Xin tư vấn cốt vợt đánh gai công ạ

chu kim thanh

Trung Uý
char là ông bác e ở quê muốn thử gai..! Mà muốn mua cốt tầm 500k đổ lại cũ . Nhưng khó tìm quá, e định lấy PG7 cho ông bác ..!
Ai biết tư vấn dùm em PG7 đánh được với gai công k ạ..
Tiện thể ai còn cây PG7 cũ muốn thanh lý cho e xin luôn ạ. E ở Hà Nội

haidang

Đại Uý
@ chơi gai thì bạn nên chơi dòng kiểm soát tốt: thuần gỗ hoặc sợi..thị trường có rất nhiều, nhưng bạn fai đầu tư chút, 500k để cho 1 cốt thì làm sao có được kiếm ngon nhỉ.....
char là ông bác e ở quê muốn thử gai..! Mà muốn mua cốt tầm 500k đổ lại cũ . Nhưng khó tìm quá, e định lấy PG7 cho ông bác ..!

chu kim thanh

Trung Uý
@ chơi gai thì bạn nên chơi dòng kiểm soát tốt: thuần gỗ hoặc sợi..thị trường có rất nhiều, nhưng bạn fai đầu tư chút, 500k để cho 1 cốt thì làm sao có được kiếm ngon nhỉ.....
E mua PG7 cho bác rồi ạ ..! Cốt PG7 chắc đánh ổn bác nhỉ ..
Bác tư vấn giúp e 1 mặt gai côg NEw dưới 250k voeis ạ

PG7 khô và hơi rung, chơi gai công không hợp lắm bạn ạ.
Bạn chọn Leoviz Liberty, Yinhe 437 là những dòng chắc cốt và ít rung hơn, sẽ hợp gai công hơn nhiều.

Refene

Trung Uý

chu kim thanh

Trung Uý
anh muốn tìm 1 mặt gai có thể giật bám xoáy chú biết chỗ mô bán ko?
A đánh gai gì đã. Mỗi loại gai có 1 tính năng riêng , gai ngắn , dài . Công , thủ. Có lót , k lót.. Giờ a bảo gai giật bám xoáy e chịu đó . Gai chủ yếu hỗ trợ tránh họ giật chết còn chủ yếu vẫn là FH mạnh thì đánh gai khoẻ ra

chu kim thanh

Trung Uý
Mình có miếng gai công Butterfly Flarestorm đã cắt size 151x158, chân gai còn nguyên, màu đỏ. Bán lại cho bạn giá 250k
E cảm ơn. Mua hộ 2 ông bác nên mua mới gai uranuss . Nhiều lúc hàng cũ các bác ở quê k biết lại nghĩ mìn này nọ. Nên e mua mới cho đỡ tai tiếng ạ

Bình luận từ Facebook