TQ, tem lùn ,tem lùn, tem lùn đây

bantaylua

Đại Uý
Mèo lười cao thủ đâu vào ngay.... Nếu kô mình ẵm về làm vợt tập cho vui.
Mạnh dạn trả bạn Đạt thêm 500k nưã , tròn 7 triệu nhé. Phương thức thanh toán, trả trước 1 triệu, nhận vợt, còn 6 triệu xin trả góp, mỗi tháng tiếp theo trả 100k, đồng ý kô chủ top?

tuyetvu79

Đại Tá
Mạnh dạn trả bạn Đạt thêm 500k nưã , tròn 7 triệu nhé. Phương thức thanh toán, trả trước 1 triệu, nhận vợt, còn 6 triệu xin trả góp, mỗi tháng tiếp theo trả 100k, đồng ý kô chủ top?

hé....hé..
bác mèo mà gặp cục mỡ....ngon lành thế này thì.....nghẹn mất thui
;)

fanwanghao

Đại Uý

ok chơi luôn, ông vác về đi hihi. Đùa tí thôi , em này hiếm nhưng ko nghĩ chủ của nó lại nghĩ cao số quá nên mới có giá như thế, anh em nào chưa biết giá trị của nó thì cũng xin bình tĩnh .Cây này là dòng mà ko phải ai cũng có đâu,mình nghĩ chỉ người nào biết và thiện trí thì trả giá theo mong muốn thôi nếu đc thì mình cũng hỏi ý kiến của chủ nó đc là bán liền chứ ko kà kê làm gì . Thanhk mọi người quan tâm

tuandaklak

Trung Uý
Các thánh cho kẻ ít chữ này hỏi chút. Sao cây sar này lại đắt đến vậy. Tem đồng ko seri và tem lùn ko seri khác nhau ntn.cảm ơn các thánh.

Kiến Vàng

Binh Nhì
lên trên nào, để mọi người để quan tâm nào, em không rành về tem lùn này lắm, chi giơ tay up phụ chủ thớt thôi, hi hi

truchb

Binh Nhất
Các bác cho hỏi, có cây này có vô địch được phường em không ạ, nếu lên bóng em cũng nhắm mắt làm liều phát sao, em đánh bóng cũng lâu lâu nhưng chưa có danh hiệu cá nhân nào cả, chỉ có danh hiệu đôi thôi chán quá!

Bình luận từ Facebook