Ý tưởng thành lập giải bóng bàn nữ

TERY

Binh Nhì
Ý tưởng thành lập giải bóng bàn nữ Lào Cai

Gửi bạn BẰNG LĂNG TÍM!
Xin phép bạn mình lập một tiêu đề riêng cho ý tưởng của bạn để mọi người tiện theo dõi.

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Oh ý tưởng này hay đấy. Mình hoàn toàn ủng hộ. Các members của diễn đàn sẽ được xem các chị em mặc váy thi đấu bóng bàn. :rolleyes:

Duongapaco

Đại Tá
Hôm qua nghe tin Bằng Lăng Tím có ý định muốn tổ chức giải Bóng bàn Đơn nữ và đôi nữ trong tỉnh, mình ủng hộ ý tưởng này của BLT, theo mình thì chỉ tổ chức đôi nữ và đơn nữ thôi, còn đôi nam nữ để dịp khác, bạn cứ đứng lên kêu gọi tổ chức đi, có khó khăn gì mình sẽ nhiệt tình tư vấn và giúp đỡ các bạn.
Địa điểm tổ chức giải: có thể tổ chức ở CLB APT hay ở đâu do các bóng hồng lựa chọn
Thời gian tổ chức: 1/2 ngày chủ nhật hoặc chiều thứ 7 trong cuối tháng 6 năm 2013
Dự kiến thành phần tham gia các đôi:
1. Vũ Thị Hoa + Đinh Thị Hồng: CLB BBC
2. Đào Thị Ngân + Nguyễn Thanh Hồng: CLB Duyên Hải
3. Bùi Xuân Trang + Nguyễn Thị Lộc: CLB APT
4. Tống Thị Hiệp + Đặng Thị Lan: CLB NTĐ
5. Hoàng Thị Đàm + Lê Thu Hằng: CLB Pom Hán
6. Tống Thị Thơm + Khổng Thị Minh: CLB Pom Hán
7. Đặng Thị Liên + Hồ Thị Loan: CLB Pom Hán
8. Vương Thí Túy + Toán lệ Bích: CLB Hồng Hà

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Bạn Te Ry xóa bớt đi một trang ý tưởng này nhé, theo mình bạn nên sửa lại tiêu đề là: Ý tưởng tổ chức giải bóng bàn nữ tỉnh Lào Cai năm 2013 ( để hy vọng còn có giải năm 2014 )

Last edited:
Cảm on anh Duongapaco, như vậy tạm thời có 16 chị em đã tham gia giải bóng bàn nữ lần này. Hi vọng có thêm chị em nữa tham gia cho đông và vui. Anh Dũng , anh GaiTayBo, anh hoahong cùng vận động chị em nữa nhé.

Duongapaco

Đại Tá
Bạn kêu gọi mọi người ủng hộ kinh phí để tổ chức giải đi
1. Mr Dũng BBC:
2. Mr Biên BBC:
3. Mr Yên APT:
4. Mr Song Phường Lào cai:
5. Mr Phong BBC:
6. Mr Tâm APT:
7. Mr Hải APT:
8. Mr Trường APT:
9. Mr Hạnh BBC
10. Mr Hằng BBC
11. Mr Hải APT
.........

Last edited:
Bạn kêu gọi mọi người ủng hộ kinh phí để tổ chức giải đi
1. Mr Dũng BBC:
2. Mr Biên BBC:
3. Mr Yên APT:
4. Mr Song Phường Lào cai:
5. Mr Phong BBC:
6. Mr Tâm APT:
7. Mr Hải APT:
8. Mr Trường APT:
9. Mr Hạnh BBC
10. Mr Hằng BBC
...

Ý kiến của anh rất hay đấy, em muốn xem chị em tham gia có đông không để tổ chức được giải. Còn các mạnh thường quân anh Duongapaco nêu tên trên việc ủng hộ các em đối với các anh đó là chuyện rất nhỏ thôi anh à.

Duongapaco

Đại Tá
Lào Cai sắp tổ chức rồi
Bóng bàn phái nữ của chúng tôi
Rất mong mọi người ủng hộ giải
Để chị em cười mãi vui tươi

Duongapaco

Đại Tá
Ý kiến của anh rất hay đấy, em muốn xem chị em tham gia có đông không để tổ chức được giải. Còn các mạnh thường quân anh Duongapaco nêu tên trên việc ủng hộ các em đối với các anh đó là chuyện rất nhỏ thôi anh à.
Chuyện nhỏ nhưng ý nghĩa lớn mà em ( cũng như cách tặng quà có giá trí hơn giá trị quà đấy nhé ). Đề nghị Mr Biên và Mr Dũng kêu gọi sự ủng hộ của CLB BBC, Mr Yên kêu gọi ủng hộ của CLB APT giúp chị em tổ chức giải thành công nhé

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Ha ha ha ha, bác Yên hay thật, bác có hiểu ý em là gì ko?
Chú lại học Chu Du hay sao mà lại hỏi Gia Cát Lượng thế, có lẽ không phải Chu Du mà là Từ Thứ khích Tào Tháo đánh Ngô trong Tam Quốc Chí để đạt được mục đích của mình

Last edited:
Chuyện nhỏ nhưng ý nghĩa lớn ( cũng như cách tặng quà có giá trí hơn giá trị quà đấy nhé ). Đề nghị Mr Biên và Mr Dũng kêu gọi sự ủng hộ của CLB BBC, Mr Yên kêu gọi ủng hộ của CLB APT giúp chị em tổ chức giải thành công nhé

Em cảm ơn anh nhé, với các anh chỉ cần kêu gọi ủng hộ chắc chắn là các anh ủng hộ liền đấy anh à.

