Tư vấn Cốt Vợt + Mặt vợt

Chào các cao thủ

Mình là thành viên mới và mới bập bẹ tập chơi bóng bàn. Nhờ các bác tư vấn giúp mình chút, mình muốn mua 1 cây vợt cốt tốt tốt (ít phải nâng cấp - Giá tầm <=1.5t). Và nếu mua cốt vợt đó thì những mặt vợt nào phù hợp (bên FH và BH).

Sở thích của mình là chơi Công, không thích thủ.

@Ngoài cốt Donic ra nếu có cốt và mặt nào phù hợp nhờ các cao thủ tư vấn thêm giúp.

Bạn tham khảo cốt vợt Leoviz Ruby nhé. Giá thành vừa đẹp 1.500.000. Tính năng dành cho giơ tấn công bạo liệt. Độ bền thì rất cao rồi vì có lớp bảo vệ chông tước mặt và mẻ cạnh. Nếu mới đi tập thì chọn mặt mềm, chậm một chút là OK, còn trình độ cao rồi có thể thay mặt tốt hơn và giữ nguyên cốt.

Bạn tham khảo thêm thông tin ở đây nhé (lưu ý cây trong hình là bản cũ, hiện bản Final cải tiến hoàn thiện hơn nhiều so với bản này):
http://bongbanviet.com/index.aspx?site=1&page=16-thong-tin-san-pham&cid=1-Bongbanviet&pid=221

Last edited:

tuyetvu79

Đại Tá
================
Tao cũng không biết kiếp trước mày làm thân con gì mà sao kiếp này tự trọng của mày không có chút nào vậy. anh thương em lắm Hưng Bác ninh ơi, hunghuong, chungdubn, avx monoset ơi.
hắn ..bốc mùi kinh khủng :confused::confused:
nên dù ngụy trang kiểu nào AE cũng phát hiện ra
:D:D:D

Duc_NM

Đại Tá
Chủ thớt lên mục rao vặt tìm mua 1 cốt dòng Arylate dùng rồi nào đó của Butterfly thì tầm 1.5tr, lùng thêm 2 mặt Palio Blit'z 2010 mới 90% mỗi mặt tầm 400k là có combo đánh cả bạo liệt và khéo léo, chắc chả bao giờ phải nghĩ đến chuyện đổi combo khác.

fcchobuong

Thượng Sỹ
Bạn tham khảo cốt vợt Leoviz Ruby nhé. Giá thành vừa đẹp 1.500.000. Tính năng dành cho giơ tấn công bạo liệt. Độ bền thì rất cao rồi vì có lớp bảo vệ chông tước mặt và mẻ cạnh. Nếu mới đi tập thì chọn mặt mềm, chậm một chút là OK, còn trình độ cao rồi có thể thay mặt tốt hơn và giữ nguyên cốt.

Bạn tham khảo thêm thông tin ở đây nhé (lưu ý cây trong hình là bản cũ, hiện bản Final cải tiến hoàn thiện hơn nhiều so với bản này):
http://bongbanviet.com/index.aspx?site=1&page=16-thong-tin-san-pham&cid=1-Bongbanviet&pid=221

Cám ơn Hỏa Châu, hôm nào mình sẽ qua cửa hàng của Hỏa Châu để thử.

Bình luận từ Facebook