xin đánh giá về dòng bọt khí DHS

anhemoy

Đại Tá
có bác nào đã chơi qua các dòng Gold Arc và Tin Arc cho em xin cảm nhận của từng mặt được không ạ? Nếu so với tenergy 64 thì mặt nào cho hiệu năng giống nhất ạ?
Em muốn tìm 1 mặt DHS nào đó bám dính tốt (có thể bằng hoặc kém H3), dễ dàng flick và đẩy chặn/giật trái tầm trung bàn không bị thiếu lực ạ.
Cảm ơn các bác đã đọc bài :D

anhemoy

Đại Tá
Cắt nặng, bỏ nhỏ, lên xoáy thì T5 bên BH ngon, kê chặn tụt, đấm hơi tệ.
GA mình thấy cứng, nhanh để đánh FH.
cơ bản dạo này là em đang tập flick và giật trái. hiện e đang đánh H3 mk cho bh, flick thấy ok cơ mà đấm/ giật thì.....:(

nb.toan

Thượng Tá
có bác nào đã chơi qua các dòng Gold Arc và Tin Arc cho em xin cảm nhận của từng mặt được không ạ? Nếu so với tenergy 64 thì mặt nào cho hiệu năng giống nhất ạ?
Em muốn tìm 1 mặt DHS nào đó bám dính tốt (có thể bằng hoặc kém H3), dễ dàng flick và đẩy chặn/giật trái tầm trung bàn không bị thiếu lực ạ.

DHS TinArc mềm, nhẹ, không có gì nổi bật, dễ thiếu lực.
So với Ten thì thua xa lắm.
Không hợp cốt vợt mềm.

dinhtienhai

Đại Tá
A thay xong cán rồi tiếc là k có logo

nb.toan

Thượng Tá
DHS TinArc mềm, nhẹ, không có gì nổi bật, dễ thiếu lực.
So với Ten thì thua xa lắm.
Không hợp cốt vợt mềm.
(tt)
Khi dán cốt cứng, giật FH thì thật sự không làm khó được ai, nhưng bạt giật /bạt thì ổn, như có tiếng nổ chát chát, rắc rắc làm cho người đánh và đối thủ giật mình, cứ tưởng cốt vợt bị bể vỡ nhưng không phải.
BH chưa thử nên không biết vì có nhiều loại mút khác đánh BH có lý hơn.

Last edited:

Bình luận từ Facebook