Xelu3b@nh đấu với Hùng Ca

meoluoitmb

Đại Tá
Chiều qua về CLB muộn nên chỉ nhờ cậu em quay hộ được có séc 5 của trận độ này. Xelu đã bị dẫn trước 2 séc đầu, thậm chí séc 4 anh còn bị dẫn trước 10-8. Tuy nhiên được sự cổ vũ nhiệt tình về cả vật chất lẫn tinh thần anh đã đưa trận đấu đến séc đấu quyết định.
Xelu đứng phía bên trong, Hùng ca to con đứng phía ngoài, sát máy quay.
[video=youtube;sPLBDVP-Mw4]http://www.youtube.com/watch?v=sPLBDVP-Mw4&feature=player_detailpage[/video]

XeLu3b@nh

Đại Tá
Phong trào bb QN mạnh quá! Các bác cho e hỏi trình độ a Minh Côn thì đứng tầm top mấy QN ạ?

A minh côn top 5 đó bạn ơi. Một cao thủ của đất mỏ. Mình gặp a minh côn thì toàn nộp thôi. Bạn cug biết ming côn à

ToanTN

Trung Sỹ
A minh côn top 5 đó bạn ơi. Một cao thủ của đất mỏ. Mình gặp a minh côn thì toàn nộp thôi. Bạn cug biết ming côn à

Vâng! Anh Minh với a Bình trước cùng đội với e. Xem clip bác giật như thế chắc cũng hàng top trong tỉnh rồi Bia

THUONG_GA

Trung Sỹ
Gặp xe lu chém gió trên diễn đàn rồi nhưng giờ mới được xem xelu chém bàn bóng . cũng nguy hiểm phết , Đã tay trái rồi mà cứ đục chọi vào càng trái của đối phương tay thuận thì khó chịu rồi.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Vâng! Anh Minh với a Bình trước cùng đội với e. Xem clip bác giật như thế chắc cũng hàng top trong tỉnh rồi Bia

Hjgj...đội kiến trúc mgsu, giờ đang có 2 cao thủ là thế anh và đwcs rồng đầu quân thì phải

XeLu3b@nh

Đại Tá
Gặp xe lu chém gió trên diễn đàn rồi nhưng giờ mới được xem xelu chém bàn bóng . cũng nguy hiểm phết , Đã tay trái rồi mà cứ đục chọi vào càng trái của đối phương tay thuận thì khó chịu rồi.

Hjhj..bác quá khen r. E có mỗi quả đục và chọi nhưng ko nguy hiểm lắm đâu ợ. E đánh ở qn còn non lắm, toàn bị nộp thôi...có dịp ae giao lưu nhé

trung2409

Trung Uý
Hjhj..bác quá khen r. E có mỗi quả đục và chọi nhưng ko nguy hiểm lắm đâu ợ. E đánh ở qn còn non lắm, toàn bị nộp thôi...có dịp ae giao lưu nhé

tuần trước tôi cũng về quảng ninh, nhưng lái xe mệt quá chẳng còn tâm trạng mà bóng bánh... ko thì cũng gọi cho ông và huy das để tôi nộp bia đấy... he he

XeLu3b@nh

Đại Tá
tuần trước tôi cũng về quảng ninh, nhưng lái xe mệt quá chẳng còn tâm trạng mà bóng bánh... ko thì cũng gọi cho ông và huy das để tôi nộp bia đấy... he he

Hơ hơ thế lần sau đi qn nhớ gọi nhé, mệt ko bóng bàn đc thì tôi bảo huydas cho ít bóng râm

huydas

Đại Tá

Lần sau đến thì gọi nhé..tôi chưa biết và xem ông đánh bao giờ nhưng mà mạnh dạn gác ông 2 bóng :zingme14::zingme68:

trung2409

Trung Uý
Lần sau đến thì gọi nhé..tôi chưa biết và xem ông đánh bao giờ nhưng mà mạnh dạn gác ông 2 bóng :zingme14::zingme68:

ok... he he, tôi cũng mới đánh được hơn năm thôi, gà qué mà.... nhưng giống ngựa non thì háu đá...

Bình luận từ Facebook