Xin review cho mặt Palio Blitz Soft

py_po

Binh Nhì
Em đang tính dán Palio Blitz Soft cho BH của cốt Zhang Jike ALC.
Nhờ các Pro đã sử dụng mặt này cho xin ít review và chỉ giáo giúp xem combo trên có hợp với cú móc cổ tay trên bàn ko?
Xin cảm ơn!

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Trời ạ. Sardius thì người người chơi Sar, nhà nhà chơi Sar. Em cứ ra chỗ Hỏa Châu, xem anh em nào chơi gì thì tham khảo? Qúa nhiều mút để dán với Sar cho FH luôn em ạ!

Sơn Hoá Nt

Thượng Sỹ
em có xem rồi , toàn ten thôi , phối mút linh tinh loạn xị cả , mà e làm gì có xiền mà chơi ten , nó mà bền 5,6 tháng iem mua ngay , đánh phải r7 s đc k anhir ? e thấy a hiên cũng đánh ruby vs r7 s đấy chứ .

tosiosHD

Đại Tá
em có xem rồi , toàn ten thôi , phối mút linh tinh loạn xị cả , mà e làm gì có xiền mà chơi ten , nó mà bền 5,6 tháng iem mua ngay , đánh phải r7 s đc k anhir ? e thấy a hiên cũng đánh ruby vs r7 s đấy chứ .
+ OK. Đánh FH rakza7 soft là ok đấy. Rakza7 thì có vẻ hơi cứng. A e mình cứ mút bền mà chơi em ạ. Ten chỉ dùng cho đánh giải thôi. Đánh tập hàng ngày xót tiền lắm.

Mới ra mặt Palio Aeolus đấy bạn ơi.
Mặt này không cứng nhưng kiểm soát tốt, cắn xoáy tốt, tốc độ nhanh, bền. Nói chung là phù hợp cho rất nhiều nhu cầu hiện nay. Giá mặt này là 790.000 bạn nhé.

tosiosHD

Đại Tá
Mới ra mặt Palio Aeolus đấy bạn ơi.
Mặt này không cứng nhưng kiểm soát tốt, cắn xoáy tốt, tốc độ nhanh, bền. Nói chung là phù hợp cho rất nhiều nhu cầu hiện nay. Giá mặt này là 790.000 bạn nhé.
+ Có review của mặt này chưa Hỏa Châu ơi? Mình rất hợp palio Blitz đấy, giờ lại có mặt mới cùng hãng palio mà ngon hơn là thích lắm đấy.

Bình luận từ Facebook