1 May - 26 May 2024 WTT Contender Taiyuan 2024

bachikho

Đại Tá

tàu rụng như rạ: LIU Dingshuo, XU Yingbin, XUE Fei, ZHOU Kai, XIANG Peng, YUAN Licen, LIN Gaoyuan out ngay sau vòng 32
vòng 16 đáng chú ý nhất là trận LSD - Alexis Lebrun

HaQuocLinh

Thượng Tá
Các bác có để ý VĐV trẻ của TQ năm nay 16 tuổi là Sun Yang đánh rơ cắt không nhỉ? Năm ngoái đánh U15 vô địch mấy giải liền, năm nay nhảy lên đánh U18, U19 vẫn ăn nhiều trận ...

• Like
Reactions: crv

Anhswang57

Trung Uý
E thấy bọn CNT nó đánh đôi lúc cặp nọ lúc cặp kia (đôi nam), ko biết có dc chọn bạn đánh cặp với mình ko hay là do BHL nó sắp xếp nhỉ?

• Like

conduongs

Đại Tá
E thấy bọn CNT nó đánh đôi lúc cặp nọ lúc cặp kia (đôi nam), ko biết có dc chọn bạn đánh cặp với mình ko hay là do BHL nó sắp xếp nhỉ?
Thi đáu quốc tế dó BHL team china sắp xếp. Thi đấu nội bộ do các Coach Tỉnh sắp xếp. Thân làm VĐV chấp nhận cuộc chơi

conduongs

Đại Tá
Zhou Qihou lặn ngụp mãi mà không ngoi lên được. Giải này có lẽ sắp xếp để cho một số gương mặt thể hiện bản thân mình như Lin Shidong, LGY, LJK và Zhou Qihou. Bằng việc dành được HCV đơn nam nhưng với lối đánh của LJK cũng không có gì nổi trôi.
HCV đơn nũ mà Chen Xington dành được cho thấy một sự bền bì hơn trong lối chơi của ChenXT. Kiên trì bền bỉ phòng thủ có lẽ không có sự lựa chọn nào khác khi bên kia bàn là một Wang Yidi khao khát tấm HCV hơn bao giờ hết khi mà được chọn vào team 1 nữ china mà luôn bị những cái bóng khác che lấp như SYS, WMY, Chenmeng. Với lối chơi tấn công ào ạt chiếm thế thượng phong ngay từ những game đầu đã cho thấy sự quyết tâm của WYD ở trận chung kết này. Nhưng như thế là chưa đủ, tấn công hay phải đi với sự bền bỉ hoặc hiệu quả thì ở trận chung kết này WYD còn thiếu. Và đương nhiên rồi người chơi hay hơn là người biết khả năng của mình và hạn chế điểm mạnh của đối phương. Một tấm HCV cũng không kém phần danh giá là phần thưởng xứng đáng mà Chen XT gặt hái được ở giải này. Chúc mừng các VDV đạt huy chương

• Like

Bình luận từ Facebook