Xin chỉ giáo mặt stiga airoc s

mancongtu

Trung Uý
mặt này mình đánh bên BH nên cảm nhận như sau: Bám xoáy kinh khủng, chặn banh rất khó chịu banh đi hơi dị, mặt này banh có đường đi cắm. điểm yeus của mặt này là đo co rút, và mặt vợt bị thay đổi màu nếu ko vệ sinh tốt

Trainee

Đại Tá
e thấy bác có vẻ hiểu biết.ae ko biết ng ta hỏi thì làm sao.bác topic nào cũng nhảy vào cm bảo sao nhanh lên đại tá
Bạn có biết điều kiện để lên Đại tá là gì không? Chắc không, nên mới nói câu cuối thế! Vả lại mình không hề "nhanh" lên. Nếu bạn muốn góp ý nghiêm túc thì cân nhắc câu từ chút, mình sẽ tiếp thu và tôn trọng!
Về câu hỏi của bạn trên kia thì Airoc nó thuộc dòng mặt Đức Nhật, nên có tacky nhưng không thể bằng H3 được. Nếu bạn ấy hỏi nó có tacky tương đối không thì khác. Còn so với dòng H3 thì không thể nào so được.
Xa hơn nữa, thì bạn hãy đọc những Topic mà chủ topic viết, và xem cái cách bạn ấy mở đầu một chủ đề, để biết tại sao mình nói bạn ấy vậy.

dokhoa33

Đại Tá
mặt này mình đánh bên BH nên cảm nhận như sau: Bám xoáy kinh khủng, chặn banh rất khó chịu banh đi hơi dị, mặt này banh có đường đi cắm. điểm yeus của mặt này là đo co rút, và mặt vợt bị thay đổi màu nếu ko vệ sinh tốt
Mặt này công Nhận quá xoÁy luôn! Nó di gần giống Sound đấy @Nam_HaiDuong nhưng mặt này xoáy hơn nhiều.

Bình luận từ Facebook