Duongapaco

Đại Tá
Nếu lần này tổ chức giải thành công thì đây là lần đầu tiên Lào Cai tổ chức một giải bóng bàn chuyên cho nữ , mình nhớ có một anh bảo: Lào Cai nhiều chị em gia đình có điều kiện và đã có xe ô tô riêng mà chưa thấy máu lắm chẳng có chị nào đứng lên tổ chức một giải riêng cho chị em chơi,toàn lồng ghép với các giải có nam giới thôi. Kể ra anh ấy nói cũng đúng thật. Chị em hãy máu lên

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Cảm on anh Duongapaco, như vậy tạm thời có 16 chị em đã tham gia giải bóng bàn nữ lần này. Hi vọng có thêm chị em nữa tham gia cho đông và vui. Anh Dũng , anh GaiTayBo, anh hoahong cùng vận động chị em nữa nhé.
Sao bạn lại gọi là anh Hoa hồng, mình cứ tưởng Hoa hồng là phái đẹp đấy, hay là bạn biết nic hoahong là nam giới nhỉ ?, nếu đúng thế thì ?

Dũng Gai

Moderator
Chú lại học Chu Du hay sao mà lại hỏi Gia Cát Lượng thế, có lẽ không phải Chu Du mà là Từ Thứ khích Tào Tháo đánh Ngô trong Tam Quốc Chí để đạt được mục đích của mình
Tam quốc ngoại truyện lại cho rằng Chu Du thông minh đẹp trai hơn Khổng Minh đó bác ợ. Còn Tam quốc chính chuyện thì ca ngợi Khổng Minh hết lời để tô thêm trí tuệ người China, chưa chắc đã đúng đâu Bác.

Dũng Gai

Moderator
Chuyện nhỏ nhưng ý nghĩa lớn mà em ( cũng như cách tặng quà có giá trí hơn giá trị quà đấy nhé ). Đề nghị Mr Biên và Mr Dũng kêu gọi sự ủng hộ của CLB BBC, Mr Yên kêu gọi ủng hộ của CLB APT giúp chị em tổ chức giải thành công nhé

Chuyện nhỏ như con thỏ bác Yên.

Chuyện nhỏ như con thỏ bác Yên.

Em cảm ơn Mr Dũng, chuyện ủng hộ chị em chỉ là chuyện nhỏ như con thỏ. Nếu các mạnh thường quân nào cũng như Mr Dũng gai thì giải bóng bàn nữ Lào Cai thành công ngoài mong đợi rồi./.

Last edited:
Sao bạn lại gọi là anh Hoa hồng, mình cứ tưởng Hoa hồng là phái đẹp đấy, hay là bạn biết nic hoahong là nam giới nhỉ ?, nếu đúng thế thì ?

Em chỉ thấy Hoa hồng rất đẹp, là chúa tể của các loài hoa anh à, nhưng hoahong thì làm thơ về Hoa hồng không đẹp. Nên em nghĩ có thể là con trai nên vần thơ chưa được hay lắm chăng?. Ai lại gọi là Hoa hồng "hoét" thì chỉ là nam ( hoặc ái nam) thôi. Diễn đàn là nơi cùng bàn luận, trao đổi kinh nghiệm, giao lưu, cùng động viên chia sẻ, nhằm đưa nền bóng bàn của tỉnh Lào Cai phát triển đi lên sánh ngang với các tỉnh bạn mà thôi./.

Duongapaco

Đại Tá
Em cảm ơn Mr Dũng, chuyện ủng hộ chị em chỉ là chuyện nhỏ như con thỏ. Nếu các mạnh thường quân nào cũng như Mr Dũng gai thì giải bóng bàn nữ Lào Cai thành công ngoài mong đợi rồi./.
Ai được BLT khen thế chắc vui lắm nhỉ ? Mình cứ mong có một người như BLT khen mà chẳng bao giờ được, chán thật

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Em chỉ thấy Hoa hồng rất đẹp, là chúa tể của các loài hoa anh à, nhưng hoahong thì làm thơ về Hoa hồng không đẹp. Nên em nghĩ có thể là con trai nên vần thơ chưa được hay lắm chăng?. Ai lại gọi là Hoa hồng "hoét" thì chỉ là nam ( hoặc ái nam) thôi. Diễn đàn là nơi cùng bàn luận, trao đổi kinh nghiệm, giao lưu, cùng động viên chia sẻ, nhằm đưa nền bóng bàn của tỉnh Lào Cai phát triển đi lên sánh ngang với các tỉnh bạn mà thôi./.
Nhận định của BLT rất hay và chuẩn thật, thế mà mình cứ nghĩ mãi sao phái đẹp lại như thế ?. Như vậy nic này muốn mượn danh Hoa hồng để thực hiện mục đích cá nhân của mình rồi. Thời gian gần đây có nhiều nic mới vào diễn đàn vài ngày lại thôi không thấy nữa, BLT có biết tại sao không ? Mình nghĩ có nic bận công việc, gia đình nên không vào diễn đàn nữa, nhưng cũng có nic không phải như thế.

Last edited:

Bình luận từ Facebook