Vòng chung kẾt giẢi tẬp Đoàn than.

huydas

Đại Tá
Hôm nay là ngày khai mạc giải chung kết tập đoàn than. Tổ chức tại nhà thi đấu mỏ than Núi Béo. Tụ hội các ngôi sao của tập đoàn than như: Vương ngọc,Minh côn,Tuấn vân,Tuấn anh,Kiên hà trung,Hùng ca,Hưng con...và năm nay có sự góp mặt của Tài dũng và Sơn lợn.
Em thì lại phải đi làm bên Cẩm phả nên không về xem được,các bác nào đi xem mà có những trận hay thì vào cập nhật tin tức cho e và mọi người được biết nhé.!
Mong các bác hưởng ứng. Thanks ạ.!

ruoubakich

Trung Tá
Xin phép đăng tin đầu tiên Sơn lợn - Vương ngọc 0-3 nhé các bác.

Chúc mừng Vương ! Giải TKV này mình đã xem một lần tại U.Bí , nói chung nhiều cao thủ đáng xem . Ai có kết quả các trận tiếp cập nhật để ace được biết .

huydas

Đại Tá
Chúc mừng Vương ! Giải TKV này mình đã xem một lần tại U.Bí , nói chung nhiều cao thủ đáng xem . Ai có kết quả các trận tiếp cập nhật để ace được biết .

Kiên hà trung bị loại,Hải con cẩm phả vào bán kết rồi các bác nhé. Tạm thời như thế.hi

đứcrồngQN

Binh Nhì
Mình ko thấy bất ngờ Sơn lợn thua lắm, vì a Sơn đánh dạo này cũng kém rùi. ko tập tành j thua là đúng mà, nhưng 3.0 thì hơi mặn

meoluoitmb

Đại Tá
Xin phép đăng tin đầu tiên Sơn lợn - Vương ngọc 0-3 nhé các bác.

Đăng thì đăng cho nó đầy đủ vào ku em ơi, Sơn lợn tận chiều mới đến trong khi đánh từ sáng. Thua do không đến đánh, chứ thẳng căng ra Sơn lợn chấp 2,3 quả Vương Ngọc còn chưa thấy gì cả..

boizach_cp

Trung Sỹ
Mình ko thấy bất ngờ Sơn lợn thua lắm, vì a Sơn đánh dạo này cũng kém rùi. ko tập tành j thua là đúng mà, nhưng 3.0 thì hơi mặn
Thông tin rõ ràng là ntnày he he! Sáng nay đội Đông bắc gồm Sơn lợn và Nam nhung có trận đánh đơn buổi sáng, nhưng k hiểu vì sao cả 2 cùng đến muộn nên bị sử thua 3 0 chứ chẳng có trận nào diễn ra cả, toàn bảng 3 lấy 1 nên cả 2 bị loại hết r, tiếc vì k đc xem họ đánh ><

huydas

Đại Tá
Đăng thì đăng cho nó đầy đủ vào ku em ơi, Sơn lợn tận chiều mới đến trong khi đánh từ sáng. Thua do không đến đánh, chứ thẳng căng ra Sơn lợn chấp 2,3 quả Vương Ngọc còn chưa thấy gì cả..

Hihe...e cứ quăng 1 tin đấy cho các bác vào chém thôi mà.he
Thằng ku Hải đánh giải hay a.Hưng nhỉ? Mai đi xem k?

huydas

Đại Tá

Nếu Sơn lợn mà gặp Vương ngọc thì không cần phải đánh theo phong độ đâu bạn ak.
Nếu ko bị trấn thương thì mình đảm bảo là lúc nào cũng gác 2 bóng kể cả là k cần tập.

huydas

Đại Tá
Tin mới nhất nhé các bác: Vương ngọc 2-3 Hưng con cẩm phả
Hải con cpha 3_0 Tú thái nguyên
Điệp khiên và Minh côn cũng đã thắng

huydas

Đại Tá
Lại tung tin j ý nhỉ. Hưng con cẩm phả là ai vậy. tin này ko ổn lắm

Bạn không biết Hưng con cp thật à? Hưng tây nam đá mài đó bạn.
Cậu đấy bình thường k chơi bóng nhưng bao giờ đi đánh giải mới tập trước khi thi đấu 1 tháng thôi nhé.
Mình có phải nhà báo đâu mà tung tin.he

Last edited:

Dng6688

Thượng Sỹ
A.Dũng ơi....ông Hưng mèo lười của a bị loại từ vòng gửi xe oài.....
Thua cả Thanh Nhường thì đánh đấm gì...hehe

Vậy à thế mà không thấy họp báo tưng tăng gì cả, Năm sau em dặn anh gì tên là ...lười lừuoi gì đấy đứng đánh mon men chen vào đánh giải làm gì cho mệt,
Oánh cái gZeeeef

huydas

Đại Tá
Vậy à thế mà không thấy họp báo tưng tăng gì cả, Năm sau em dặn anh gì tên là ...lười lừuoi gì đấy đứng đánh mon men chen vào đánh giải làm gì cho mệt,
Oánh cái gZeeeef

Thua bét tè lè nhè ra thì họp báo zề......he...về clb cứ ngồi cười thôi a ơi....haha

Bình luận từ Facebook