Xin tư vấn độ cứng của donic acuda s1 và ten 05

chu kim thanh

Trung Uý
đang muốn tìm một mút cứng tầm ten 05 bám xoáy và bền hơn ten 05 , giá thành vừa phải ..! E được 1 anh tư vấn acuda s1..!
Bác nào đã chơi qua cho e tý cảm nhận so sánh với ạ
Xin cảm ơn

lamtq

Đại Tá
Tópsheet cứng hơn, sponge mềm hơn T05 tý. Độ bền thì phải là acuda S1Turbo với cả ponge và topsheet cứng hơn. Tuy nhiên về xoáy đều thua 05 hết b nhé. Nhưng về cơ bản nó là mặt khá nhất để thay thế xét về mức độ kinh tế và tính năng
đang muốn tìm một mút cứng tầm ten 05 bám xoáy và bền hơn ten 05 , giá thành vừa phải ..! E được 1 anh tư vấn acuda s1..!
Xin cảm ơn

chu kim thanh

Trung Uý
Tópsheet cứng hơn, sponge mềm hơn T05 tý. Độ bền thì phải là acuda S1Turbo với cả ponge và topsheet cứng hơn. Tuy nhiên về xoáy đều thua 05 hết b nhé. Nhưng về cơ bản nó là mặt khá nhất để thay thế xét về mức độ kinh tế và tính năng
Là s1 hay s1 turbo là gần 05 hơn hả bác

tuan777

Thượng Sỹ
S1 cứng lắm. Turbo khỏi chơi luôn. Ngoại trừ trình bác cao chứ em thì chịu. Giật hết tay thì mới áp phê chứ nửa nửa thì nó bắn chim không ah.
Ten 05 thấy mọi người hay so với rakza 7 hơn.

Refene

Trung Uý
R7 mềm hơn 05 kha khá
S1 cứng lắm. Turbo khỏi chơi luôn. Ngoại trừ trình bác cao chứ em thì chịu. Giật hết tay thì mới áp phê chứ nửa nửa thì nó bắn chim không ah.
Ten 05 thấy mọi người hay so với rakza 7 hơn.

bruceleehs

Thượng Sỹ
Vậy S1 turbo có cứng hơn Hd không bác.

nanakizhang

Đại Tá
Xin cảm ơn
Quất Rakza 7 đi, e thấy tương tự Ten05 về độ cứng, bám xoáy ko bằng ten05, nhưng độ bền tốt hơn.

Bình luận từ Facebook