Thỏa ăn.
Trận Vinh + Thỏa bác ới bọn em xuống cổ vũ nhé. Hay trận này đánh tại BBC đi bác.

Duongapaco

Đại Tá
Em xem Vinh trả lời câu hỏi của em ở trang: hỏi về cách đối phó mặt gai nhé, Theo anh Vinh chấp Thỏa 2 quả là có thể đánh màu được, để Thỏa tập vài buổi nữa xong anh sẽ đưa cháu nó lên BBC chơi và gọi Vinh xuống nhé. Nếu chấp 3 quả Vinh không có cửa đâu. Hôm đấy em gọi Bình Lô xuống chơi nhé ( Thỏa và Bình đánh ngang thôi )

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Em xem Vinh trả lời câu hỏi của em ở trang: hỏi về cách đối phó mặt gai nhé, Theo anh Vinh chấp Thỏa 2 quả là có thể đánh màu được, để Thỏa tập vài buổi nữa xong anh sẽ đưa cháu nó lên BBC chơi và gọi Vinh xuống nhé. Nếu chấp 3 quả Vinh không có cửa đâu
Em chả tin Vinh gai nhả lời câu hỏi của em đâu bác ợ. Nếu đánh màu thì riêng món đục + chọi đã có 2 điểm chấp rồi bác ạ. Thế thì Thỏa ko có cửa. Anh xem trận Việt cò Hưng Yên đục chọi mà Linh muối cao thủ tuyển quốc gia còn mất 100 củ đó thi bác, đánh độ Linh muối cóng lắm. Nhưng trận đầu tiên cũng nên chấp 2 thôi.

Bình luận từ Facebook