Xin cảm nhận về timo boll t5000

phuongnguyen

Đại Tá
Em đã đc nc với a Tú Mẩu..! Hiện tại a ấy đánh Timo boll T 5000 Fh: ten 05 , Bh: ten 64 ..!
Em đang chơi cốt Timo Bool t5000, seri J...! Theo cảm nhận gà con của e ( e đã chơi qua dòng zlc thì thấy hơi chậm so với e , sadius thì quá nảy và nhanh) sau khi chơi timo boll thì thấy vừa khéo. Cốt mỏng hơn sadius , tốc độ nằm giữa 2 dòng zlc và sadius . Nói chung cốt đẹp, vừa đủ nhanh , không quá chậm..! Kiểm soát tốt ..! Bác trình cao thì FH ten 05 còn không thỳ cứ 2 , 64 mà Fang cho e . K hối hận và sẽ gắn bó dài lâu đấy ạ
Giờ em đã là vợ của A

Dung@

Đại Uý
Em giờ đánh Victas Fire Fall VC thấy vc phết anh ạ, bán sạch sanh các cốt khác rồi.
Cây này trộn lẫn giữa Amultart và Inner ZLC :)
Ai bán Victas
Anh kiếm cây như em đang chơi thử xem. Dòng này ít người chơi, nên nếu kiếm được cây cũ thì giá chắc chắn là rất hợp lý - mới thì đắt phết.
Ngày trước em có nói là anh chơi Inner ZLC không được đâu mà, cần phải phát lực tốt lắm chơi cây đó mới hay! Chứ cứ moi moi thì bao giờ cho chết người ta được!
Ai có dòng này đã bóc gin để lại thì alo nhé. 0975325323

Clipper

Trung Uý
Ch
Em đã đc nc với a Tú Mẩu..! Hiện tại a ấy đánh Timo boll T 5000 Fh: ten 05 , Bh: ten 64 ..!
Em đang chơi cốt Timo Bool t5000, seri J...! Theo cảm nhận gà con của e ( e đã chơi qua dòng zlc thì thấy hơi chậm so với e , sadius thì quá nảy và nhanh) sau khi chơi timo boll thì thấy vừa khéo. Cốt mỏng hơn sadius , tốc độ nằm giữa 2 dòng zlc và sadius . Nói chung cốt đẹp, vừa đủ nhanh , không quá chậm..! Kiểm soát tốt ..! Bác trình cao thì FH ten 05 còn không thỳ cứ 2 , 64 mà Fang cho e . K hối hận và sẽ gắn bó dài lâu đấy ạ
Chẳng có cây nào hay mà cũng chẳng có cây nào dở, trình độ việt nam thì chơi cây nào là tuỳ sở thích, quan niệm, sức khoẻ, tuổi tác từng người, t5000 thì cũng là sar cải tiến thôi, nhưng có lẽ cốt thuần gỗ là dễ thích nghi với nhiều người nhất

Clipper

Trung Uý
Ch

Chẳng có cây nào hay mà cũng chẳng có cây nào dở, trình độ việt nam thì chơi cây nào là tuỳ sở thích, quan niệm, sức khoẻ, tuổi tác từng người, t5000 thì cũng là sar cải tiến thôi, nhưng có lẽ cốt thuần gỗ là dễ thích nghi với nhiều người nhất
Đúng là Việt Nam sáng tạo chả giống ai, lối đánh bắt chước hệt trung quốc mà lại đi đáng tamca

chu kim thanh

Trung Uý
Ch

Bác phán câu không có cây nào hay k có cây nào dở là sai sai rồi đó ..!

Bình luận từ Facebook