Xin ý kiến đánh giá về Viscaria hàng châu âu!

gik271

Thượng Tá
Vui mà bác :)) có vẻ xôm hơn đợt ko có covid. Thế bác bỏ ten giờ chơi gì rồi vậy.

Bác muốn nhanh hơn Ten64 thì có khi Bryce Speed có thể so :D
(Đọc cái cố cãi, rồi cảm tính tè le trên kia em mất hứng quá, kê kê - nó ghi rõ là sponge hardnes rồi topsheet different thế mà vẫn già ...).
@gik271 : Nếu Ten chuẩn Nhật, Tàu cụ thể không phải là hàng lởm Take thì bác đánh nát mặt, chai vất đi cũng không bể riềm đáng kể đâu; Về cơ bản trình E, F ấy chơi Ten thực chất là rẻ nhất, nếu tính tổng thể; càng rẻ nữa nếu kiếm được hàng lướt xách 2nd Nhật xịn. Chuyện trình còi anh em mình,, một mặt Ten xịn, đánh giữ ngon trong ~2 năm là có đó; 1 năm là tương đối phổ biến; Dignics còn bền hơn; mấy mặt này, mua đúng hàng chuẩn hàng xịn, nhìn nó nổi gai, tả tơi mà vẫn cho cú đánh ổn định, chất lượng tốt.
Mấy mặt Đức (không nói toàn bộ) chỉ có hơn 30h đầu ngon, sau đó nó xuống rõ rệt, chủ yếu bền vật lý thôi.
vâng. Em ở Hà Nội nên trước cũng hay ra Trọng bóng bàn mua mặt Nhật nội địa. Nhưng chuẩn và mới + xịn cũng đồng nghĩa với giá cao.
Ten của take tầm 1.45 thì TEN mác nội địa phải tầm 1.7 hoặc hơn. Mà còn không biết nó chuẩn đến đâu. Việt Nam khổ nhất là có tiền không mua được hàng xịn. Đúng hơn là khó tìm được hàng xịn theo đúng nghĩa...

Trainee

Đại Tá
vâng. Em ở Hà Nội nên trước cũng hay ra Trọng bóng bàn mua mặt Nhật nội địa. Nhưng chuẩn và mới + xịn cũng đồng nghĩa với giá cao.
Ten của take tầm 1.45 thì TEN mác nội địa phải tầm 1.7 hoặc hơn. Mà còn không biết nó chuẩn đến đâu. Việt Nam khổ nhất là có tiền không mua được hàng xịn. Đúng hơn là khó tìm được hàng xịn theo đúng nghĩa...
Mình thấy tầm 1.1tr hàng lướt không khác gì 1.6tr miếng vuông!
Ten China thấy cũng ổn; Nói chung nguồn mấy shop phổ biến ở VN mình ok mà! Tránh xa ông Take ra thôi!

Bình luận từ Facebook