[Video] Nguyên ( Thủy Nguyên ) vs Hùng ( Ngô Quyền ) [Sân Núi Đèo ]

soidoitp

Trung Sỹ
Em phải kiếm được cái máy quay có chân đã quay cho đỡ khổ. Với cả quay được nhiều. Chí ít thì cũng có cái giá đỡ tạm ổn cho cái điện thoại thì mới quay nhiều được. Cầm quay 1 trận rời hết cả tay ồi :D.

vietcan

Đại Tá
Hùng lùn Bách Khoa đây mà...vẫn cái phong cách ngày xưa...ko 1 nụ cười...lạnh lùng...lần trc có hẹn 1 trận ở BìnhMinh mà lỡ hẹn...nếu bạn Hùng đọc đc tin nhắn này thì cho tôi xin cái số để khi nào xuống Hp cho xin 1 trận nhá...ae nào có số thì cho mình xin

bricephan

Binh Nhất
Dựa vào clip, coi ván đầu mình cứ nghĩ a Hùng sẽ thắng, vì footwork của a Hùng khá chuẩn, lại thêm kĩ thuật dựt bóng tự tin.. A Nguyên có thể còn nhiều khuyết điểm, đặc biệt là backward khi đẩy trả những cú dựt của a Hùng, nhưng cuối cùng a vẫn thắng, chứng tỏ đường banh của anh rất chắc chắn và tự tin.

Điều đáng nói là sao mình ít thấy a Hùng đổi giao bóng trong mấy ván liền, trong khi a Nguyên thì ngược lại. Chắc cũng vì vậy nên a Nguyên ăn trực tiếp không ít quả giao bóng bất ngờ.

Trận này mình thấy hay, nên có vài lời đóng góp, mặc dù mình đánh chắc cũng chả được vậy :D

Chúc hai anh sẽ tiến bộ dài dài thời gian tới ^^

soidoitp

Trung Sỹ
Dựa vào clip, coi ván đầu mình cứ nghĩ a Hùng sẽ thắng, vì footwork của a Hùng khá chuẩn, lại thêm kĩ thuật dựt bóng tự tin.. A Nguyên có thể còn nhiều khuyết điểm, đặc biệt là backward khi đẩy trả những cú dựt của a Hùng, nhưng cuối cùng a vẫn thắng, chứng tỏ đường banh của anh rất chắc chắn và tự tin.

Điều đáng nói là sao mình ít thấy a Hùng đổi giao bóng trong mấy ván liền, trong khi a Nguyên thì ngược lại. Chắc cũng vì vậy nên a Nguyên ăn trực tiếp không ít quả giao bóng bất ngờ.

Trận này mình thấy hay, nên có vài lời đóng góp, mặc dù mình đánh chắc cũng chả được vậy :D

Chúc hai anh sẽ tiến bộ dài dài thời gian tới ^^

Hùng ít tập lên chả biết khi nào lên. Còn Nguyên mới chơi bóng được 3 năm và đang tiến bộ khác nhanh. Nói chung là nhanh hơn mình :D

fanwanghao

Đại Uý
Sắp tới qua tết sẽ có giải clb hải phòng,mong anh em chỉ giáo,đợt này bận bịu quá ,chắc phải ra tết tập tành lại mới có thể giải quyết những tình huống khó khăn như trận đấu trong video.hichic

hollywood

Trung Sỹ
Sắp tới qua tết sẽ có giải clb hải phòng,mong anh em chỉ giáo,đợt này bận bịu quá ,chắc phải ra tết tập tành lại mới có thể giải quyết những tình huống khó khăn như trận đấu trong video.hichic

ông có tập 10 hay 15 năm nua cũng thế thui haha

Bình luận từ Facebook