ZHANG JKE Cốt vợt mới ra lò quá HOTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTT

docmaorg

Đại Tá

24,255円SUPER ZLC

17,325円ZLC

11,813円(税込)T5000

11,813円(税込)ALC
Đã bắt đầu bán ở bản địa và các đại lý phân phối chính thức của Butter

kodematem

Trung Sỹ
em ALC này trắc đánh mặt tàu là ok các bác nhỉ?

giá cao nhất hơn 5m, thấp nhất hơn 2,5m giá cũng hợp lý

Last edited:

tuyetvu79

Đại Tá
hư...hư...hư.....
k chịu nổi.....thèm k chịu nổi....má ui...!
thèm Biathèm Biathèm Bia
sẽ có 1 ngày.....sẽ có ngày.....ta gặp em...!
HÃY ĐỢI ĐẤY...!Bia

mylove113

Trung Sỹ
có gì đó đâu mà anh em cứ thèm củng như dòng timo boll thôi mà .......đúng là việt nam chạy theo thương hiệu .....haiz. mua về đánh không hợp rồi củng bán lại thôi....mà nó củng đẹp thật :)) chắc kiếm 1 cây về show hàng cho anh em xem mới được

tuyetvu79

Đại Tá
có gì đó đâu mà anh em cứ thèm củng như dòng timo boll thôi mà .......đúng là việt nam chạy theo thương hiệu .....haiz. mua về đánh không hợp rồi củng bán lại thôi....mà nó củng đẹp thật :)) chắc kiếm 1 cây về show hàng cho anh em xem mới được

....hi....mình là fan của ZHANG JKE mừ
Bia

docmaorg

Đại Tá
Nói chung là thằng Butter nó PR giỏi thôi chứ cũng không có gì đặc sắc đâu, sau 1 thời gian chơi bóng thấy cốt vợt Butter không có gì quá đặc biệt chỉ đánh vào tâm lý người chơi thôi ( đã chơi thì phải chơi " Bướm " ), chứ thực chất cũng chất lượng vừa túi tiền nên dùng các dòng vợt khác.

docmaorg

Đại Tá
em ALC này trắc đánh mặt tàu là ok các bác nhỉ?

giá cao nhất hơn 5m, thấp nhất hơn 2,5m giá cũng hợp lý

Về đến VN các nhà thương mại thịt đẹp lắm nào là em nó hiếm, em nó đời đầu không có giá 5 triệu đâu bác.

Tosios

Đại Uý
Chắc lại rename từ dòng Timoboll thôi. Cấu trúc chắc chẳng có gì khác biệt. Đoán mò thế...:D Vì But từ xưa đến nay cùng 1 dòng mà cho ra rất nhiều loại, chỉ thay đổi tí chút là có ngay cốt mới chứ cảm giác thì cũng same same.

docmaorg

Đại Tá
Chắc lại rename từ dòng Timoboll thôi. Cấu trúc chắc chẳng có gì khác biệt. Đoán mò thế...:D Vì But từ xưa đến nay cùng 1 dòng mà cho ra rất nhiều loại, chỉ thay đổi tí chút là có ngay cốt mới chứ cảm giác thì cũng same same.

Nhìn cái avata của e thấy giống truyện tranh Hiệp khách giang hồ Hàn Bảo Quân Bia

docmaorg

Đại Tá
nhưng mừ nhìn...đã mắt wa...!
:rolleyes:

Nhìn thôi đừng ham hố phí xiền với Butter đấy, sau khoảng nửa năm nữa lal chẳng ai ngó ngàng đâu.
Butter chỉ thấy được ở mặt vợt Ten các loại chứ dòng khác cũng ko có gì đặc sắc.

tuyetvu79

Đại Tá
Nhìn cái avata của e thấy giống truyện tranh Hiệp khách giang hồ Hàn Bảo Quân Bia

hic......mình cũng là fan của Hiệp khách giang hồ Hàn Bảo Quân Bia nữa
BiaBia
ai k đọc truyện này....là 1 thiếu sót....LỚN he......
:cool:

thelanqb

Moderator
các bác mua về test thử xem thế nào rồi cho ae cái review cụ thể nhé.
nhân tiện cho mình hỏi luôn, dòng cốt này jj đã dùng chưa hay vẫn dùng cây ví vậy ??????

Tosios

Đại Uý

Đúng rồi đấy bác ạ. E nghiện truyện này từ thời SV, giờ vẫn ngóng từng chap một. Hy vọng ông họa sỹ đừng die. :D. Hôm nào khéo mở 1 hội hâm mộ HKGH ở diễn đàn này thôi, E biết mấy bác cũng hâm mộ truyện này. :D

docmaorg

Đại Tá
Đúng rồi đấy bác ạ. E nghiện truyện này từ thời SV, giờ vẫn ngóng từng chap một. Hy vọng ông họa sỹ đừng die. :D. Hôm nào khéo mở 1 hội hâm mộ HKGH ở diễn đàn này thôi, E biết mấy bác cũng hâm mộ truyện này. :D
Tosios ở TN à hôm tới mồng 1/5 về ngoại trên đó gặp nhau giao lưu nhé.

Bình luận từ Facebook