Xin hỏi mọi người: Giao bóng như này đã ổn chưa?

Bbtayninh

Thượng Tá
Mình cũng tay trái mà bạn, mình cực kì sợ cái quả ngang lên, xuống chỉ lập lờ này ra mang này, gò lại thì ăn giật, mà moi nhẹ lên thì bị chế lại, khó có thể giật hết.
Giao ngang ngắn hai nảy sang bên bh thì dù là xoáy chiều nào ( chiều như chủ thới giao hoặc ngược lại) đều có thể chế lại bằng 1 cú gò hoặc búng trái nhẹ lại.
Nếu giao ngang ngắn 2 nảy( chiều xoáy như của chủ thớt) thì nên giao vào giữa bàn, nẩy 2 nó nẩy sang bên phải của người tay trái( giao khéo và động tác vào xoáy kín 1 tý, quả lên, quả xuống, thì người tay trái thường đỡ lại sang phải( đỡ vào bàn không khó) và bạn có thể tấn công, có đỡ sang trái thì cũng khó khăn vì thuận xoáy. Quả này không để ý chút là bung và rúc ngay.
Tất cả mình nói đều tính là trường hợp trình độ không quá chênh lệch, còn đã trên cơ hẳn thì đánh kiểu gì cũng chết thôi
Ah bác củng tay trái vậy bác ở tỉnh nào.có dịp ae mình lập 1đội tay trái chiến với ae tay phải trên dđ đi.keke

Trainee

Đại Tá
Vấn đề là quả em nói nó k ngắn a ạ, nó lấp lửng, làm mình phân vân giữa giật và gò, nói chung là em thấy sợ lắm. Về em sẽ thử cách của anh nói ^^ mà a là ai thế ạ? Mấy lần a nói a thấy em mà e chưa thấy a đắc tội quá ^^
Anh chỉ có nhìn vài cái clip em đánh giải Gà (chọi) con hay đâu đó nên nhớ mang máng thôi, chứ anh không ở HN! :)

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Ah bác củng tay trái vậy bác ở tỉnh nào.có dịp ae mình lập 1đội tay trái chiến với ae tay phải trên dđ đi.keke
Cho mình 1 chân hóng hớt với . Xem Việt HY có mấy quả đục xoáy xuống ngắn ,nặng rơi góc bàn sát lưới . Người tay phải moi lên , người tay trái đè dọc chữ I hơi bị độc , 1 séc phát khoảng 4 quả , những quả còn lại phát chiến thuật hơi bị hay .

aotungchao

Thượng Sỹ
Anh cứ đùa :)))) em bây giờ bỏ bóng bàn rồi, lên đây chém gió thôi. Mà bây giờ em không giao khó nữa đâu, toàn giao xong giật la liệt như a Sơn Nấm thôi =)) đang nhớ nước của a tùng quá :))) lâu lắm k gặp a :p
Mày hay đánh ở đâu hôm nào a mang nước qua tận nơi không cứ điện trước a ra duy hưng. A đang bị chấn thương lưng xin chú 2 quả.

Bbtayninh

Thượng Tá
KK, bạn đánh ngang anh lamtq thì trên cơ mình nhiều lắm, chắc trên ông Cá cũng phải 2 bóng là ít! Bọn mình chỉ tán dóc là tài thôi, đánh đấm gì![/QU
Dạo này a yếu lắm rồi, loạn đao nên bị a Đức mổ thịt hoài, hehe[/QUOTE
Ađức còn trên bóng em luôn mà.có lần củng thịt em rồi.à mà cho em hỏi cốt vợt làm tay ở thái lan của anh đánh cảm giác ntn so với tmb alc ?em thấy cán vợt đó đẹp thật.

Bbtayninh

Thượng Tá
Dạo này a yếu lắm rồi, loạn đao nên bị a Đức mổ thịt hoài, hehe
Em củng từng là nạn nhân của ađức mà.hihi.cây vợt làm thủ công của anh ở thái lan đánh ntn so với tmb alc vậy anh.? Screenshot_2016-01-07-13-44-53.png

Bình luận từ Facebook