W997 có tem và ko tem đâu mới là xịn

ketquadi

Thượng Tá
Căng nhỉ? E đc trải nghiệm cả 2 cây có tem và ko tem, ko biết do cảm giác hay gì nhưng đánh cây có tem hay hơn hẳn dù chỉ dán H3MK, trong khi đó cây ko tem đánh H3blu nên cứ có tem thì yên tâm hơn, các bác cũng đừng nói cái tem ko nói lên điều gì? Chí ít có tem thì khó có thể hàng fake đc (nếu tem chuẩn và e nói khó thôi nhé chứ ko phải ko xảy ra tình trạng râu ông nọ cắm cằm bà kia), còn cây ko tem thì chưa chắc đã là thật (Vì vẫn có thể là thật nhưng % sẽ ít đi, còn lấy gì làm thước đo? Cảm nhận ư? Nếu dùng cảm nhận thì mỗi ng mỗi khác có khi đánh fake lại hay hơn xịn) vậy nên cứ hợp là đc. Còn e thì cứ thấy tem mới đủ lòng tin và khỏi khuất tất trong lòng dù đó là fake dán tem xịn có khi đánh vẫn hay hơn xịn ko dán tem.

binh pong

Trung Sỹ
Chỉ có cái Logo trên bề mặt cốt là rõ thôi bác ạ, chứ cạnh vợt thế thì Long 5 nào cũng rứa, vì Long 5 có font chữ khác hẳn với W997 ạ, font Long 5 tròn như font W997 fake ạ.

Chả tin thì em cũng cầm 3 cây rồi, rứa bác ạ. Cây gần nhất bác bảo anh @lamtq chụp lên so sánh là biết liền
hình chụp mã long nhin cũng rất dại ko dc nét. nhưng chất lượng thi cung tra kem may

lamtq

Đại Tá
View attachment 68099 Căng nhỉ? E đc trải nghiệm cả 2 cây có tem và ko tem, ko biết do cảm giác hay gì nhưng đánh cây có tem hay hơn hẳn dù chỉ dán H3MK, trong khi đó cây ko tem đánh H3blu nên cứ có tem thì yên tâm hơn, các bác cũng đừng nói cái tem ko nói lên điều gì? Chí ít có tem thì khó có thể hàng fake đc (nếu tem chuẩn và e nói khó thôi nhé chứ ko phải ko xảy ra tình trạng râu ông nọ cắm cằm bà kia), còn cây ko tem thì chưa chắc đã là thật (Vì vẫn có thể là thật nhưng % sẽ ít đi, còn lấy gì làm thước đo? Cảm nhận ư? Nếu dùng cảm nhận thì mỗi ng mỗi khác có khi đánh fake lại hay hơn xịn) vậy nên cứ hợp là đc. Còn e thì cứ thấy tem mới đủ lòng tin và khỏi khuất tất trong lòng dù đó là fake dán tem xịn có khi đánh vẫn hay hơn xịn ko dán tem.
Cây này là hàng xịn dán tem Fake. :p a nghĩ chắc chắn sẽ ngon hơn fake dán tem xịn:rolleyes:;)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ca 2 đều là xịn. Bản chữ mảnh ko tem là hàng đợt đầu sx chi danh cho VĐV, rât khó mua dc. Bản chữ to hơn, có tem là hàng thương mại hóa, cả 2 loại đều hết sx r các b nhé
Tức là ko tem sẽ xịn hơn, tức là fake xịn hơn, chỉ dành cho VĐV, trách gì bọn CNT toàn đánh hàng fake nên đánh ... KHÔNG GIỐNG AI :p:p:p:p

club7337

Đại Tá
Mình thấy đa phần các cây W968 (cả cán King III lẫn cán Long V), 506 cán PG3, 506 cán Long III và W997 đều không có tem tròn bạc. Thế nên thật hay Fake thì phụ thuộc vào nhà cung cấp thôi bạn à. Nhưng thực sự các cây mình đánh qua đều ngon cả (Fake mà được như vậy thì cũng đành chấp nhận). :)
Cây Long III, Long V, King 3 của mình đầy đủ tẹm bác nhé, không biết bon DHS này như nào các bác nhỉ. Nhưng đánh em thấy cũng yêu yêu ạ

Ttfan2012

Đại Tá
View attachment 68099 Căng nhỉ? E đc trải nghiệm cả 2 cây có tem và ko tem, ko biết do cảm giác hay gì nhưng đánh cây có tem hay hơn hẳn dù chỉ dán H3MK, trong khi đó cây ko tem đánh H3blu nên cứ có tem thì yên tâm hơn, các bác cũng đừng nói cái tem ko nói lên điều gì? Chí ít có tem thì khó có thể hàng fake đc (nếu tem chuẩn và e nói khó thôi nhé chứ ko phải ko xảy ra tình trạng râu ông nọ cắm cằm bà kia), còn cây ko tem thì chưa chắc đã là thật (Vì vẫn có thể là thật nhưng % sẽ ít đi, còn lấy gì làm thước đo? Cảm nhận ư? Nếu dùng cảm nhận thì mỗi ng mỗi khác có khi đánh fake lại hay hơn xịn) vậy nên cứ hợp là đc. Còn e thì cứ thấy tem mới đủ lòng tin và khỏi khuất tất trong lòng dù đó là fake dán tem xịn có khi đánh vẫn hay hơn xịn ko dán tem.
Cây này sao tem dán thấp thế nhỉ? o_O

