Xin review về mút Donic Bluefire M2 và M3

thaythuydn

Đại Tá
Mình mới dùng con M3 được một tuần, nói chung là tốc độ nhanh kinh khủng, kiểm soát cũng tương đối dễ. Trước hay đánh thua ông chặn đẩy, từ hôm sắm con M3 cho bên giật con S3 cho trái, ông này thua hoài, phải công nhận con M3 tốc độ nhanh thật, mình thật sự ngạc nhiên về tốc độ của nó
Nghe bạn nói mình sướng quá như vừa nhặt được tiền giửa đường !!.Xin hỏi bạn có kinh nghiệm gì về Impuls speed bên BH chưa?.Nếu có xin cho biết SO SÁNH Blue Fire M3 vs Impuls speed .cám ơn.Mình đánh cốt ZJK super ZLC.

thaythuydn

Đại Tá
Mình dang đánh cot Sa- combo phải Blu M1 trái ten 64 nói về M1 thì tuyệt vời cho lối chơi tấn công bạo lực bạt giật tiếng kêu rât đã tai. ròn tan chưa ai đỡ nổi quả bạt của mình....Đối với người lối giật moi soáy, thủ thì M1 không hợp còn M2 M3 thì m chưa thử.

Như vậy sử dụng FH Blue Fire M1 thì tuyệt vời hơn Tenergy 64 sao?

Timoboll_ZLC

Binh Nhì
Mình đang chơi cốt TMB-ZLC, FH:Bluefire M2, BH:Acuda S2. Mình có một vài cảm nhận như sau:
- Mặt Bluefire M2 đánh phải tương đối ổn: giật, bạt rất bắn. Với tầm giá 750k so với các mặt cùng giá tôi thấy rất OK.
- Nếu đánh trái thì tôi nghĩ nên dùng M3 sẽ mềm và kiểm soát tốt hơn.

Hạ Xanh

Binh Nhất
Minh đang dùng cốt sardius định dung một trong hai mặt m2 hoặc M3 để đánh phải bác nào có kinh nghiệm hoặc đã dùng qua cho em biết lên dùng mặt nào hiệu quả hơn.hay lên dùng loại nào

shinichi_86

Trung Uý
Minh đang dùng cốt sardius định dung một trong hai mặt m2 hoặc M3 để đánh phải bác nào có kinh nghiệm hoặc đã dùng qua cho em biết lên dùng mặt nào hiệu quả hơn.hay lên dùng loại nào
Mình chưa rõ lối đánh cả bạn lắm, nhưng đánh phải nên dùng M2 mặt trung bình, M3 sợ hơi mềm.

Hạ Xanh

Binh Nhất
Minh đánh gần bàn hay xa bàn đều tạm đc.minh nghi danh gần bàn tốt hơn nhưng nếu vậy có thể giai thich qua giúp mình về nối đánh như thế nào thi dung m3 hay m2 minh choi đc thôi gian ngăn cùng đang muốn tìm hiểu nhiều hơn về bóng bàn.va cũng mới đc biết của hang mình là nơi tin cậy của nhiều người

tuannn

Đại Uý
Minh đánh gần bàn hay xa bàn đều tạm đc.minh nghi danh gần bàn tốt hơn nhưng nếu vậy có thể giai thich qua giúp mình về nối đánh như thế nào thi dung m3 hay m2 minh choi đc thôi gian ngăn cùng đang muốn tìm hiểu nhiều hơn về bóng bàn.va cũng mới đc biết của hang mình là nơi tin cậy của nhiều người

M2 và M3 mình đã đều đang dùng và đã dùng qua. Cốt của mình off+ có vẻ nhanh hơn hoặc = sar của bạn. Nếu trái phải của bạn đều thuộc về rơ công thì chơi M2 là thích hợp còn BH mà thủ thì nên M3. FH mà rơ moi xoáy thì M3 (vì mềm dễ moi và lực hơn thiếu so với M2). Nói chung ròng này thì mình thấy M2 là thích hợp nhất với đa số các lối chơi cũng như dễ kết hợp với cốt.

chungdubn

Thượng Sỹ
Mặt donic bluefire jp01 đanh thế nào nhi dùng để đánh trai hay phải . Đanh với cốt leovis thi thế nao vây các ban

Thành Danh

Thượng Sỹ
độ nẩy thì M2 nảy hơn một chút. Cảm giác êm thì M2 êm và tiếng kêu thích hơn bạn nhé. Có một yếu tố nữa là M2 bền hơn Vega rất nhiều.

7, member: 220"]độ nẩy thì M2 nảy hơn một chút. Cảm giác êm thì M2 êm và tiếng kêu thích hơn bạn nhé. Có một yếu tố nữa là M2 bền hơn Vega rất nhiều.[/QUOTE]
Cho minh hoi la M2 cug hay mem a

Thành Danh

Thượng Sỹ
độ nẩy thì M2 nảy hơn một chút. Cảm giác êm thì M2 êm và tiếng kêu thích hơn bạn nhé. Có một yếu tố nữa là M2 bền hơn Vega rất nhiều.
Cho minh hoi la M2 cug hay mem a
Cho minh hoi la M2 cug hay mem ạ,cot minh lahinoTec off+carbon

shinichi_86

Trung Uý
Neu ket hop voi cot mem thi sao ạ,vs so sanh giup minh T05FX vs M2 dc ko ạ
loi choi BH cua minh la go va chan day nhieu,giat ve thi it hon nhug minh phai dieu chinh =60' do khi ve vi moi tap
05fx xoáy hơn M2, độ cứng gần như tương đương nhau, tuy nhiên chặn bóng thấy 05fx hơi khó hơn M2 1 chút.

Bình luận từ Facebook