Toàn quốc Zhang Fang Long - duy ngã độc tôn

archer

Đại Tá
Hai cây này đánh tàu hợp hơn vis không các bác ơi
Hai cây này thì cây Inner ZLC chính là Long V, đương nhiên hợp Tàu. Cây ZLF theo em còn đánh Tàu dễ hơn, nếu trình mình chưa cao như MA Long để điều khiển cây vợt nhanh như Long V. Trước đây MA Long thậm chí còn đánh vợt gỗ thuần rất mềm và chậm như Violin để luyện công.
Còn so với Vis thì như so MA Long với ZJK ấy, cả hai cùng đánh Tàu, đều nhất thế giới, mà mỗi thằng một kiểu, so làm sao được chỉ tổ cãi nhau hehe.

archer

Đại Tá
Nàng ZLF yêu kiều đời J đã ra đi, nhiều người mến mộ nàng quá nhưng chỉ một người đến sớm nhất giành được, rất xin lỗi các ae khác.

archer

Đại Tá
"... Пройдут года, утихнут войны, отшумят революции, и нетленным останется одно только — кроткое, нежное, любимое сердце ваше..."

buithanhtrung

Trung Uý
"... Пройдут года, утихнут войны, отшумят революции, и нетленным останется одно только — кроткое, нежное, любимое сердце ваше..."
ông e này còn có cả Rút Ski ia Zứt hay cách khác là CCCP( cơm canh cháo phở) :p;)

phi hung

Đại Tá
Hẹn bán với a xong lại bán cho người khác là Trò sở trường của em ah,kkk giờ mới hiểu rõ con người em hihi

archer

Đại Tá
Hẹn bán với a xong lại bán cho người khác là Trò sở trường của em ah,kkk giờ mới hiểu rõ con người em hihi
Bác lại thích họp báo à?
Đơn giản là có lần a cũng hẹn e rồi ko mua, e cũng đâu có vì thế mà giận dỗi gì a? Đó là chuyện bình thường, a ko nên trẻ con thế ;)

phi hung

Đại Tá
Bác lại thích họp báo à?
Đơn giản là có lần a cũng hẹn e rồi ko mua, e cũng đâu có vì thế mà giận dỗi gì a? Đó là chuyện bình thường, a ko nên trẻ con thế ;)
A thì hẹn ko mua thì cũng phải báo lại,thôi không họp báo.Tại chú lên đây bảo anh giận dỗi trong khi a đã ko nói gì coi như bt rồi

archer

Đại Tá
A thì hẹn ko mua thì cũng phải báo lại,thôi không họp báo.Tại chú lên đây bảo anh giận dỗi trong khi a đã ko nói gì coi như bt rồi
Giận dỗi là vui mà, ae bạn bè mới giận dỗi chứ k quen biết hơi đâu mà chấp anh nhể.
Thôi ae giải quyết trên bàn bóng đê, e bỏ a 4 quả, ai thua mời cafe, ai thắng đãi bia hehe

Bình luận từ Facebook