Xin anh em tư vấn mặt phù hợp với cốt Barwell Fleet

Như tiêu đề mình muốn mọi người tư vấn cho mặt phù hợp với cốt Barwell Fleet.
Hiện tại mình đang đánh mặt Ten 05fx và Flyatt Soft nhưng do không cẩn thận nên đã làm hỏng mặt Flyatt Soft. Do đó mình cần mọi người tư vấn cho một mặt dùng để đánh trái phù hợp với cốt trên
Xin cảm ơn!!!

tosiosHD

Đại Tá
Như tiêu đề mình muốn mọi người tư vấn cho mặt phù hợp với cốt Barwell Fleet.
Hiện tại mình đang đánh mặt Ten 05fx và Flyatt Soft nhưng do không cẩn thận nên đã làm hỏng mặt Flyatt Soft. Do đó mình cần mọi người tư vấn cho một mặt dùng để đánh trái phù hợp với cốt trên
Xin cảm ơn!!!
Cốt này theo mình dùng 2 mút tb cứng đến cứng, dùng 2 em soft như của bác có vẻ hơi xịt nhỉ?

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
Có lẽ BF chỉ đánh hiền thôi, ko đánh ác được bác ạ. Em dán MX-S vào, thấy mọi người nói cứng lắm cứng vừa, nhưng vẫn thấy hiền khô. Haha.
Anh đã đánh qua MXs r cho mình xin tí cảm nhận với. Mình định đánh vs Rw7

tosiosHD

Đại Tá
Anh đã đánh qua MXs r cho mình xin tí cảm nhận với. Mình định đánh vs Rw7
Mình mới Test được ít buổi thôi. Mút này topsheet mềm (ấn tay vào thấy lõm lõm chút xíu), sponge khá cứng, lỗ bọt khí khá nhỏ...nên đánh khá xoáy, độ phọt bóng vừa phải, tốc độ khá, kiểm soát tốt.

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
[QUOt"tosiosHD, post: 748735, member: 7350"]Mình mới Test được ít buổi thôi. Mút này topsheet mềm (ấn tay vào thấy lõm lõm chút xíu), sponge khá cứng, lỗ bọt khí khá nhỏ...nên đánh khá xoáy, độ phọt bóng vừa phải, tốc độ khá, kiểm soát tốt.[/QUOTE]
Như thế chắc đánh BH ok, e định chiến với Stiga Rosewood7 hehe

tosiosHD

Đại Tá
[QUOt"tosiosHD, post: 748735, member: 7350"]Mình mới Test được ít buổi thôi. Mút này topsheet mềm (ấn tay vào thấy lõm lõm chút xíu), sponge khá cứng, lỗ bọt khí khá nhỏ...nên đánh khá xoáy, độ phọt bóng vừa phải, tốc độ khá, kiểm soát tốt.
Như thế chắc đánh BH ok, e định chiến với Stiga Rosewood7 hehe[/QUOTE]
Mình chưa chơi dòng cốt stiga bao giờ nên ko rõ lắm. Xét về độ cứng Msx khoảng 48-49 bạn nhé, nên bạn kết hợp với cốt có tốc độ vừa phải thôi, kẻo khó kiểm soát đấy!

Bình luận từ Facebook