xin tư vấn mặt phải cho mazunov fl

Tien Sy

Thượng Sỹ
Cái cốt này hợp với mấy mặt đời cũ, penna x6 medium là đẹp rồi :). Chỗ em có 1 anh dán acuda s2 đánh như cầm khúc gỗ ấy, cầm giật phải nói là rúc lưới thôi rồi :v

Tien Sy

Thượng Sỹ
À mà quên :v bên hỏa châu mới nhập về yinhe moon đấy, bác có thể lấy bản thường để test thử. Em chưa đánh nhưng review trên mấy trang nước ngoài ca ngợi ghê lắm, 35-37 độ chak hợp với cốt mazunov :v

HaQuocLinh

Thượng Tá
Mình cũng đã thử qua Mark V, sriver, calibra .... nhưng ok nhất là 802-40 vừa rẻ ( 250k) vừa siêu bền( thấy trên bảng thông số ghi độ bền 10). nó là gai ngắn nhưng chân gai rất to và lót cực kỳ mềm giật moi xoáy và quan trọng là dễ đánh ...

fan_ars

Trung Uý
Mình cũng đã thử qua Mark V, sriver, calibra .... nhưng ok nhất là 802-40 vừa rẻ ( 250k) vừa siêu bền( thấy trên bảng thông số ghi độ bền 10). nó là gai ngắn nhưng chân gai rất to và lót cực kỳ mềm giật moi xoáy và quan trọng là dễ đánh ...
mặt j nghe lạ.thế bác??

HaQuocLinh

Thượng Tá
mazunov nặng nên nếu thích nặng thì cho dán mặt nặng luôn thì quả FH là búa tạ! chứ không nghe chừng khó chơi nặng quá cổ tay bị phế võ công !

Last edited:

minhvip14

Trung Uý
mark V chơi là hợp vs con này nhất , @minhvip14 đâu vào tư vấn kìa !!!
thank bác,mình khuyên nhiều rồi nhưng mấy bạn trc ko thấy phản hồi nên ko biết có hợp ko,chứ mình đánh nhiều mút với mazuno rồi,thấy chốt lại vẫn penna x6 lót xanh dương cho fh là hay nhất,traid mình chơi 72. cũng dk mà anti cũng dk,còn bh thì nên choi palio blist soft nếu có dk ko thì chơi emjola explore,đó là rẻ nhất mà đẹp để kết hợp vs gía tiền mua mazuno,cònko nhiều tiền mua ten về đánh thì cốt nào chả hay,cơ mà dòng cao cấp vs mazuno còn tùy ng mới chơi dk,ok,mong nhận dk hồi âm

fan_ars

Trung Uý
thank bác,mình khuyên nhiều rồi nhưng mấy bạn trc ko thấy phản hồi nên ko biết có hợp ko,chứ mình đánh nhiều mút với mazuno rồi,thấy chốt lại vẫn penna x6 lót xanh dương cho fh là hay nhất,traid mình chơi 72. cũng dk mà anti cũng dk,còn bh thì nên choi palio blist soft nếu có dk ko thì chơi emjola explore,đó là rẻ nhất mà đẹp để kết hợp vs gía tiền mua mazuno,cònko nhiều tiền mua ten về đánh thì cốt nào chả hay,cơ mà dòng cao cấp vs mazuno còn tùy ng mới chơi dk,ok,mong nhận dk hồi âm
mình đã lấy con era 425 của hỏa châu, tks b đã nhiệt tình

Bình luận từ Facebook