Xin anh em diễn đàn tư vấn giùm combo

napoleong389

Trung Sỹ
Hiện tại em bỏ bóng bàn 1 thời gian cần tập lại, vấn đề là ở chỗ đang muốn sửa động tác nên cần 1 combo kiểm soát thật tốt. mong anh em tư vấn giúp. xin cảm ơn và hậu CHIẾN

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Lên đưa tiền cho anh, a đưa cho hẳn 1 bộ như ý. Tính hủy diệt cao lại trong diện rộng, sát thương là khó ai cứu vãn nổi! Ra 1 đòn thì Hoa đà tái thế cũng phải lùi xe.

napoleong389

Trung Sỹ
cụ thể đê...thacks đấu hoa đà tái thế mấy tháng rồi mà có thấy ọ ẹ gì đâu. kể cả h chiến luôn khỏi cần tập lại cũng được, khong vướng

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
cụ thể đê...thacks đấu hoa đà tái thế mấy tháng rồi mà có thấy ọ ẹ gì đâu. kể cả h chiến luôn khỏi cần tập lại cũng được, khong vướng

Tầm này bỏ túi ngay chứ chú cứ húng lìu! Bước chân ra Hà nội center oánh tòe loa luôn, mà tháng rồi được truy lĩnh gì lắm tiền hay sao mà dở người lại muốn đi nộp tiền cho anh vậy!

napoleong389

Trung Sỹ
Tầm này bỏ túi ngay chứ chú cứ húng lìu! Bước chân ra Hà nội center oánh tòe loa luôn, mà tháng rồi được truy lĩnh gì lắm tiền hay sao mà dở người lại muốn đi nộp tiền cho anh vậy!

chẳng qua dạo này cuối tuần toàn phải học không thì em lên truy sát 2 cái loa zè ngay. hôm trước ọ ẹ trận 100 bia thế có giám nhận không. hay là lại phải kênh bóng.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mua vợt mới anh bán cho bộ combo khoảng 8 triệu xong a nện cho thêm 50 bia vào đầu nữa là khỏe chứ cứ ọ ọe lắm a cho lên thêm bây giờ!

boll_boll

Moderator
Thử chơi cây Avalox P500 + 2 mặt Donic như Acuda S1, S1 turbo bên phải và S2, Baracuda cho bên trái mình nghĩ rất ổn. Nếu muốn động tác chuẩn hơn thì khuyên bạn chơi mặt Tàu bên phải, T64 bên trái là rất chuẩn.

thangRau

Đại Uý
Ông thanh niên này giờ này còn xin tư vấn cốt vợt...
Chuyển sang Pen đi, anh cho mượn cốt mà chơi nhé, hihihi. Hôm nọ đi Qni mà k có đk lên chỗ chú đánh giao lưu

napoleong389

Trung Sỹ
Ông thanh niên này giờ này còn xin tư vấn cốt vợt...
Chuyển sang Pen đi, anh cho mượn cốt mà chơi nhé, hihihi. Hôm nọ đi Qni mà k có đk lên chỗ chú đánh giao lưu

hôm nào làm trận vợt dọc đê cho em xin 5 viên thôi. hoặc làm trận vợt ngang em gác lại bác 5 viên. hay đấy

Bình luận từ Facebook