Viscaria tem đồng không số(theo mình là mới 99%) đấu giá hàng hiếm!

thanhtinh10282

Trung Uý
Em xem kỹ hình và thấy k hiểu nếu em này bác chủ đánh giá 99%( tem nhựa 1 bên thì nứt hết,viền mẻ cũng nhìu,cán và mang cá hơi bản,gỗ mặt thì hơi ố...) thì k bít 100% thì mới như thế nào...theo em cây này dhir 90%....còn cây anh thinhnguyen chưa chụp hết nhưng nhìn qua cũng biết còn nguyên vẹn hơn cây này ah

Duc_NM

Đại Tá
Thực sự mà nói nếu để đánh thì cây của bác Saigonfc nhìn thích hơn của bác Thinhnguyen, nhìn cái cán của nó ngả màu vàng gỗ nhìn thích thế :zingme67: Có thể nói một cây là Quan Văn Trường, một cây là Gia Cát Lượng :zingme75: :zingme14:

vhs_arc

Thượng Sỹ
bạn chém gió ghe thật, chủ pic còn chưa oánh bao h mà =], up cho hàng ngon

thật sự mà nói thì mình ko chém gió. vì lúc mình đánh anh Hiến đưa minh 1 cay vis tem đồng thật. và mình đã cầm đánh ca tiếnng mà... còn có phải em này ko thì mình ko dám nói. vì lúc đó lấy cả combo... ai lại lột ra chi để kiểm tra rồi lại dán lại ah. chưa kể đó ko phải là vợt of mình lại còn dán keo sữa...

Duc_NM

Đại Tá
thật sự mà nói thì mình ko chém gió. vì lúc mình đánh anh Hiến đưa minh 1 cay vis tem đồng thật. và mình đã cầm đánh ca tiếnng mà... còn có phải em này ko thì mình ko dám nói. vì lúc đó lấy cả combo... ai lại lột ra chi để kiểm tra rồi lại dán lại ah. chưa kể đó ko phải là vợt of mình lại còn dán keo sữa...
Đánh hay không đánh quan trọng gì đâu các bác, bác chủ thớt nói là từ khi mua về chưa đánh lần nào chứ có phải bác ấy bảo vợt mới 100% đâu, nhìn cạnh vợt thế kia tức là chinh chiến lâu rồi.

saigonfc.vn

Đại Uý

Em nói đúng - 2 cây Anh đang đánh nó không đẹp như thế này. Anh giữ lại và không dùng đến vì sợ nó hư- những cây Anh đánh hình dáng nó không chuẩn như vậy!

Bình luận từ Facebook