TQ : Thanh lý ZJK ALC + Large Spear

thik bong ban

Trung Uý
Như tiêu đề e cần thanh lý zjk alc và nittaku large spear, chất lượng thì các bác xem hình rùi đánh giá nhưng về cơ bản là vuông thành sắc cạnh
Zjkalc: đã bán
Large spear:2000k free ship
Bác nào có nhu cầu lien hệ: 0989966665

Last edited:

thik bong ban

Trung Uý
Còn đây là hình

xukaka

Đại Tá
+ Anh mà mua được ALC này thì Tosios dễ về tay em lắm nhỉ? Haha.
--------------
Cũng có thể ai biết trước ngày mai. Anh đã có Zhang ALC nhưng chưa ưng ý thôi. Đang kẹt đạn, có thì đã múc em 84g ùi, có người đang muốn để lại. Em lấy cây 87g của anh đi, để anh lấy cây 84g...hihi

tosiosHD

Đại Tá
--------------
Cũng có thể ai biết trước ngày mai. Anh đã có Zhang ALC nhưng chưa ưng ý thôi. Đang kẹt đạn, có thì đã múc em 84g ùi, có người đang muốn để lại. Em lấy cây 87g của anh đi, để anh lấy cây 84g...hihi
+ Bác có cây nào 87g vậy? ALC à?

tiachop

Thượng Tá
Nghe bộ đội đồn là những cây xấp xỉ hoặc >90 gram mới là chất lượng tốt (gỗ già hơn) các bác ạ. Và nếu bác nào chơi lối giật bóng 01 càng thì nên chơi cốt nặng. Bác nào chơi chặn đẩy, đôi công nhanh trên bàn thì mới chơi cốt nhẹ thôi ạ!

tosiosHD

Đại Tá
Bạn đã từng đánh bao nhiêu cây Alc rồi. Hỏi vậy vì mình muốn biết dòng Alc của hãng Butter có bao nhiêu cây..?
Haha. Đây là topic rao vặt, nó ko cần số liệu chính xác như bạn muốn nói đâu! Ý mình chỉ nói vui vui với bác Sukaka là đã từng chơi hầu hết các cây alc thông dụng thôi.

xukaka

Đại Tá
Nghe bộ đội đồn là những cây xấp xỉ hoặc >90 gram mới là chất lượng tốt (gỗ già hơn) các bác ạ. Và nếu bác nào chơi lối giật bóng 01 càng thì nên chơi cốt nặng. Bác nào chơi chặn đẩy, đôi công nhanh trên bàn thì mới chơi cốt nhẹ thôi ạ!
..
giật 1 càng thì chẳng ai chơi ALC mấy đâu bác.

Bình luận từ Facebook