Toàn quốc Xả hàng Mặt Vợt Thường nội địa Nhật 100-300k ( 7/10 )

Trainee

Đại Tá
Cái 05-1,9 đen á,vậy a sẽ cân nhắc nguồn hàng chỗ đó :(
Uhm, anh không tiếc xiền mà mua phải hàng hơi cùi cùi thì ... éo chấp nhận được, KK!

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0
    1.4 MB · Đọc: 0

Trainee

Đại Tá
A thấy phình phường mờ,ten đánh bể rìa là do trình kém :p
KK, thời gian đánh cái mặt đỏ bằng độ 4, 5 lần thời gian đánh mặt đen anh ạ. Đều dùng BH. Mà 2 mặt em nhận cùng 1 ngày, lúc đó em đen xinh tươi mặn mà, yêu lắm, còn em đỏ thì như kiểu 3 ngày chưa có bữa cơm, nhợt nhạt, cũ kỹ, ... ;)

Trainee

Đại Tá
KK, thời gian đánh cái mặt đỏ bằng độ 4, 5 lần thời gian đánh mặt đen anh ạ. Đều dùng BH. Mà 2 mặt em nhận cùng 1 ngày, lúc đó em đen xinh tươi mặn mà, yêu lắm, còn em đỏ thì như kiểu 3 ngày chưa có bữa cơm, nhợt nhạt, cũ kỹ, ... ;)
Đợt này hơi đói, chứ không mai em cho em đen đi vào sở tế bần lun, nhìn ngoài nhếch nhác lắm roài, còn vết nứt chỗ 3h nữa chứ, chụp nó không lên được, mốt là sứt thêm phát tướng thoai! ;)

phi hung

Đại Tá
Đợt này hơi đói, chứ không mai em cho em đen đi vào sở tế bần lun, nhìn ngoài nhếch nhác lắm roài, còn vết nứt chỗ 3h nữa chứ, chụp nó không lên được, mốt là sứt thêm phát tướng thoai! ;)
Lạ nhề,mới đét lại nhang tã vậy :)

Daoky09

Đại Tá
Khi dán vào cốt, thừa riềm, chú dùng máy mài cho đẹp, thấy nó dai hơn hẳn Ten mua ở VN. Vì vậy, chú vẫn nói: ten nội địa bền hơn hàng xuất sang VN mà.

Mark V

Đại Uý
Bác check dùm mềnh 2 miếng
-FastArc G1 mã số C654
-TargetForce mã số C634
PM tổng phí sau khi trừ các kiểu khuyến mại nhé
Cám ơn

Bình luận từ Facebook