Video hình ảnh giải Gà Con lần thứ 2 GC Cup 2

hoangthinh

Đại Uý
[QUOTvào đến vòng mấy hả Em ?

Longst, post: 527017, member: 7236"]Hân hạnh gửi đến ae video trận bk 1 giữa em Hoàng học viện an ninh nhân dân, người nghệ an và một bạn ở Quảng Ninh, nghe nói đã được giải 4 ngành Than.
[/QUOTE]
Long vao

Longst

Trung Uý
[QUOTvào đến vòng mấy hả Em ?

Longst, post: 527017, member: 7236"]Hân hạnh gửi đến ae video trận bk 1 giữa em Hoàng học viện an ninh nhân dân, người nghệ an và một bạn ở Quảng Ninh, nghe nói đã được giải 4 ngành Than.
Long vao[/QUOTE]
Vào vòng loại trực tiếp gặp ngay cu Vô địch a ạ.

attack01

Đại Uý
ối! xem mấy gà kiểu này chắc mình dưới gà con, chắc cỡ gà lộn:p tham gia thì chắc học hỏi a e thì có. keke

Em coi xong thấy mình trình trứng gà anh ơi...còn chưa nở nữa....chắc chỉ hơn trình trứng cút thôi :)

giaoluu

Đại Tá

Xuxin @chungnguyen nữa nè @tangdung @sardius0114

Nam_HaiDuong

Đại Tá
được mỗi cái clip bán kết còn cái clip bán kết nữa thì không thấy đăng còn clip trung kết nữa. toàn thấy chém gió

giaoluu

Đại Tá
Trưởng btc đưa hình ảnh này là động chạm đến quyền riêng tư cá nhân đó , k sợ bị kiện à ?

="giaoluu, post: 526865, member: 16802"]Các vdv tỉnh xa đã về Hà Nội thuê hotel nghỉ từ tối T7
Tranh thủ nghỉ trưa để chiều đánh loại trực tiếp đây :)View attachment 42841

View attachment 42842
Truong[/QUOTE]
Hihii fun tý thôi đại ca

giaoluu

Đại Tá
được mỗi cái clip bán kết còn cái clip bán kết nữa thì không thấy đăng còn clip trung kết nữa. toàn thấy chém gió
mình đang nhờ a @Longst post lên youtube để a e xem cho tiện. Đợt này công việc cơ qan cũng bận lại học nghiên cứu sinh nữa nên phải có thời gian mới up đc dần dần. Cảm ơn bạn đã qan tâm đến giải cũng mong bạn lấy tinh thần giao lưu là chính

[VP]_Hoangngoc_85

Trung Sỹ
mình đang nhờ a @Longst post lên youtube để a e xem cho tiện. Đợt này công việc cơ qan cũng bận lại học nghiên cứu sinh nữa nên phải có thời gian mới up đc dần dần. Cảm ơn bạn đã qan tâm đến giải cũng mong bạn lấy tinh thần giao lưu là chính
Giải này mình học hỏi được quá nhiều . Đang đợi giải gà con 3 để học hỏi tiếp

giaoluu

Đại Tá
Giải này mình học hỏi được quá nhiều . Đang đợi giải gà con 3 để học hỏi tiếp
Hì hì rất hoan nghênh bạn với tinh thần thể thao cao thượng. Á quân giải lần 1 thật là thắng o kiêu bại o nản. Hic nhưng nói thật vs Ngọc là tổ chức một giải như thế này mình cũng thấy khá mệt. Công việc chuyên môn dạo này cũng bận. Nên có lẽ phải một thời gian nữa Ngọc ah

ngochan84

Đại Tá
Hì hì rất hoan nghênh bạn với tinh thần thể thao cao thượng. Á quân giải lần 1 thật là thắng o kiêu bại o nản. Hic nhưng nói thật vs Ngọc là tổ chức một giải như thế này mình cũng thấy khá mệt. Công việc chuyên môn dạo này cũng bận. Nên có lẽ phải một thời gian nữa Ngọc ah
Giải tổ chức thì cung thưa thưa thôi, tổ chức liên tục thì cũng loãng lắm @giaoluu ah

Bình luận từ Facebook