Xin tư vấn mặt vợt cho amultart?

tosiosHD

Đại Tá
Chào tất cả mọi người! Mình mới mua amultart nhưng chưa biết chọn mút nào phù hợp với lối đánh FH giật moi xoáy, BH kê chặn, gò và vảy cổ tay của mình. Nhờ anh em tư vấn mút vợt cho hợp lý, nhưng ko phải dòng Ten quá đắt đỏ nhé! Haha! Thank anh em quan tâm!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Chào tất cả mọi người! Mình mới mua amultart nhưng chưa biết chọn mút nào phù hợp với lối đánh FH giật moi xoáy, BH kê chặn, gò và vảy cổ tay của mình. Nhờ anh em tư vấn mút vợt cho hợp lý, nhưng ko phải dòng Ten quá đắt đỏ nhé! Haha! Thank anh em quan tâm!
làm 2 miếng 729-2 là ok!!!! :D

tranvietanh

Trung Tá
Dòng Hexer cũng là 1 sự lựa chọn tốt cho Amultart đấy bạn ạ. Mình đã từng dùng Hexer HD, có thể hơi cứng nhưng nó hợp với mình ^^
Bạn kết hợp BH với Hexer Duro là mình nghĩ cũng ra vấn đề đấy
Chúc bạn mau tìm được FH và BH ưng ý nhá thèm Bia

phungducthang

Đại Tá
Nếu thích Donic thì Acuda S1 cho FH, Acuda S3 (hoặc Baracuda) cho BH đánh cứ là nổ đùng đùng sướng tai. Còn nếu chọn Andro thì Hexer HD cho FH, BH chọn Hexer Duro cắt trái xoáy rất dị bóng rất hợp những quả đấm trái vảy cổ tay....
Còn rất nhiều sự lựa chọn khác hay với giá vừa phải, bạn tham khảo thêm. Chúc bạn chọn được Combo như ý!

doantronghoan

Trung Tá
Cưới được vợ đẹp...ráng mua quần áo cho ngon vào Đạt ạ.
Được cái E Amultart này ko kén mút...tha hồ.....hehethèm Bia.
Hôm nào vứt Tosios cho Hoan mượn với...vừa mua InnerALC mất rùi...

tosiosHD

Đại Tá
Bạn Hoan a! Bạn không bán Amultart cho mình vì không tin mình, để mình phải mua tận Quảng Ninh, mà chưa biết thực chất cốt vợt thế nào, bạn còn cười gì nữa???

doantronghoan

Trung Tá
Bạn Hoan a! Bạn không bán Amultart cho mình vì không tin mình, để mình phải mua tận Quảng Ninh, mà chưa biết thực chất cốt vợt thế nào, bạn còn cười gì nữa???
Cậu ko tin mình hay mình ko tin Cậu..kiểm tra lại nghe.
Cốt A Hưng ngon đấy.
Mua là đúng Đạt à....lên bóng nhé!

tosiosHD

Đại Tá
Thực sự là bạn ko tin mình. Tất cả a e trên diễn đàn xem ảnh cốt vợt của bạn đều nói cốt bạn có vấn đề! Mình đã bảo rằng cho thằng em từ Quán Gỏi lên xem, nếu ok là lấy vợt luôn rồi mình gửi bạn tiền sau. Mình đã cho bạn cả sdt cty mình để làm tin mà bạn vẫn ko tin và ko đồng ý! Mình còn mời bạn sang HD uống bia để xem vợt, phí đi lại mình chịu hết. Như vậy là mình rất nhiệt tình mua vợt rồi đúng ko???

Bình luận từ Facebook