TP Hồ Chí Minh Zhang jike super zlc- zhang jike zlc zl carbon

phi hung

Đại Tá
Cũng nhiều người hỏi nhưng không có mua a ạ :3. E mát tay lắm rồi á ^^
:) a đang gom thóc để gặp em lại gặp cây này lên không nhịn đc,hẹn có dịp đc gl với em ;)

VR46

Đại Tá
Giá mà được sở hữu em nó,rồi mỗi tháng gửi Bác 2 triệu thì chả mấy chốc mà cưới được mỹ nữ này làm người nâng khăn hàng chiều ^^
Giờ thế này. Bạn @Red Arc se làm trung gian như lần trước như đã làm giúp @ptkloan giao dịch với bác @Daoky09
1. Bạn gửi 2tr cho bạn @Red Ảc mỗi tháng
2. Vợt sẽ gửi cho bạn @Red Arc cầm
3. Đến khi nào đủ tiền @Red Arc gửi vợt cho bạn

Bạn @Red Arc thì là cây đa cây đề trên này rồi, uy tín lắm bạn @Hưng Hà VT an tâm.

Hưng Hà VT

Trung Uý
Giờ thế này. Bạn @Red Arc se làm trung gian như lần trước như đã làm giúp @ptkloan giao dịch với bác @Daoky09

Bạn @Red Arc thì là cây đa cây đề trên này rồi, uy tín lắm bạn @Hưng Hà VT an tâm.

Ui! Nếu được như thế thì còn gì bằng,được các bác đại thụ làm trung gian ở giữa thì em yên tâm quá rồi,em đồng ý. Bác cho em đặt gạch con zhang jike ZLC nhé .

VR46

Đại Tá
Ok nhận gạch từ anh :)
Dao dịch đầu tiên diễn ra vào cuối tháng này anh nhé! Đến cuối tháng sau là finish nhé anh! ^^
@ptkloan chiều nay rảnh thì khoảng 6h đem qua chỗ @Red Arc nhé.
Còn bạn @Hưng Hà VT nếu bạn chuyển thì chuyển trước ngày 15/10 và kết thúc 15/11 chứ. Để 1 tháng 20 ngày e rẰng bên bán thiệt quá. Nhưng nếu bên bán vẫn ok thì thực hiện thôi :)
@Red Arc đc phong danh hiệu CÒ rồi

Bình luận từ Facebook