xin tu van ve mat Xiom

duytranct5

Trung Sỹ
Hien em dang choi FH la Xiom Vega Pro và BH la Ten 05 Fx. Lối đánh của em la tấn công, giật xoáy, càng phải là chủ yếu.( 70FH- 30 Bh). Nay em muốn nâng câp mặt Fh, các bác cho em loi khuyên. Tiêu chí của em là xoay, nay, va ben.Cam on cac bac nhieu. (Cot cua em: 5 lop go- 2 cacbon)

natalia

Thượng Sỹ
Hien em dang choi FH la Xiom Vega Pro và BH la Ten 05 Fx. Lối đánh của em la tấn công, giật xoáy, càng phải là chủ yếu.( 70FH- 30 Bh). Nay em muốn nâng câp mặt Fh, các bác cho em loi khuyên. Tiêu chí của em là xoay, nay, va ben.Cam on cac bac nhieu. (Cot cua em: 5 lop go- 2 cacbon)
tiet kiem ma ko dung ten , ban nen dung xiom sigma euro, bam bong tot ,ben

thanhhaiftu

Binh Nhì
Bác đang dùng Vega Pro cứng và nhanh, thì nên suy nghĩ kĩ nếu muốn đổi sang các mặt mềm hơn. Nếu bác thuận phải có thể xem xét em Vega China hoặc Ten. Nhưng chung quy lại thì mỗi người có một cảm nhận riêng về từng mặt, người này chơi tốt chưa chắc đã hợp với người kia, bác nên tìm và thử trước, nếu cảm giác tốt thì hãy đổi

Bạn sử dụng Xiom Sigma II Euro là tốt nhất bạn nhé, Xiom Sigma II Euro là mặt vợt cao cấp nhất của Xiom, nếu bạn đang đánh Xiom thì việc chuyển sử dụng lên dòng mặt vợt cao cấp này sẽ rất hợp lý và dễ thích nghi.

tiachop

Thượng Tá
Em cung nghi the. Dung Xiom hoac racka 7. .em muon thu trai nghiem target42.5. Duic nhieu nguoi khuyen dung, tuy nhien mot so lai khuyen nguoc lai. Em cung hoi lan tan.
Ra7 hay tagret 42.5 đều bền cả, Xiom cũng là dòng vợt bền nhưng xiom cũng như dòng Rasant, dán một thời gian sẽ bị co (dán bằng keo sữa).

Bình luận từ Facebook