Toàn quốc XVT - Rosewood VII ST

Gunzy2012

Binh Nhì
Cho mình hỏi ké với.

Mình đang có cây Rosewood XO đang có nhu cầu thanh lý. Không biết bây giờ cây này được bao nhiêu nhỉ? Thanks

ngohuy

Thượng Sỹ
Cho mình hỏi ké với.

Mình đang có cây Rosewood XO đang có nhu cầu thanh lý. Không biết bây giờ cây này được bao nhiêu nhỉ? Thanks

Dòng vợt này mắc tiền mà ít người chơi. Bạn chuẩn bị tinh thần bán 50% mới... Tâm lý dân mình sính hàng Bướm thôi

ngohuy

Thượng Sỹ
CÂy waldner st e để a đó, hi... đánh rất tuyệt. Hợp a lắm, e còn cây nào nữa k..hi

Cây đó off mà nảy ác. Có khi hơn Sardius cũ luôn. E k hợp là bán liền nên k có tích trữ vợt hehe.

Dòng đó còn cây persson seven cũng rất hay, giá rẻ. Ai thích dạng clipper đánh rất hợp.

Gunzy2012

Binh Nhì
Dòng vợt này mắc tiền mà ít người chơi. Bạn chuẩn bị tinh thần bán 50% mới... Tâm lý dân mình sính hàng Bướm thôi

Công nhận là ít người dùng.

Cây này theo hướng kiểm soát. Mình lại đang muốn đổi sang thiên hướng công. Nên cũng đang hơi suy nghĩ.

lamvt

Thượng Tá
Dòng này mặt gỗ nhìn tuyệt thật a nhởi. Dễ bị kích động khi cầm xem trực tiếp..he..he
Gỗ này được lựa chọn cực kỹ để làm vợt kỷ niệm event..Thích nhất là ko bao giờ bị xuống màu.Lúc nào cũng tắng muốt như bạch tuyết vậy.

Bình luận từ Facebook