Trang Anh - CLB BB mới - một vài hình ảnh

NHAN KB

Thượng Sỹ
Tháng 10 - 2013 vào một ngày tuyệt đẹp, CLB BB Trang anh ra đời , đánh dấu một sự đam mê, đánh dấu một sự hội tụ của những ACE bóng bàn khu vực huyện An dương ( TP Hải phòng- TP Hoa Phượng đỏ) .

NV ( Nhân KB) đã từ lâu lắm rồi ít khi có thời gian lên diễn đàn, tham gia , giới thiệu và bình luận về những nội dung cần trao đổi. Hôm nay, táy máy và với một niềm cảm xúc đã ghi nhận một vài hình ảnh về hoạt động của Trang Anh Clup cho tất cả ACE trên diễn đàn được biết. và cũng chỉ là một đam mê cá nhân, nên trình chụp ảnh chỉ là ghi nhận, mong ACE thông cảm. ( ACE nào thạo, giúp mình cho ảnh to ra một chút được không ( ngoại cái việc kích đúp vào đó - xin cảm ơn, trình vi tính có hạn thôi mà . Nhân. )
Xin mời :
1- Chủ tich CLB - Mr Tuấn -

8 - Và đây chính là Đôccothankiem ( Áo vàng đẹp ,nghiêm trang tươi cười trước ống kính cùng Trung con.

12 - " Cây tre trăm đốt " - Toàn - luôn có nụ cười cởi mở , cùng với Tài và Tùng " tay trái"

( Vượt quá 20 ảnh - không Up được )

Last edited:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Bác Nhân Kb Viết bài chi tiết và sâu sắc quá hay luôn,chỉ có điều về hình ảnh chưa được rõ nét cho lắm,Tuy nhiên đây cũng là những cố gắng của tất cả các thành Viên CLB.tuy chỉ mới đi vào hoạt động chưa lâu nhưng những thành tích sau một giải đấu cũng đã là ước mơ của biết bao CLB...Axelo

sarius_hsxtiend

Thượng Sỹ
Bác Nhân Kb Viết bài chi tiết và sâu sắc quá hay luôn,chỉ có điều về hình ảnh chưa được rõ nét cho lắm,Tuy nhiên đây cũng là những cố gắng của tất cả các thành Viên CLB.tuy chỉ mới đi vào hoạt động chưa lâu nhưng những thành tích sau một giải đấu cũng đã là ước mơ của biết bao CLB...Axelo
Like cho CLB đẹp , sàn đẹp, con người tính cách cũng đẹp, hi nhất định hôm nào phải sang thăm CLB mới đc! Hix

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Cảm ơn những chia sẻ của em cũng như tất cả các thành viên của diễn đàn,hôm nào rảnh thì qua CLB chơi với anh em,đòn của chú thì anh cứ đẩy Toàn tre ra làm vật thí mạng,anh mà gặp chú lúc này là lành ít dữ nhiều,món ăn ưa thích của anh là Namhao và Thức gà còi em ạ...Axelo

Last edited:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Em trình còi quá nen nhiều lúc muốn di giao lưu cũng ngại, chờ e luyện thêm tí dao pháp nữa, hihi. CLB đẹp quá bác Nghĩa nhỉ!
CLB bên anh cũng tương đối em ạ.CLB bên em thời gian này các thành viên tập luyện đều ko em?hôm nào sang anh xếp cho em gặp Zhang ji Phúc bên anh là vừa sức với em Khoái nhé!!!

NHAN KB

Thượng Sỹ
============
Bác xóa bớt một số ảnh và một số lời bình rồi. Không cần thiết.

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
CLB bên anh cũng tương đối em ạ.CLB bên em thời gian này các thành viên tập luyện đều ko em?hôm nào sang anh xếp cho em gặp Zhang ji Phúc bên anh là vừa sức với em Khoái nhé!!!
ClB bên em dạo này tập vẫn đều bác ạ, chỉ có điều trình độ em còn gà nên sợ đi giao lưu bị xé làm thịt lắm, hihi, máu giao lưu nhưng xấu hổ vì đánh như thằng ngố, kaka, lúc nào rảnh mời các bác bên đó sang bên em giao lưu nhé

sarius_hsxtiend

Thượng Sỹ
Đấy là chú Việt Bình Minh em ạ.Sau giải
kiểu gì Đ/C ấy chẳng tìm em báo thù đấy,lựa mà xử lý,cứ khéo làm cặp gà anh em mình xé ra chấm muối ớt thì quá đẹp đấy....Axelo
Anh nghĩa còn chưa xé đc thịt gà chấm muối ớt đâu, he gà này chọi chiến mà, chuyên làm thịt gà ri và gà đông tảo bác ợ!

sarius_hsxtiend

Thượng Sỹ
Toàn gà tre ăn cũng hơi xương đấy bác nghĩa ạ, nếu phong độ e cứ như hôm thắng được cu Việt tiêu ( 1 trận hôm thi đấu thôi) thì chắc cả a TRÀ cũng bị e thịt chứ huống chi là Toàn gà tre, hix nhưng phong độ e dạo này kém chỉ đánh ngang a nghĩa Axelo thôi

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Ông bạn Cào Cào thời gian này làm ăn được hay sao mà ít vào Diễn Đàn thế,kém cái bài viết của ông làm cho phong trào Bb của mình không còn sôi động nữa đấy ông bạn ạ.hôm nào có gà thì tôi sẽ gọi ông sang sớm để cùng tận hưởng niềm vui chiến thắng nhé

aoanhkiem_hp

Binh Nhì
Toàn gà tre ăn cũng hơi xương đấy bác nghĩa ạ, nếu phong độ e cứ như hôm thắng được cu Việt tiêu ( 1 trận hôm thi đấu thôi) thì chắc cả a TRÀ cũng bị e thịt chứ huống chi là Toàn gà tre, hix nhưng phong độ e dạo này kém chỉ đánh ngang a nghĩa Axelo thôi
Toàn tre đang mất phong độ thảm hại nhưng đã trở lại rồi, 2 anh Viêt,Bình ở Bình Minh đánh vẫn rất hay nhưng để hạ được Toàn tre tại sân nhà cũng là cả vấn đề lớn.

Bình luận từ Facebook