Vũng tàu : Cần chuyển nhượng gai Curl P1 của TSP

lamnq

Binh Nhất
Do chuyển sang thử gai khác nên mình muốn nhượng lại miếng gai thủ Curl P1 của TSP lót 1.1-1.3 chất lượng như hình.Mặt cỡ 152x159cm màu đen.Gía mong muốn là 250k bao ship.Mình cần tìm gai grass D.Tec's màu đen .Bạn nào có xin thông báo lại (có thể trao đổi nếu muốn) . Mình tên Lâm = lamnq vũng tàu ,69 t.

Attachments

• Lót Curl P1.jpg
    Lót Curl P1.jpg
    62.4 KB · Đọc: 56
  • TSP Curl P1.jpg
    TSP Curl P1.jpg
    106.2 KB · Đọc: 58

Longtroc

Trung Uý
Do chuyển sang thử gai khác nên mình muốn nhượng lại miếng gai thủ Curl P1 của TSP lót 1.1-1.3 chất lượng như hình.Mặt cỡ 152x159cm màu đen.Gía mong muốn là 250k bao ship.Mình cần tìm gai grass D.Tec's màu đen .Bạn nào có xin thông báo lại (có thể trao đổi nếu muốn) . Mình tên Lâm = lamnq vũng tàu ,69 t.
Kể mà gai công thì em lấy oánh thử, gai thủ thôi vâỵ phót phát cho nhanh bay

Trainee

Đại Tá
Kể mà gai công thì em lấy oánh thử, gai thủ thôi vâỵ phót phát cho nhanh bay
Nếu rơ tấn công đánh khéo, nhẹ nhàng thì nên thử gai trung. Gai P1 này tấn công khá hay, dù là gai dài, P1 hiện không nằm trong dánh mục ITTF mà thay vào đó là P1R.
Tập chơi gai thì trước đó bỏ cái ý niệm gai công, gai thủ mà thay vào đó là gai ngắn, trung, dài + lót dầy, mỏng, OX, ... Chút ý kiến riêng của mình vậy!

Longtroc

Trung Uý
Nếu rơ tấn công đánh khéo, nhẹ nhàng thì nên thử gai trung. Gai P1 này tấn công khá hay, dù là gai dài, P1 hiện không nằm trong dánh mục ITTF mà thay vào đó là P1R.
Tập chơi gai thì trước đó bỏ cái ý niệm gai công, gai thủ mà thay vào đó là gai ngắn, trung, dài + lót dầy, mỏng, OX, ... Chút ý kiến riêng của mình vậy!
Vì em gò bóng rất kém, nên em xây dựng lối chơi phản công có nghĩa là khi trả gíao bóng em cái về góc xa fh cho cong mông giật, việc của em chỉ là tìm cách chặn quả giật đó sang BH bạn chơi :d, em đang tìm hiểu gai ngắn lót dầy hoặc mút láng lót trung bình (hơi hiếm trừ Tên 05fx...) Với lối chơi 1 mút 1 gai ngắn em hi vọng sẽ đa dạng về chiến thuật hơn mà ko phải điều chỉnh kỹ thuật nhiều :d
PS: em đang thực hiện chiến thuât này bằng mút láng với thăng em hơn 2 bóng tương đối hiệu quả, gần đây đánh búng tai không chấp bóng em thắng nhiều hiện thua :d

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Vì em gò bóng rất kém, nên em xây dựng lối chơi phản công có nghĩa là khi trả gíao bóng em cái về góc xa fh cho cong mông giật, việc của em chỉ là tìm cách chặn quả giật đó sang BH bạn chơi :d, em đang tìm hiểu gái ngắn lót dầy hoặc mút láng lót trung bình (hơi hiếm trừ Tên 05fx...) Với lối chơi 1 mút 1 gai ngắn em hi vọng sẽ đa dạng về chiến thuật hơn mà ko phải điều chỉnh kỹ thuật nhiều :d
PS: em đang thực hiện chiến thuât này với thăng em hơn 2 bóng tương đối hiệu quả, gần đây đánh búng tai không chấp bóng em thắng nhiều hiện thua :d
Mút láng lót mỏng cũng không khó kiếm mà T64, 80, 05 lót 1.9, 1.7 cũng nhiều.
Mút chuyên cắt cũng nhiều; thậm chí như mút dòng Tàu lai cắt, bắn cũng ổn: H3-50, TG-60, Palio, Tackiness ...
Nói chung bạn chơi gai công lót mỏng (dầy thì không hiệu quả), hoặc gai trung lót dầy cũng hay; trái bắn, cắt, đè; tập trung vào đòn phải. Múa may 2 càng thì phải có thời gian nhiều.
Cá nhân mình cắt trái tốt, giật trái không tệ, đua đôi công/ đánh đều trái tốt, ... thử chơi gai 1 năm nay thấy không xuống bóng; nếu như không muốn nói ở một số tình huống bóng lạ hay gặp rơ đục chọi thì tốt hơn trước!

Longtroc

Trung Uý
Mút láng lót mỏng cũng không khó kiếm mà T64, 80, 05 lót 1.9, 1.7 cũng nhiều.
Mút chuyên cắt cũng nhiều; thậm chí như mút dòng Tàu lai cắt, bắn cũng ổn: H3-50, TG-60, Palio, Tackiness ...
Nói chung bạn chơi gai công lót mỏng (dầy thì không hiệu quả), hoặc gai trung lót dầy cũng hay; trái bắn, cắt, đè; tập trung vào đòn phải. Múa may 2 càng thì phải có thời gian nhiều.
Cá nhân mình cắt trái tốt, giật trái không tệ, đua đôi công/ đánh đều trái tốt, ... thử chơi gai 1 năm nay thấy không xuống bóng; nếu như không muốn nói ở một số tình huống bóng lạ hay gặp rơ đục chọi thì tốt hơn trước!
Em chống chỉ định với ten vì nó mắc ạ thế em mới nghĩ đến gai, mục đích chính là bắn trái, chặn bóng chủ động hoặc cùng lắm là vẩy hông với bóng xoáy xuống nhẹ. Với cách chơi đó thì chọn gái ngắn lót mỏng hả cụ, em định chọn lót 1-1,5 liệu có okie ko cụ?

Trainee

Đại Tá
Em chống chỉ định với ten vì nó mắc ạ thế em mới nghĩ đến gai, mục đích chính là bắn trái, chặn bóng chủ động hoặc cùng lắm là vẩy hông với bóng xoáy xuống nhẹ. Với cách chơi đó thì chọn gái ngắn lót mỏng hả cụ, em định chọn lót 1-1,5 liệu có okie ko cụ?
1.5 - 1.8 cho dễ chơi! Gai Trung cỡ lót đó cũng được nếu chơi điềm đạm! :D

Longtroc

Trung Uý
1.5 - 1.8 cho dễ chơi! Gai Trung cỡ lót đó cũng được nếu chơi điềm đạm! :D
Em chỉ oánh phũ càng phải thôi, càng trái em đánh điềm đạm lắm, chỉ vẩy hông, bắn trái, không có giật xung BH ợ, oánh gai ngắn BH thì thoảng xoáy vợt bạt phải gai ngắn vớ vẩn lại ngon choét cụ nhẩy

Last edited:

longmar41

Binh Nhì
Còn không bạn? Nhắn 0983600246

Bình luận từ Facebook