Bộ tài liệu: Cùng học đánh bóng bàn với tiến sỹ Đường Kiến Quân

son_lindam

Trung Uý
Hi thi ra la the. Em cung da xem nhieu video roi. Thay cai nay cua cac bac bien tap hay that. Rat cong phu va am hieu sau ve bong ban...Chuc cho cac ban bongban.org ngay choi cang hay

backhand-ghost

Đại Tá
kệ đi anh ơi, nói thật là em ko hi vọng người khác làm được đâu, chơi bóng 23 năm, em như người TQ mà chuyển ngữ còn phải vất vả, tiếng Việt mà ko tốt cũng ko làm được, ko tin anh cứ thử đưa cho một thằng TQ giỏi tiếng Việt xem.
Lời hứa với cả cộng đồng anh em chơi bóng, em vẫn nhớ. Tôn trọng bản thân mình trước rồi mới đề nghị người khác quý mến mình được, BhG là thế. ^_^

o3ma

Đại Tá
kệ đi anh ơi, nói thật là em ko hi vọng người khác làm được đâu, chơi bóng 23 năm, em như người TQ mà chuyển ngữ còn phải vất vả, tiếng Việt mà ko tốt cũng ko làm được, ko tin anh cứ thử đưa cho một thằng TQ giỏi tiếng Việt xem.
Lời hứa với cả cộng đồng anh em chơi bóng, em vẫn nhớ. Tôn trọng bản thân mình trước rồi mới đề nghị người khác quý mến mình được, BhG là thế. ^_^
Ý tớ muốn có ai đó phụ giúp cho bạn. Họ có thể dịch rồi bạn hiệu đính lại. Bạn nhiều việc quá mà. Vậy tớ sẽ delete cái ý nghĩ đó. :)

backhand-ghost

Đại Tá
anh ko thấy là ae mình tự hào về cái dự án nhỏ này thế nào ah? nó là sản phẩm của anh em mình, là tài sản của cả cộng đồng chơi bóng, chơi bóng nhiều năm, việc luyện tập là cả đời, em nghĩ nhanh chậm một chút ko anh em nào nỡ trách em cả, lý do vì sao anh quá biết rồi. Nhất định việc này sẽ xong, anh yên tâm nhé.

Last edited:

o3ma

Đại Tá
anh ko thấy là ae mình tự hào về cái dự án nhỏ này thế nào ah? nó là sản phẩm của anh em mình, là tài sản của cả cộng đồng chơi bóng, chơi bóng nhiều năm, việc luyện tập là cả đời, em nghĩ nhanh chậm một chút ko anh em nào nỡ trách em cả, lý do vì sao chj anh quá biết rồi. Nhất định việc này sẽ xong, anh yên tâm nhé.
Yes Sir. :):):)

Amateu-pt

Trung Sỹ
anh ko thấy là ae mình tự hào về cái dự án nhỏ này thế nào ah? nó là sản phẩm của anh em mình, là tài sản của cả cộng đồng chơi bóng, chơi bóng nhiều năm, việc luyện tập là cả đời, em nghĩ nhanh chậm một chút ko anh em nào nỡ trách em cả, lý do vì sao anh quá biết rồi. Nhất định việc này sẽ xong, anh yên tâm nhé.
Anh em tin tưởng lời hứa của các Bạn mà chậm một chút đâu có sao thời gian để chơi bóng bàn gần như cả đời mà ..!

firi06

Đại Uý
Ý tớ muốn có ai đó phụ giúp cho bạn. Họ có thể dịch rồi bạn hiệu đính lại. Bạn nhiều việc quá mà. Vậy tớ sẽ delete cái ý nghĩ đó. :)
Hình như ở đây có sự hiểu lầm. Nếu có nhiều người cùng giúp sức thì dự án nhỏ này sẽ nhanh và hoàn hảo hơn chứ nhỉ! Nếu @vcbshark nhận lời dịch tập 2,3 thì bạn @backhand-ghost@o3ma có đồng ý ko nhỉ? Thân!

son_canloc

Đại Tá
ACE yên tâm kiểu gì cũng có , chắc không giống như mấy cái dự án Cầu treo ở tây nguyên đâu . Hihi đang xem đi xem lại để luyện chiêu thức cho nhuyễn => đã làm thịt Bia được mấy thằng từng chấp mình 3>5 bóng :D:D:D , đánh có cảm giác đỡ tốn sức hơn trong các quả giật .Thanks BBT

o3ma

Đại Tá
ACE yên tâm kiểu gì cũng có , chắc không giống như mấy cái dự án Cầu treo ở tây nguyên đâu . Hihi đang xem đi xem lại để luyện chiêu thức cho nhuyễn => đã làm thịt Bia được mấy thằng từng chấp mình 3>5 bóng :D:D:D , đánh có cảm giác đỡ tốn sức hơn trong các quả giật .Thanks BBT
Chúc mừng bác nha. Vậy nếu bác mà xem hết 25 tập, vá hết các lỗi thì trình kinh lắm đây. Khi nào có dịp ngang qua chỗ bác cho e xin cốc bia nha. :D

hoangthinh

Đại Uý
Xin hoi bac BHG nam nay bao nhieu xuan xanh roi ma tuoi tham nien danh bong nhieu den vay? Neu ma tinh tg cong tac cho nha nuoc thi bac sap nghi huu roi do.

Bình luận từ Facebook