Xin AE giúp ......

Trainee

Đại Tá
Mình thấy dán mút trên cốt bề mặt Limba bao giờ cũng dính chặt,khó bóc hơn trên gỗ bề mặt Koto
Thực sự là mình chơi qua 3 cây Inner ZLC, gỗ già chát, bóc mặt cứ cầm dứt cái vèo, vậy nên gỗ già non cũng quan trọng@

Trubegau

Trung Uý
Cốt mặt Limba, em khuyên bác cứ mua về ít dầu lanh, loại loãng thôi, làm một lớp lên, chờ nó khô

Dán mặt vào, nếu vẫn dễ dán, 1 tuần sau không bị bong, bác bóc mặt ra, làm thêm lớp nữa thì yên tâm nhất

Dầu lanh là dầu chuyên dùng để pha màu sơn dầu nên bác cứ ra chỗ Đê La Thành mua thì nhiều, và nó cũng rẻ thôi
Bác đã thử dùng dầu lanh để làm cốt nặng hơn chưa? Tác dụng ntn hả bác?

bb&cs

Trung Uý
M

minh mới mua cốt stiga carbonado không hiểu gỗ gì nhưng bóc rất khó ,mình bóc rất từ từ nhưng vẫn bị một hai dăm gỗ ...

Bác mua loại gì, ở đâu, có đẹp không, bác chụp ảnh show hàng đi, cho ae ngắm với, Hôm trước em cũng máu lắm, cầm tiền ra cửa hàng rồi, tính định mua, nhưng xem cốt thấy xấu xấu nên thôi.

BAC SUP

Đại Tá
Bác mua loại gì, ở đâu, có đẹp không, bác chụp ảnh show hàng đi, cho ae ngắm với, Hôm trước em cũng máu lắm, cầm tiền ra cửa hàng rồi, tính định mua, nhưng xem cốt thấy xấu xấu nên thôi.
Mình bán đi lâu rồi , bôi keo chống tước thì dám nó không chặt ....xin từ mặt các loại cốt của stiga...

Bình luận từ Facebook