Vòng chung kết HaNoi Premiership 2012

kienpt108

Thượng Sỹ
BTC cho hỏi ngày nào bốc thăm chia bảng đơn mua đông ạ? Danh sách vdv chính thức để tiến hành bốc thăm sẽ đc chốt vào ngày nào ạ?

kienpt108

Thượng Sỹ
có danh sách ở trên rồi đấy bác.hay lại còn danh sách bốc thăm chính thức nữa ah

danh sách ở trên là cả chính thức và dự bị, phải đợi các vdv có tên trong danh sách chính xác nhận xem có tham ra ko, rồi đến các vdv dự bị rồi mới bốc thăm đc chứ. phải ko nhỉ btc???

admin

Administrator
Staff member
BTC cho em hỏi việc bốc thăm chia bảng giải đơn thì VDV có phải có mặt ko ạ

BTC cho hỏi ngày nào bốc thăm chia bảng đơn mua đông ạ? Danh sách vdv chính thức để tiến hành bốc thăm sẽ đc chốt vào ngày nào ạ?

Lại k có tên e...buồn quá :(( bác admin ơi cho e hỏi e đc bnhiu điểm vậy...nghĩa là sang năm e vẫn đc đánh C phải k ạ

danh sách ở trên là cả chính thức và dự bị, phải đợi các vdv có tên trong danh sách chính xác nhận xem có tham ra ko, rồi đến các vdv dự bị rồi mới bốc thăm đc chứ. phải ko nhỉ btc???

Cuối cùng thì BUBI vẫn còn ở lại với anh em hạng C vụ mùa sau (cảm ơn Admin)

BTC đề nghị các VDV trong danh sách chính thức xác nhận tham dự với BTC trong ngày hôm nay, nếu VDV trong danh sách chính thức không tham dự được thì BTC sẽ đôn VDV dự bị lên thay thế theo thứ tự.
Ngày mai 4/12 BTC sẽ chốt danh sách VDV tham dự giải đơn mùa đông.
17h chiều thứ 4 ngày 5/12 sẽ tiến hành bốc thăm chia bảng tại 57 Nguyễn Tuân , VDV không bắt buộc phải tham dự bốc thăm.

* Điểm trong BXH trên là điểm sau vòng cuối cùng của vòng bảng, chưa phải là điểm sau khi kết thúc mùa giải 2012
Tại thời điểm hết vòng bảng, Hoàng Hải Đăng đang có 1810 điểm , bằng với Đặng Xuân Linh, Nguyễn Đình Duy, cùng xếp thứ 50 trong BXH hạng C
Điểm của anh Trung BUBI đến thời điểm hiện tại BTC chưa tính xong nhưng khả năng rất cao là đã trên 1900 vì anh là chủ lực đưa đội Hà bắc vào tới bán kết. Chắc là anh em hạng C chuẩn bị chúc mừng bác được thăng hạng B rồi Bia

quangpt_1992

Binh Nhì

vậy như em muốn xác nhận có tham gia thì xác nhận như thế nào ak

BUBI

Thượng Sỹ
BTC đề nghị các VDV trong danh sách chính thức xác nhận tham dự với BTC trong ngày hôm nay, nếu VDV trong danh sách chính thức không tham dự được thì BTC sẽ đôn VDV dự bị lên thay thế theo thứ tự.
17h chiều thứ 4 ngày 5/12 sẽ tiến hành bốc thăm chia bảng tại 57 Nguyễn Tuân , VDV không bắt buộc phải tham dự bốc thăm.

* Điểm trong BXH trên là điểm sau vòng cuối cùng của vòng bảng, chưa phải là điểm sau khi kết thúc mùa giải 2012
Tại thời điểm hết vòng bảng, Hoàng Hải Đăng đang có 1810 điểm , bằng với Đặng Xuân Linh, Nguyễn Đình Duy, cùng xếp thứ 50 trong BXH hạng C
Điểm của anh Trung BUBI đến thời điểm hiện tại BTC chưa tính xong nhưng khả năng rất cao là đã trên 1900 vì anh là chủ lực đưa đội Hà bắc vào tới bán kết. Chắc là anh em hạng C chuẩn bị chúc mừng bác được thăng hạng B rồi Bia

Thế mà A cứ tưởng bở! qua đây cũng cho BUBI hỏi Admin nếu như đội anh ko tham dự PREdanang12 thì A có thể đầu quân cho 1 đội khác tham dự vòng chung kết đựoc không , cảm ơn Admin

hunghanoi

Super Moderators
.

[video=youtube;MXbiTVCsCbg]http://www.youtube.com/watch?v=MXbiTVCsCbg&t=4s[/video]

Hanoi Premiership 2012: Chung kết hạng B - Giang Đông vs T&T - 20

hunghanoi

Super Moderators
.

[video=youtube;wUFA4jKrNIs]http://www.youtube.com/watch?v=wUFA4jKrNIs&t=3s[/video]

Hanoi Premiership 2012: Chung kết hạng B - Giang Đông vs T&T - 21

admin

Administrator
Staff member
Thế mà A cứ tưởng bở! qua đây cũng cho BUBI hỏi Admin nếu như đội anh ko tham dự PREdanang12 thì A có thể đầu quân cho 1 đội khác tham dự vòng chung kết đựoc không , cảm ơn Admin

Chắc chắn là được anh ơi, anh tìm được đội nào chưa?

Em xin 1 chân tham gia nhé Admin Bia Bia Bia

OK đã xác nhận Tú phủi tham gia

kluxklax

Binh Nhất
Ko đồng ý với bạn. Quan điểm là cứ giỏi, hay thì xiền nhiều là chuẩn. Còn ai ko phục thì ở nhà, oánh giải trà đá.
Đã xác định là giải thưởng ko thể làm giầu rồi thì còn lăn tăn cái gì. Hãy cố gắng từ cái giải nhỏ trước đi, năm nay vượt D, năm sau vượt C, ....
Còn đã chấp nhận tham gia thì phải ok. Ko phục thì đi tầm sư học đạo đi để kiếm xiền nhiều.

Đúng! Người giỏi phải kiếm tiền nhiều hơn người dốt thì xã hội mới tiến bộ, mới tạo thành động lực phấn đấu. Hạng A rõ ràng có nhiều khán giả hơn, nhiều nhà tài trợ hơn thì phải được nhiều tiền hơn rồi. Giống như hồi trước Mike Tyson đấm bốc thôi. Có trận mặc dù thua nhưng Mike còn nhận được tiền nhiều hơn người thắng vì đơn giản là anh nổi tiếng hơn, khán giả quan tâm đến anh nhiều hơn. Tôi trình D nhưng nói thật xem mấy ông D với nhau chán bỏ mẹ, ở nhà ngủ còn sướng hơn. Chủ yếu đến xem mấy ông hạng A đánh với nhau thế nào.

haidangvt

Thượng Sỹ

Vậy mà e cứ nghĩ tính cả vòng loại nữa...xin cảm ơn btc vs admin...vui quá...vậy là e vẫn đủ điều kiện đánh C sang năm...xin cảm ơn btc ạ :)

Bình luận từ Facebook