lamtq

Đại Tá
Các b cu so ko tem la hang fake. E noi that chu no fake dc ca cay vot, cai tem thi nghia ly gi dau. Pg7 có 6-700 cung có tem xin mà ko bjt vot xin hay ko kia.
Vot fake mà Dan tem xin thi cung vut

ngocbg

Trung Uý
Các b cu so ko tem la hang fake. E noi that chu no fake dc ca cay vot, cai tem thi nghia ly gi dau. Pg7 có 6-700 cung có tem xin mà ko bjt vot xin hay ko kia.
997 968 long 5 e thấy khac nhau mỗi cái cán độ dày mỏng như nhau nhìn mặt gỗ long 5 có vẻ dày và cứng hơn
w997 của ma long chất gỗ nhìn rất mềm . nhìn lơp gỗ ngoài 997 đúng la mềm hơn của long 5 nhìu

lamtq

Đại Tá
997 968 long 5 e thấy khac nhau mỗi cái cán độ dày mỏng như nhau nhìn mặt gỗ long 5 có vẻ dày và cứng hơn
w997 của ma long chất gỗ nhìn rất mềm . nhìn lơp gỗ ngoài 997 đúng la mềm hơn của long 5 nhìu
View attachment 68146
Long5 lõi dày hơn hẳn. với mình đánh thử còn phải suy xét mà bạn nhìn hình mà bjt cứng hay mềm thì mình gọi b là sư phụ r

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Long5 lõi dày hơn hẳn. với mình đánh thử còn phải suy xét mà bạn nhìn hình mà bjt cứng hay mềm thì mình gọi b là sư phụ r
Chém vãi, chỉ dầy hơn tối đa là một lớp mặt ngoài cùng thôi, nhưng là do lõi Long 5 dầy hơn chứ không phải là lớp ngoài W997 mỏng hơn.

Thêm nữa, bác @ngocbg nhìn là biết Long 5 cứng hơn cũng ghê, em thì phải so tận tay, rồi đánh thử, nhưng đúng như bác @ngocbg nói, Long 5 lớp mặt cứng hơn W997 nhiều.

Còn về cán cầm thì giống hệt nhau thôi, và khác hẳn với cán Long 3

lamtq

Đại Tá
Chém vãi, chỉ dầy hơn tối đa là một lớp mặt ngoài cùng thôi, nhưng là do lõi Long 5 dầy hơn chứ không phải là lớp ngoài W997 mỏng hơn.

Thêm nữa, bác @ngocbg nhìn là biết Long 5 cứng hơn cũng ghê, em thì phải so tận tay, rồi đánh thử, nhưng đúng như bác @ngocbg nói, Long 5 lớp mặt cứng hơn W997 nhiều.

1 lớp mgoài là b nhiu zem hả cu. a cũng kêu mày sư phụ nuôn

lamtq

Đại Tá
Gỗ ngoài nó có hai lớp, anh để sát vào trên cùng mặt bàn sẽ thấy là nó dầy hơn đúng một lớp gỗ ngoài cùng
éo cần để. seri chiều cao chữ như nhau. cùng đóng ngang lõi. 1 cái = lõi - L5. 1 cái lòi lên- 997+968.
Thế thì lõi dày hơn r. éo cân bjt lớp ngoài nuôn

Trạng .... CÁ

Đại Tá
éo cần để. seri chữ như nhau. cùng đóng ngang lõi. 1 cái = lõi(997.968) 1 cái lòi lên- L5 thế lõi dày hơn r. éo cân bjt lớp ngoài nuôn
Không chịu đọc đã comment, em so tổng thể là W997 dầy hơn đúng lớp ngoài cùng, 1 lớp gỗ, rồi so hai lớp gỗ ngoài cùng, bằng nhau, thế tức là gỗ lõi dày hơn nhau chứ còn gì nữa, chả chính xác hơn cái font kia của anh gấp mấy lần

Font W997 và Long 5 HL5 là font khác nhau nhé, khác nhau trời vực luôn, nên lý luận của anh là ... ÉO CHUẨN:(

ngocbg

Trung Uý

em lại thấy cán là khác nhau nhất nhìn đáy cán 997 hơi vuông còn long 5 hơi tròn

lamtq

Đại Tá
Không chịu đọc đã comment, em so tổng thể là W997 dầy hơn đúng lớp ngoài cùng, 1 lớp gỗ, rồi so hai lớp gỗ ngoài cùng, bằng nhau, thế tức là gỗ lõi dày hơn nhau chứ còn gì nữa, chả chính xác hơn cái font kia của anh gấp mấy lần

Font W997 và Long 5 HL5 là font khác nhau nhé, khác nhau trời vực luôn, nên lý luận của anh là ... ÉO CHUẨN:(
tao đo từng lớp. m đo cả suy ra lõi. thôi để a lạy mày 10 lạy. có gì ko đúng a lạy thêm 71 cái cho đủ 9*9- 81 nhe đại sư phụ

Bình luận từ Facebook