Xin tư vấn về Cốt - Đức

son_canloc

Đại Tá
Mình có người bạn ở Đức không biết gì về BB muốn tặng cho cái cốt trị giá khoảng 7 > 10 triệu vnd , lần trước có gửi cho mình một cái không rỏ bao nhiêu K nhưng phải đi hơn 1000 km mới mua đc và gửi về VN nhưng cho trẻ con nó cũng không thèm chơi
Xin ACE cho biết cụ thể về dòng cốt nào thì phù hợp , càng nhẹ càng tốt . Cốt dành cho người chơi trình độ A của vùng quê còn tầm E hoặc F diễn đàn . Thanks

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mình có người bạn ở Đức không biết gì về BB muốn tặng cho cái cốt trị giá khoảng 7 > 10 triệu vnd , lần trước có gửi cho mình một cái không rỏ bao nhiêu K nhưng phải đi hơn 1000 km mới mua đc và gửi về VN nhưng cho trẻ con nó cũng không thèm chơi
Xin ACE cho biết cụ thể về dòng cốt nào thì phù hợp , càng nhẹ càng tốt . Cốt dành cho người chơi trình độ A của vùng quê còn tầm E hoặc F diễn đàn . Thanks
Ở đức bác chọn Andro, tibhar , donic là những hãng của Đức ! :) còn loại nào thì với giá này đến cửa hàng cứ max giá mà chọn ^^

son_canloc

Đại Tá
Ở đức bác chọn Andro, tibhar , donic là những hãng của Đức ! :) còn loại nào thì với giá này đến cửa hàng cứ max giá mà chọn ^^
bạn cung cấp chi tiết để bảo nó theo đó mà mua ví dụ như ( Mazunop FFO+ ) ... Donic AR+ Warned ... chẳng hạn được không . Hôm trước nó gửi về cho 1 cái nguyên cả mút nhìn chán phèo luôn

Nói bạn bác mua cốt tầm 3tr là ngon rồi, tiền con lại nói bạn tặng thêm 2 cái mặt sản xuất tại đức cho nó đủ bộ, đã tặng thì tặng cả bộ, k tặng thì thôi, + 2 cái mặt dự phòng nữa. Mặt sx tại đức có andro, tibha, nitaku chất lượng ngon hơn bên này nhiều, chơi sướng thôi rồi.
Mà mua mấy cái mặt ngon cho con gái bác tập cho chuẩn, bác già rồi chơi mặt nào chẳng được.

Last edited:

DucHiep07

Binh Nhất
Hi cây này sử dụng aramid carbon , 7 lớp tốc , trung bình cứng tốc độ khá nhanh hơi khô nên nếu đánh mặt tầu em nên dùng mặt tầm 39 độ
Anh cho em hỏi em chơi cpen mặt tàu thì nên lấy cốt donic espirit baum, hay mấy cốt của stiga như offensive classic, rsw nct v, intensity nct.3 cây stiga này lấy cây nào đuoc hả anh.

vanuc

Đại Tá
Bác vào Google mà tìm vợt của hãng Butterfly ấy, tìm được cái nào ưng ý thì gửi đường linh cho bạn: ví dụ như cốt Jang Jike super ZLC, Amultart ZLC, Timo Boll ZLC, Mizutani Jun super ZLC..... thế là ổn, mặt thì chon hai mặt andro là ổn

son_canloc

Đại Tá
7-10 trieu thi bac bao ban bac tang Euro hay Bac Ho ma mua o VN chu o Duc theo e bjt cha co sx ra cai cot nao gia do dau
Thanks bạn , biết là thế nhưng khoản này thì giá trị tinh thần lại rất cao bạn à , hôm trước nó gửi cho một cái Vợt mà giống như đồ dùng dạy học , giờ nó yêu cầu tên Cốt cụ thể có giá khoảng 3>400 Euro nó mua tặng

Drhongson

Đại Tá
Bạn bác sang thật , với số money Khủng đó , Bác cứ bảo bạn tặng nguyên 1 cặp cốt TimoBoll ZLC ,
Thị trường Đức có bán loại này rất nhiều ( chứ ko hẳn là phải là loại do Đức sản xuất ) .

Ngưỡng mộ bác thật , chẳng bù cho mình , quanh năm << gợi ý >> mãi mà
bạn bè toàn tặng mút chai mút ghép + 5 thì 10 họa mới có cốt T2 cũ mèm , hic .

xukaka

Đại Tá
Bạn bác sang thật , với số money Khủng đó , Bác cứ bảo bạn tặng nguyên 1 cặp cốt TimoBoll ZLC ,
Thị trường Đức có bán loại này rất nhiều ( chứ ko hẳn là phải là loại do Đức sản xuất ) .

-----------------------
Hình như Bác Sơn bên CLB Tài Sport thì phải. Gặp bác ở VT vài lần rồi, không biết có đúng không ?

Mark V

Đại Uý
Đi cả nghìn cây số cơ à, thế thì là "bạn gái" rồi
Thôi thì gửi tiền tươi cho gọn, mà thế cũng trọn cả đôi đàng. Hihihi

Just kidding, bác chơi Ku hôn-si-béc có lẽ hay, brand Japan mà làm ở Germany. Mút tây tàu chơi tuốt, giá cũng xoẳn 3-400 oi kèm mút.
Quan trọng bán lại cũng dễ, hihihi, em xếp gạch đầu

son_canloc

Đại Tá

Chả dấu gì bác thằng này vào những năm 1994 em đi đường gặp một người bị tai nạn rất nặng họ bỏ lại e đưa nó vào viên cấp cứu , hồi đó điện đóm hay mất e phải đẩy cả xe máy vào phòng nổ máy để Bs cấp cứu cho nó , hihi bây giờ trí nhớ nó mới hồi phục nên nó nhớ tới em mà bác ,nếu tính tiền Xăng + Lãi cho tới giờ thì e mua đc cái còn hơn thế . Nếu không phải là e chủ tịch huyện gây tai nạn bỏ chạy vì tưởng đã chết thì nó không sống nổi đâu

Last edited:

QuangHung

Đại Tá
Cứ gọi max là 10 củ đi.. tầm tiền này..thỏa sức buông cần..câu E nào chẳng được :O

Bình luận từ Facebook