Bán mẶt acuda turbo s1

nghia82bn

Đại Tá
Hum trước định lấy cái cốt, may cho em không gửi tiền phù
Hôm đấy nếu có gửi e gửi vào TK của a.Cả hai đứa nhờ a gd hộ mà.a thì chắc chả dám nuốt mấy trăm bạc của chú đâu.
Mà góp ý chú nhá.đã nhờ a gd,khi không lấy thì cũng bảo a một tiếng,đằng này a nhắn tin gọi điện cũng ko thấy nói j...khó hiêu???

datpy_anti

Trung Sỹ
toi cung da dinh den ong ban nay 1 lan roi nhung may toi tinh tao.tot nhat la dung ai dinh vao ong ban co njch chungdubn hoac hunghuong 2 nick nay la 1.khai tru.toi noi co j sai xin ae bo qua,nhung ma cu nhac den ong ban nay toi thay su gia doi

chungdubn

Thượng Sỹ
Loại mày mới giả dối . Mang tiêng mở đại lý nhưng bán muốn giết ngta luôn giá trên mạng 1 khác mình bán phải ăn loại tầm 200k 1 sp thì bố đứa nào dám mua nên nói đểu ng khác hả thằng cu đạt xem lại mình đi

danhbongban

Trung Tá
Loại mày mới giả dối . Mang tiêng mở đại lý nhưng bán muốn giết ngta luôn giá trên mạng 1 khác mình bán phải ăn loại tầm 200k 1 sp thì bố đứa nào dám mua nên nói đểu ng khác hả thằng cu đạt xem lại mình đi

Đề nghị admin sử lí ngay thành phần này..
nên khai trừ thêm 1 lần nữa
thứ nhất : có dính líu đến mua bán không trung thực
thứ hai: chưa đọc nội quy diễn đàn mục Rao Vặt ( mở đầu không có cái tình , thành phố : HN, HCM ,... ) ( không có ảnh )

chungdubn

Thượng Sỹ
Tôi đây chỉ mua bán ko trung thực 1 lần thôi. Ai như ông cứ đăng bài gluu cốt cuôi cùng lại kêu gluu trực tiếp đăng như thế đi ngủ cho khỏe

thaianhnguyen_hp94

Thượng Sỹ
Tôi đây chỉ mua bán ko trung thực 1 lần thôi. Ai như ông cứ đăng bài gluu cốt cuôi cùng lại kêu gluu trực tiếp đăng như thế đi ngủ cho khỏe
ơ thế người ta muốn giao lưu trực tiếp không được hả bác, diễn đàn có quy định là không được giao lưu trực tiếp à.

khiem.hiphop

Trung Sỹ
Em đi từ hà nội xuống Bắc Ninh mua vợt của bác này. cũng may là bác ấy bán đúng hàng khác cái mặt bosst tc-sriver . Bác làm ăn uy tín hơn thì a e không nói động đến. chúc bác mua may bán đắt

Bình luận từ Facebook