ủng hộ giải!

Maichung1977

Binh Nhì
Gửi anh Hiệp!
em là ở khu 6 thị Cầu, em năm nay 36t mới bắt đầu tập chơi bóng bàn, thấy các bác và anh, em tổ chức giải Premiership cho tất cả các vận động viên nghiệp dư của Tỉnh Bắc ninh, em chưa có đủ trình độ để tham gia giải cùng các anh em.
Nhưng em muốn bác cho em ủng hộ chút kinh phí để các bác tổ chức giải. Số tiền em dự kiến ủng hộ là 500.000đ (của ít lòng nhiều)
trân trọng!

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Gửi anh Hiệp!
em là ở khu 6 thị Cầu, em năm nay 36t mới bắt đầu tập chơi bóng bàn, thấy các bác và anh, em tổ chức giải Premiership cho tất cả các vận động viên nghiệp dư của Tỉnh Bắc ninh, em chưa có đủ trình độ để tham gia giải cùng các anh em.
Nhưng em muốn bác cho em ủng hộ chút kinh phí để các bác tổ chức giải. Số tiền em dự kiến ủng hộ là 500.000đ (của ít lòng nhiều)
trân trọng!

Cám ơn tấm lòng của bạn ! Nếu bạn ở khu 6 thị cầu bạn có thể gửi tiền ủng hộ qua Ông Hạnh (Hói) hoặc Anh Thiện, T/M BTC cám ơn bạn và mời bạn đến dự cuộc họp của BTC vào ngày Chủ nhật 23-6-2013 tại Tầng 2 Vy Cafe 106 Nguyễn Gia Thiều , Bạn ko nói tên nên Tôi rất trân trọng !

Maichung1977

Binh Nhì
Vâng, vậy em gửi ủng hộ của em qua anh Thiện nhé, vì em đang được anh Thiện và các anh em nhóm Phong Hà hướng dẫn. Chúc các bác tổ chức giải thành công tốt đẹp.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Mới tập nên chịu khó tập nghiêm túc , lên diễn đàn đọc nhiều bài viết hướng dẫn hay lắm, rất hữu ích

Phongha

Binh Nhì
Chào mừng Mai nhật Chung- Niềm hy vọng của Hai Cua!
Toàn thể ae trong đội xin trân trọng cảm ơn tấm lòng của bạn dành cho giải! Hy vọng mùa giải năm sau Chung sẽ tham gia OK?

Maichung1977

Binh Nhì
Chào mừng Mai nhật Chung- Niềm hy vọng của Hai Cua!
Toàn thể ae trong đội xin trân trọng cảm ơn tấm lòng của bạn dành cho giải! Hy vọng mùa giải năm sau Chung sẽ tham gia OK?

Em không tham gia giải những vẫn xin đi cùng đoàn để phục vụ và cổ vũ cho các VDV nhiệt tình!!!

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bia 2 Cua quả là vô đối ! Chưa thi đấu đã thắng lốc ao ! mọi đội còn lại ! Trong và sau giải chắc chắn sẽ còn nhiều trận hay nữa của AE 2 Cua ! Chiều nay sẽ lên thăm AE 2 Cua !

Phongha

Binh Nhì
Bia 2 Cua quả là vô đối ! Chưa thi đấu đã thắng lốc ao ! mọi đội còn lại ! Trong và sau giải chắc chắn sẽ còn nhiều trận hay nữa của AE 2 Cua ! Chiều nay sẽ lên thăm AE 2 Cua !

Tiêu chí của Hai cua là: "Vui-Khỏe-Đoàn kết".Trình chưa bằng ai,nhưng phong cách thì.............. Hy vọng. Hi...hi ...hom qua thua đệ của bác,thật là thày nào trò ấy...Quá hay! Chiêu gặp lại OK!

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Đệ của nhiều lắm hehehehe ! cụ thể là tên nào ? Chiều nay sẽ lên vì có vài việc nữa kết hợp tất cả trong một luôn !

ping80

Trung Uý
Tiêu chí của Hai cua là: "Vui-Khỏe-Đoàn kết".Trình chưa bằng ai,nhưng phong cách thì.............. Hy vọng. Hi...hi ...hom qua thua đệ của bác,thật là thày nào trò ấy...Quá hay! Chiêu gặp lại OK!

anh cứ cho mấy thằng ku đó làm vài lon bia lạnh trước khi đánh, đảm bảo đánh sẽ như bị ru ngủ . :) :)

Phongha

Binh Nhì
Vừa có khách! Hôm nay có mấy bác ở Hoà Long lên chơi nhưng hôm nay ốm rồi, đành làm khán giả vạy(hôm qua đệ bác Mod vặt lông làm thịt).Sư phụ Mod đâu lên sớm đi ..........

ping80

Trung Uý
Hay hay.....hay.....cái này gọi là chiêu gì nhỉ để hôm nào a áp dụng với chú!

Nói chung là bác phải dùng thêm cách này, còn với đệ của bác MOD em xử ngon lành. :)
Anh cứ giữ giấy mời cho em nhé, em sẽ cố gắng cuối tuần thu xếp về.

Phongha

Binh Nhì
phong trào đội 2Cua thời gian gần đây sôi nổi quá bữa nào em kéo mấy anh em bóng bàn trẻ lên giao lưu nhé.

Vừa ngủ dậy, Hôm qua đi khảo sát ở Quất Lâm 23h mới về đến Bninh . Nghe báo chí nói quá nhiều về Đồ Sơn và Quất lâm nên tò mò............
Đường từ Nam định- Quất lam khá tốt.Bãi biển đẹp , đồ ăn ngon,rẻ , con người thân thiện,mến khách.....và còn nhiều điều hay,mới mẻ. Mọi người hãy cùng khám phá.
* xa dieu-bn nghe quen quá bất cứ lúc nào mời em và mọi người đến chơi

Maichung1977

Binh Nhì
Đợt này xong giái ở Bắc Ninh, có lẽ anh Phong tổ chức cho anh em giải QUẤT LÂM mở rộng nhỉ ở đó các cháu thi đấu đối kháng tốt lắm đấy. haha

sunflower

Thượng Sỹ
Thi đấu xong giải mà đi Quất Lâm thì đúng mùa lạnh, tổ chức giải mở rộng thời điểm đấy thì thi đấu đỡ mồ hôi lắm anh Chung nhỉ. Hehe

Bình luận từ Facebook