Xin tư vấn cốt vợt thuần gỗ.

tuananh84

Thượng Sỹ
Xin các cao thủ tư vấn cho e một cốt thuần gỗ .e đánh giật sát thủ fh ,bh chặn cắt vẩy cổ tay,thỉnh thoảng cũng giật trái nhưng ít,cắt gò tốt ạ. E thích nghe tiếng bóng chạm vào vợt chắc đanh chứ ko thích êm êm phọp phọp ạ. Xin các bác tư vấn cho e với ,tiện cả combo mặt đi liền luôn ạ. Hiện e đang chơi cốt cacbon nhưng nghe vẻ không hợp,đánh cứ phải gượng tay không thoải mái,e thử đánh cái cốt thuần gỗ thấy thoải mái và giật hay bạt thích hơn ,nghe tiếng kêu cũng đanh hơn ạ. Em không cần cốt quá nhanh vì quả giật của em lực mạnh và soát ạ,cốt cacbon đánh hay bị ra ngoài ạ.

Manh.MTA

Trung Sỹ

tuananh84

Thượng Sỹ
Hi có bác nào có lòng tốt ,có cây cr ,wood, cobe sk7 hay cây vợt thuần gỗ 7 lớp nặng nặng tý tầm trên 90g cho em qua giao lưu mượn một buổi đánh thử để cưới 1 em không ạ. E mới chơi lại bb nên tìm cây vợt mới hợp với mình để tập lại ạ.

tuananh84

Thượng Sỹ
Hix ,chẳng bác nào có lòng cho e mượn cr một buổi đánh thử nhỉ. E đánh liều nhờ bạn bên nhật lấy cho cây cr wood wrb rồi. Về mà không hợp em bắt các bác tư vấn đấy. Hix mà sao cr bên nhật tính ra đắt thế nhỉ.

Nghiêm Hoàng

Trung Uý
Hix ,chẳng bác nào có lòng cho e mượn cr một buổi đánh thử nhỉ. E đánh liều nhờ bạn bên nhật lấy cho cây cr wood wrb rồi. Về mà không hợp em bắt các bác tư vấn đấy. Hix mà sao cr bên nhật tính ra đắt thế nhỉ.
Cốt nội địa nhật có có chữ j-tta đắt lắm. bác mua loại tem giấy khoảng 1m3 mới đét nhé

tuananh84

Thượng Sỹ
Em nghĩ nội địa Nhật ngon hơn. Đó là ý kiến chủ quan thôi ạ
Uh chắc nhật ngon hơn, nhưng giá cao quá và mình mới nhờ bạn bên đó hỏi thì ko có hàng. Nên mình mới đặt bác potay87 làm cây china rồi, hi vọng là hơn cây pro gì ấy ở việt nam.

Bình luận từ Facebook