truy tìm Thảo cô nương SV ĐH Nông nghiệp I

vanuc

Đại Tá
Ơ hơ...HT cũ có cô bé này mà k bít nhỉ,xinh hơn Fukuhara mặt bánh bao nhiều :))

Thảo mới vô địch giải bóng bàn các trường Đại học và cao đẳng, dạy nghề của Bộ Nông nghiệp và PTNT đánh tại Vĩnh Phúc tháng trước đấy................

hữu bằng

Trung Sỹ
Quả này thì nhìn mặt rõ cả hai bố con nhé:

e này xinh hơn fukuhara nhiều các bác nhỉ!!!!!!!!

hôm nào phải xuống clb chiến thắng làm trận với em thảo này!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bác nào đi cùng e ko nhỉ!

Trường.văn

Trung Sỹ
e này xinh hơn fukuhara nhiều các bác nhỉ!!!!!!!!

hôm nào phải xuống clb chiến thắng làm trận với em thảo này!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bác nào đi cùng e ko nhỉ!

a xin xung phong đi cùng chú bằng..:D bạn trâu nấu đâu zồi đi thôi....:D hìn Fukuhara là kết zồi...:D

vanuc

Đại Tá
Hôm nay ping80 đi công tác về nghe đám đệ tử và các bố lão tường thuật lại là tối qua có 1 cô nương tên Thảo là sv ĐH Nông nghiệp I có ghé qua sới Đặng Xá càn quét nhân lúc chủ sới và tứ đại thiên vương đi vắng. :) :)

Để tỏ lòng ngưỡng mộ và mến khách, Thảo cô nương đọc được thông báo này vui lòng thu xếp thời gian quá giang lại sới Đặng Xá để anh/em được nghênh tiếp. Bia

anh/chị/em cô bác nào biết cô nương này xin nhắn giùm.

Kính báo !

ping80 - Phó chủ tịch CLB kiêm phó bí thư chi đoàn xóm. :cool:

Bác này nên thay tiêu đề topic đi cho nó hay, ai đi tìm một bé gái xinh mà lại chơi một quả tiêu đề như truy nã tội phạm không bằng..................

kirara

Moderator
Thảo mới vô địch giải bóng bàn các trường Đại học và cao đẳng, dạy nghề của Bộ Nông nghiệp và PTNT đánh tại Vĩnh Phúc tháng trước đấy................
Thông tin này có vẻ không được chính xác lắm bác ạ, tháng trước em gặp Thảo ở Giải bóng bàn Hiệp hội các trường cao đẳng KT - KT Việt Nam, giải được tổ chức tại Thái Nguyên cơ, không phải Vĩnh Phúc, vì em là người Vĩnh Phúc, lại công tác ở trường thuộc Sở Nông Nghiệp, không có nghe nói tới giải trên...
Đúng là Thảo Vô địch giải đó thật, phong cách đánh của cô bé rất đẹp mắt, nhìn nhẹ nhàng tình cảm thế thôi chứ bạt phát nào thì cánh đàn ông vai u thịt bắp còn phải lè lưỡi.....Bác nào gặp Thảo cho em xin số điện thoại với nhé, em cảm ơn, lần trước lấy số rồi lại đánh mất, rõ phí...

ping80

Trung Uý
Bác này nên thay tiêu đề topic đi cho nó hay, ai đi tìm một bé gái xinh mà lại chơi một quả tiêu đề như truy nã tội phạm không bằng..................

Cám ơn các bác đã cung cấp thông tin. :) Tại vì muốn cho topic hot một tí nên lấy tiêu đề vậy cho nó giật gân . hihi :)

Em cũng định nhờ công an huyện Gia Lâm vào trường Nông nghiệp I tìm cô gái này vì mấy anh công an phường Nam đuống chơi ở CLB chỗ em cũng hâm mộ em ấy quá. :)

vanuc

Đại Tá
Thông tin này có vẻ không được chính xác lắm bác ạ, tháng trước em gặp Thảo ở Giải bóng bàn Hiệp hội các trường cao đẳng KT - KT Việt Nam, giải được tổ chức tại Thái Nguyên cơ, không phải Vĩnh Phúc, vì em là người Vĩnh Phúc, lại công tác ở trường thuộc Sở Nông Nghiệp, không có nghe nói tới giải trên...
Đúng là Thảo Vô địch giải đó thật, phong cách đánh của cô bé rất đẹp mắt, nhìn nhẹ nhàng tình cảm thế thôi chứ bạt phát nào thì cánh đàn ông vai u thịt bắp còn phải lè lưỡi.....Bác nào gặp Thảo cho em xin số điện thoại với nhé, em cảm ơn, lần trước lấy số rồi lại đánh mất, rõ phí...
Giải này mình cũng không nắm rõ lắm hình như là đúng như bạn nói thì phải.................

tipphono8x

Trung Uý
Cám ơn các bác đã cung cấp thông tin. :) Tại vì muốn cho topic hot một tí nên lấy tiêu đề vậy cho nó giật gân . hihi :)

Em cũng định nhờ công an huyện Gia Lâm vào trường Nông nghiệp I tìm cô gái này vì mấy anh công an phường Nam đuống chơi ở CLB chỗ em cũng hâm mộ em ấy quá. :)
Chiều nay đón tiếp sát thủ đầu mưng mủ qua chơi a nhá! :))
Tầm 4h như hẹn e alo a! :)

Bình luận từ Facebook