Video giải bóng bàn báo Hà Nội mới 2014

hieupq

Binh Nhất
Chủ thớt cho VD Tú Mẩu & Tuấn Anh đi, vật quá (Đang xem hay thì truyền hình nó cắt)!

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Vào đọc chả hiểu chi thất. Kể ra thì chủ thớt nên có bài tổng kết đường đi nước bước của các tay vợt vào chung kết cho dễ tưởng tượng. Thanks.

dokhoa33

Đại Tá
các bác cho e hỏi phút 11:56 bên phải màn hình e thấy quả trái ăn rồi sao lại tính điểm cho bên Lâm gai nhỉ? bác nào giải thích hộ e với

Gà Ri

Đại Uý
Vào đọc chả hiểu chi thất. Kể ra thì chủ thớt nên có bài tổng kết đường đi nước bước của các tay vợt vào chung kết cho dễ tưởng tượng. Thanks.

Không thể có thời gian để làm việc đó bạn ơi, mọi người đi xem buổi đực buổi cái. Ai mà chuyên tâm để ý được như vậy. Bạn chủ thớt như thế là rất nhiệt tình rồi. Up clip lên Youtube rất mất thời gian

oceanboy

Trung Uý
các bác cho e hỏi phút 11:56 bên phải màn hình e thấy quả trái ăn rồi sao lại tính điểm cho bên Lâm gai nhỉ? bác nào giải thích hộ e với
bác xem kỹ lại đi, quả trái hỏng đánh vào đùi Lâm gai mà, tính điểm cho Lâm là đúng còn gì :):):)

duclm80

Trung Uý
HungGL đánh với Hưng đen ; Hùng GL ăn vì Hưng đen bí toàn tập quả giật mặt tàu (đối giật ko được, chặn ko xong)
HungGL đánh với Việt hưng yên ( Hùng hơi gà.)
Khi Hùng giật H3 nếu đối phương đánh mặt lún thì chỉ có 2 cách vê nhẹ lại hoặc đứng xa câu vào (Trình như Việt hưng yên cũng chỉ đứng xa câu vào thôi - vậy mà Hùng lại sợ độ cao.)

tranvietanh

Trung Tá
HungGL đánh với Hưng đen ; Hùng GL ăn vì Hưng đen bí toàn tập quả giật mặt tàu (đối giật ko được, chặn ko xong)
Khi Hùng giật H3 nếu đối phương đánh mặt lún thì chỉ có 2 cách vê nhẹ lại hoặc đứng xa câu vào (Trình như Việt hưng yên cũng chỉ đứng xa câu vào thôi - vậy mà Hùng lại sợ độ cao.)
Toàn A cả bác ạ. Chả có ai là gà bác ơi, hì...Việt thủ như thế thì đúng là quá bền mà. Bác cứ xem clip Việt với Sơn Lợn sẽ biết. Sơn lợn cũng là chuyên nghiệp về hưu đó.

tranvietanh

Trung Tá
Ý tớ ko phải là Trình Gà. VA hiểu sai. Ý tớ là Hùng thiếu hẳn kỹ thuật xử lý quả câu vồng của Việt. Nếu đánh H3 mà ko xử lý được quả này thì bí lắm.
Hihi...thế hả bác? Tại em xem trực tiếp trận đó mà. Thấy Việt Hưng Yên bền quá, đến mức phát cáu lên ấy bác ạ. Phải mình thì cả cái vợt bay sang bàn bên kia lâu rồi đấy, kaka

bongban_bia

Trung Tá
Hưng đen thua em nghĩ do chủ quan thôi.Bác xem trận đánh đơn thì biết ngay :D

duclm80

Trung Uý
Hihi...thế hả bác? Tại em xem trực tiếp trận đó mà. Thấy Việt Hưng Yên bền quá, đến mức phát cáu lên ấy bác ạ. Phải mình thì cả cái vợt bay sang bàn bên kia lâu rồi đấy, kaka

có thể nhiều người cứ cho rằng Việt có thể đối giật nhưng .... không thích. (Cái này sai hoàn toàn)

Việt đánh mặt lún ko bao giờ công sòng phẳng với quả giật H3 chuẩn (tức là luôn ở thế chống đỡ - mà an toàn nhất là câu vồng)

Hùng đánh H3 chiếm được chủ động nhưng nên nghĩ đến phương án đảo mặt và vụt.

Profess.medical

Đại Uý
Bác này chắc phải tích lũy thêm kiến thức bóng bàn nhiều rồi:)).Thứ nhất HungGL luôn dưới hẳn so với Hưng đen và Việt cò nhé.Thứ 2 lối đánh của Hưng đen ko phải là lối đối giật bền chuẩn mà là đòn ác 1 2 phát hết bóng nhé.Thứ 3 em nói thật với bác trừ đẳng cấp như tàu khựa nhé.còn không thì bất kì thằng nào ko có dc tý lợi thế nào từ H3 đâu ạ.Thứ 4 theo như bác thì 8-90% người chơi bóng bàn Việt Nam sợ độ cao sao:))

Bình luận từ Facebook