Toàn quốc (Xong) Innerforce ZLC ST - ~82-84g (?) ~2,4tr

namgiang

Trung Uý
Thanks nhé. Up hàng lên nào, ế ẩm ghê.
Chắc phải giờ trò tiếp thì bằng cách thuê review bên hội Inner mất! :D
k ai mua thì bác nâng giá lên, nhất quyết cứ 2tr8 mới bán. Để cho thiên hạ người ta thèm, đời người cơ hội k nhiều, cứ chắc cú quá thành ra thiệt thân :D

namgiang

Trung Uý
Up phát nào, giá bán trong 2 ngày tới: 2200K, phí ship 150K, bạn nào quyết nhanh! Không thì em ủ, cuối năm đợi các bạn có tiền lì xì tung ra bán tiếp! :D
xuống hơi sâu rồi bác, hôm nay e vừa lắp combo mới vào chơi sướng tay phết, tu đạo cùng e nó vậy, hihi

Trainee

Đại Tá
xuống hơi sâu rồi bác, hôm nay e vừa lắp combo mới vào chơi sướng tay phết, tu đạo cùng e nó vậy, hihi
Hê hê, ý là anh em ở cùng TP lấy thì cafe cà pháo, ... chứ còn ở xa thì giảm có xíu xiu à!
Không bán được thì đắp đó chứ rẻ rúng quá, lúc có người nhờ mua hộ một cây nào đó, thì lại phải đi lục lọi. Mình kinh nghiệm bữa trc bán cây RoseWood VII cực rẻ mãi chả được. Cuối cùng để lại vài hôm có người nhờ kiếm hộ cây, ... đưa cho ông ấy đánh rồi hợp quá.

tuan le

Trung Uý
Up phát nào, giá bán trong 2 ngày tới: 2200K, phí ship 150K, bạn nào quyết nhanh! Không thì em ủ, cuối năm đợi các bạn có tiền lì xì tung ra bán tiếp! :D
Cho đặt gạch nhé

Trainee

Đại Tá
Cho đặt gạch nhé
Hì, bác đọc rõ giá nhé.
Nếu anh em ở cùng TP với em lấy tận tay thì cafe, cà pháo giá 2200K.
Còn nếu ở nơi khác, em ship thì là 2350K.
VT có mấy cao thủ tên Tuấn, không biết bác có phải là Tuấn mà em biết không đây!?

tuan le

Trung Uý
Hì, bác đọc rõ giá nhé.
Nếu anh em ở cùng TP với em lấy tận tay thì cafe, cà pháo giá 2200K.
Còn nếu ở nơi khác, em ship thì là 2350K.
VT có mấy cao thủ tên Tuấn, không biết bác có phải là Tuấn mà em biết không đây!?
Mình không phải cao thủ. Nhưng đang thích vợt thật nhẹ.

Trainee

Đại Tá
Mình không phải cao thủ. Nhưng đang thích vợt thật nhẹ.
Lại nói về nhẹ, cái vợt này em nghĩ là 84g thì chắc hơn anh ơi, 82g là cân ở cái cân hơi lớn.
Anh nếu ở VT thì hẹn giao dịch trực tiếp cho đơn giản, giá 2200K. Còn nếu ở nơi khác thì CK cho em 2350K, sau đó em sẽ gửi vợt cho anh, anh tính sao?!

tuan le

Trung Uý
Lại nói về nhẹ, cái vợt này em nghĩ là 84g thì chắc hơn anh ơi, 82g là cân ở cái cân hơi lớn.
Anh nếu ở VT thì hẹn giao dịch trực tiếp cho đơn giản, giá 2200K. Còn nếu ở nơi khác thì CK cho em 2350K, sau đó em sẽ gửi vợt cho anh, anh tính sao?!
Bạn mang đến Bình Thạnh giao được không

bocau

Đại Tá
thấy là em ấy có bến đỗ rồi... đừng lưu luyến nhé..

Trainee

Đại Tá
Bạn mang đến Bình Thạnh giao được không
Ui, em chịu anh ơi. Em có phải là dân buôn đồ đâu.
Tại cùng TP chỗ em ở thì bán giá vui vẻ để đòi thêm ly cafe, lâu lâu giao lưu qua lại, nên giá nó khác, do cái TP em ở nó bé như lỗ mũi ấy, gặp nhau suốt ngày.
Còn anh ở TPHCM thì chịu khó chuyển khoản cho em, em gửi chuyển phát nhanh, nhanh thì quay ngày, chậm thì 2 ngày là tới. Ví dụ anh ck sớm thì sáng mai em gửi thì chỉ sáng ngày kia là tới tay anh.

tuan le

Trung Uý
Ui, em chịu anh ơi. Em có phải là dân buôn đồ đâu.
Tại cùng TP chỗ em ở thì bán giá vui vẻ để đòi thêm ly cafe, lâu lâu giao lưu qua lại, nên giá nó khác, do cái TP em ở nó bé như lỗ mũi ấy, gặp nhau suốt ngày.
Còn anh ở TPHCM thì chịu khó chuyển khoản cho em, em gửi chuyển phát nhanh, nhanh thì quay ngày, chậm thì 2 ngày là tới. Ví dụ anh ck sớm thì sáng mai em gửi thì chỉ sáng ngày kia là tới tay anh.
Bạn ở đâu vậy

Bình luận từ Facebook