Viscaria Super Alc có gì hot?

tuannh2110

Binh Nhì
Chào các bác,
Có bác nào gắn DHS H3 NT hay 729 Battle 2 National vào Super Vis chưa ạ, cho em xin ít kinh nghiệm ạ, em đang đáng VIS + 2 mặt G1 MAX, muốn đổi gió sang 729 Battle 2 National, xin các bác chỉ giáo thêm ạ!

Thái Khang

Trung Uý
Vừa chuyển FH từ Rakza 7 sang mặt Quantum X Pro này, cảm giác giật xung tỷ lệ vào bàn tốt hơn, đặc biệt là độ xoáy và tốc độ cải thiện rõ rệt. Đúng là ngày càng yêu em Super Vis hơn.

Attachments

591.9 KB · Đọc: 162

zhang-Jike

Binh Nhì
Vừa chuyển FH từ Rakza 7 sang mặt Quantum X Pro này, cảm giác giật xung tỷ lệ vào bàn tốt hơn, đặc biệt là độ xoáy và tốc độ cải thiện rõ rệt. Đúng là ngày càng yêu em Super Vis hơn.
Bác đang chơi sp vis và cả sp fan Bác thử so sánh 2 con nầy : tốc độ, điều khiển, con nào cho cảm giác mềm hơn vậy Bác

Thái Khang

Trung Uý
Bác đang chơi sp vis và cả sp fan Bác thử so sánh 2 con nầy : tốc độ, điều khiển, con nào cho cảm giác mềm hơn vậy Bác
Con Super Vis cho chút cảm giác tốt hơn về cảm giác và kiểm soát, cảm giác mềm tay hơn chút.
Con Super FZD của mình thì thấy độ nảy hơn, bù lại kiểm soát không bằng.

wewe1812

Trung Sỹ
mới lấy 1 cây SP Vis ae ạ.
ae tư vấn giúp 1 cặp mặt vợt đánh hợp với.
Mình đang đánh FH : Ten 05, BH: Razka 7 Soft
BH thì dễ đánh rồi nhưng FH Ten 05 thấy bóng ra nó thẳng và vọt quá ạ.
Mình đánh cự li gần bàn, thích đánh tấn công/ đẩy thế trận sang tấn công trước mấy rơ gò cắt.

Changanuong

Thượng Sỹ
Mình đánh cự li gần bàn, thích đánh tấn công/ đẩy thế trận sang tấn công trước mấy rơ gò cắt.
ten 05 t thấy chơi cả trái và phải đều hay mà nhỉ, nếu bác thấy ko hợp thì thử sang dig 05 or dig 09c, xoáy hơn ,cắm hơn, nhưng cứng hơn và khó kiểm soát hơn

wewe1812

Trung Sỹ
ten 05 t thấy chơi cả trái và phải đều hay mà nhỉ, nếu bác thấy ko hợp thì thử sang dig 05 or dig 09c, xoáy hơn ,cắm hơn, nhưng cứng hơn và khó kiểm soát hơn
mình chuyển từ cây cốt mặt Limba sang đây, đang quen ngậm bóng lâu + vòng cung cao chuyển qua cây này đánh động tác như cây cũ thì nó cứ bay thẳng đuột o_O o_O

Changanuong

Thượng Sỹ
mình chuyển từ cây cốt mặt Limba sang đây, đang quen ngậm bóng lâu + vòng cung cao chuyển qua cây này đánh động tác như cây cũ thì nó cứ bay thẳng đuột o_O o_O
à vậy thì chắc do kỹ thuật chứ ko hẳn là mặt, ten 05 t thấy khá dễ chơi và cũng hợp vs dòng alc, sp alc (cảm nhận vs 1 thằng trình gà con như mình)

Thái Khang

Trung Uý
Ten 05 cho vòng cung rất cao, chứ đường bóng không thẳng như 64, mình nghĩ bạn nên điếu chỉnh tay 1 chút sẽ ok đó.
Mình đánh FH là Dignics 05, BH là Ten 05

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Thích chơi Limba (như mình), chuyển chơi SP, thấy đánh như CCCC ngay; bóng nó cứ tá điền, ngu ngu sao ấy, vất đi bạn ạ!

Bình luận từ Facebook