Xin các cao thủ tư vấn mặt vợt phù hợp (Đừng tư vấn dòng Tenergy ^^)

Lưu Lộc

Binh Nhì
Xin chào cả nhà,
Mình mới chơi bóng bàn gần đây và đang chấm cốt "Epox Top Speed" của Donic, xin được các cao thủ tư vấn mặt vợt phù hợp cho e nó. Về lối đánh của mình:
***FH: giật đôi công (tính dùng Rasant Grip)
***BH: chủ yếu để flick mấy quả giao bóng xoáy xuống gần bàn và chặn đẩy chờ phản công bằng FH (tính dùng Baracuda)
Rất mong được mọi người tư vấn
Xin cảm ơn

long thủ

Đại Tá
Em nghĩ bác nên thử FH - Rakza X và BH - Rasant thường. Rakza X cực bắn và xoáy, đánh phải rất có lực. Rasant thường thì có topsheet mềm nên giật xoáy cảm giác bóng lún rất hay, em dùng con này vẩy trái trong bàn rất chuẩn :D

Lưu Lộc

Binh Nhì
Em nghĩ bác nên thử FH - Rakza X và BH - Rasant thường. Rakza X cực bắn và xoáy, đánh phải rất có lực. Rasant thường thì có topsheet mềm nên giật xoáy cảm giác bóng lún rất hay, em dùng con này vẩy trái trong bàn rất chuẩn :D
@long thủ Bạn ơi cho mình hỏi: epox top speed đã là off+ mà mình dùng Rakza X nữa thì khi giật hoặc bạt có ổn không ?

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Xin chào cả nhà,
Mình mới chơi bóng bàn gần đây và đang chấm cốt "Epox Top Speed" của Donic, xin được các cao thủ tư vấn mặt vợt phù hợp cho e nó. Về lối đánh của mình:
***FH: giật đôi công (tính dùng Rasant Grip)
***BH: chủ yếu để flick mấy quả giao bóng xoáy xuống gần bàn và chặn đẩy chờ phản công bằng FH (tính dùng Baracuda)
Rất mong được mọi người tư vấn
Xin cảm ơn
Fh donic acuda S1,2
Bh baracuda

Bình luận từ Facebook